GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 19 มีนาคม 2557 "

บุคคลทั่วไป · 37 · 8890

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ

OIshIE

• Jr. Member
  • **
อยากให้ สุ่มยังไงก็ได้สัตว์ขี่อ่ะ เอาแบบว่า ถ้าสุ่มได้ยูนิแล้วครั้งต่อไปสุ่มได้ยูนิอีกก็ให้ของรางวัลปลอบใจแทน และจดจำไอดีทว่าสุ่มได้ไรไปบ้างแล้ว สุ่มครั้งต่อไปได้ ยูนิ คือถ้ามันสุ่มได้ซ้ำถึงให้รางวัลปลอบใจได้ไหม? เพราะหมดไป 1 พันกว่าละ กับสุ่มเนี่ยใบเพิ่มเต็มคลัง

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

Maid

• Jr. Member
  • **
ปรับหินแร่ด้วยคร้าบบบบบ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry ให้มันเกิดหลายๆอันเท่าๆกันที่เท้อออ

thepinkmoo

• Newbie
  • *

เอิธไงจะใครล่ะ

Goff.

• Newbie
  • *
  • คุคุคุ...
ลิสเพื่อนชื่อหายอะครับ เหลือแต่จำนวน

ช่องแชท คุยได้ แต่ไม่รู้ว่าคุยกับใคร เพราะไม่ขึ้นเป็นรูปตัวละครและชื่อตัวละคร

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
เฟลกะเรื่องตู้สุ่ม คือสุ่มได้แต่รางวัลปลอบใจ นี่ปรับเถอะค่ะ เอาออกไปเถอะค่ะ

สุ่มสัตว์ขี่ก็ควรให้มันได้ได้สัตว์ขี่ออกมาเถอะ นี่ตู้สุ่มรางวัลปลอบใจหรอค่ะ

ไม่ก็เอามาขายแพงๆก็ได้ค่ะ ให้มันได้จริงๆ นี่สุ่มมาได้อะไรไม่รู้

แค่ขอพื้นที่เล็กๆไว้บ่น และหวังว่าทีมงานจะเห็นใจผู้เล่น และปรับเปลี่ยนวิธีการดูดเงินผู้เล่นเป็นแบบอื่นเถอะ ขอบคุณค่ะ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

Blue_Zest

• Newbie
  • *
หมดไปเกือบ 3000 อยากได้อคิร่าห์ ที่ไหนได้ มีเเต่ขยะ/ที่หลังชื้อจากงานเกมสื ชัวกว่าเเม่ง ดูดตังชัด กรูสัญญา ว่าต่อไปจะไม่หยอดตู้เเล้ว พอกันที  woon_bye woon_bye woon_angry woon_angry

เฟลกะเรื่องตู้สุ่ม คือสุ่มได้แต่รางวัลปลอบใจ นี่ปรับเถอะค่ะ เอาออกไปเถอะค่ะ

สุ่มสัตว์ขี่ก็ควรให้มันได้ได้สัตว์ขี่ออกมาเถอะ นี่ตู้สุ่มรางวัลปลอบใจหรอค่ะ

ไม่ก็เอามาขายแพงๆก็ได้ค่ะ ให้มันได้จริงๆ นี่สุ่มมาได้อะไรไม่รู้

แค่ขอพื้นที่เล็กๆไว้บ่น และหวังว่าทีมงานจะเห็นใจผู้เล่น และปรับเปลี่ยนวิธีการดูดเงินผู้เล่นเป็นแบบอื่นเถอะ ขอบคุณค่ะ

007_

• Newbie
  • *
บอกละไง อย่าไปหยอดมัน ดูมันจะเอาอะไรกิน หยอดหมดเป็นหมื่นก็ไม่รับประกันว่าจะได้ แถมได้มา งานเกมส์มีขาย พันสองพัน  g#037 คิดเอาละกัน  woon_bye