GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ สกิวหนูสู้ระดับเดียวกัน เพื่อให้ผู้เล่นใหม่มีที่ยืน และไม่อำลาอสุรา PK

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
โหนายนี่ใจดีจังแจกของเดกผมเม่งไม่สนใจเลยแหละ-.-แต่ก้ออไม่เกรียนเด็กนะถ้าเด็กไม่เกียวหวานมาตีก่อน

muutunn000

• **
โหนายนี่ใจดีจังแจกของเดกผมเม่งไม่สนใจเลยแหละ-.-แต่ก้ออไม่เกรียนเด็กนะถ้าเด็กไม่เกียวหวานมาตีก่อน
คับ เพื่อวันดีๆของอสุราคับ

- OneM | Az -

• Newbie
  • *
ผมเห็นด้วยนะ  woon_love  ผมก็เป็นคนนึงอยากเล่นเซิฟ PK แต่ไม่เล่นเพราะเล่นไม่รอด
สโลแกนเซิฟเค้าก็บอกอยู่ว่า "ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นที่อยู่รอด" มันจะขัดกันน่ะสิแต่ก็ดีคนมาใหม่จะได้เล่นรอดๆไปบ้าง  woon_555
งั้นก็ลองหันมาเล่น เซิฟสวรรค์ อยากเวลก็เวล อยากตีคนก็ลงแบท  woon_bye

# g#046 พัฒนาให้ดีขึ้นไม่ใช่แย่ลง #038 g#004 g#037 .

muutunn000

• **
ผมเห็นด้วยนะ  woon_love  ผมก็เป็นคนนึงอยากเล่นเซิฟ PK แต่ไม่เล่นเพราะเล่นไม่รอด
สโลแกนเซิฟเค้าก็บอกอยู่ว่า "ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นที่อยู่รอด" มันจะขัดกันน่ะสิแต่ก็ดีคนมาใหม่จะได้เล่นรอดๆไปบ้าง  woon_555
งั้นก็ลองหันมาเล่น เซิฟสวรรค์ อยากเวลก็เวล อยากตีคนก็ลงแบท  woon_bye
นั่นสินะ อยากให้พีเคกลับมาคึกคัก

แต่สโลวแกนนั่นไม่น่าใช่ปันหา จำสโลวแกนอวตารได้มิล่ะ

เฮ้อออ. คนแก่อย่างผมก้งี้แหละ คิดถึงแต่อดีตอันแสนหวานของอสุรา

ไม่เปนไร ยังไงก้ยังมีความทรงจำดีๆ ถ้าไม่ออนก้ไม่มีปันหาอะไร

คึๆ