ผู้เขียน หัวข้อ: (ร้องเรียน) ขอให้ GM ปรับปรุง สารานุกรมโดยด่วนครับ  (อ่าน 566 ครั้ง)

offza533

• Jr. Member
  • **
ขอให้ GM ปรับปรุง สารานุกรมโดยด่วนครับ

โดยเฉพาะการงานใหม่ๆ มันดูลำบากมากครับ

ช่วยอัปเดทให้มันถูกต้องทีครับ ไหนๆ ก็ปรับการงานแล้ว

ปล. ไม่มีข้อแก้ตัวให้แล้วนะครับ การงานปรับใหม่แล้ว ช่วยเอาของใหม่มาลง สารานุกรมด้วยครับ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
Re: (ร้องเรียน) ขอให้ GM ปรับปรุง สารานุกรมโดยด่วนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 17:41:58 »
 g#017

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
Re: (ร้องเรียน) ขอให้ GM ปรับปรุง สารานุกรมโดยด่วนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 19:06:01 »
ในส่วนของ สารานุกรม ทางทีมงานกำลังดำเนินการปรับปรุ่งในส่วนของการงาน ^^ อยู่ฮ่ะๆ ยังไงอดใจรออีก นี๊สนะครับ