GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคำตอบเรื่องของแรร์ชาร์ป95 ด้วยครับจีเอ็ม

jpab

• Newbie
  • *
สกิลเทพก็มีต้องข้อเสียมั้งละ ถ้าทำให้กดยาเด้งทัน แล้วเปิดสกิลตลอด มันไม่โหดไปหรอ..
ที่เค้าทำสกิลมาให้เปิดปิด อาจจะให้ผู้เล่นหาวิธีหรือจังหวะใช้ มากกว่ามั้ง  g#003
ตอนไม่มีจุจิตมันทันนะครับ เกือบจะเก่งแล้ว ไอเกราะชาร์ปนี้มันโหดตรงไหน มีข้อเสีย เทียบกับแอส95 ที่ไม่มีข้อเสียอะไรเลย ถ้าจุติ6

แอส 95 มันโหดตรงไหนครับ พรางเด่วนี้ c3 ชาปก็มองเห็นได้ แถมแรร์แอส 95 ก็ถูกปรับให้ตัดดาเมจสีม่วงเวลาพรางโจมตี ที่มีดาเมจ1000 เอาออก  woon_huh

สกิลเทพก็มีต้องข้อเสียมั้งละ ถ้าทำให้กดยาเด้งทัน แล้วเปิดสกิลตลอด มันไม่โหดไปหรอ..
ที่เค้าทำสกิลมาให้เปิดปิด อาจจะให้ผู้เล่นหาวิธีหรือจังหวะใช้ มากกว่ามั้ง  g#003
ตอนไม่มีจุจิตมันทันนะครับ เกือบจะเก่งแล้ว ไอเกราะชาร์ปนี้มันโหดตรงไหน มีข้อเสีย เทียบกับแอส95 ที่ไม่มีข้อเสียอะไรเลย ถ้าจุติ6

แอส 95 มันโหดตรงไหนครับ พรางเด่วนี้ c3 ชาปก็มองเห็นได้ แถมแรร์แอส 95 ก็ถูกปรับให้ตัดดาเมจสีม่วงเวลาพรางโจมตี ที่มีดาเมจ1000 เอาออก  woon_huh
โง่ปะครับหรือไม่เคยเล่นแอส ชาปมันc3 คงจะ10ทุกตัวเลยนะ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เเรร์เเอส95 จุ 6 ไม่ต้องฝึก c3 ชาปมันต้องฝึกนะครัสสส  คงจะสิบกันทั่วบ้านทั่วเมือง  g#003

jpab

• Newbie
  • *
เเรร์เเอส95 จุ 6 ไม่ต้องฝึก c3 ชาปมันต้องฝึกนะครัสสส  คงจะสิบกันทั่วบ้านทั่วเมือง  g#003
ก็ท่าคนที่เล่นชาปจริงๆ ยังไงผมก็เชื่อว่า c3 คงต้องฝึกถึงระดับ 10แหละคับ ส่วนแรร์แอสจุติ6 ไม่ต้องฝึก c3 ยังไงคับ ?

dead1

• Newbie
  • *
มันโกงตรงไหนหรอ อยากรุ้ อะถ้าโกง เปรียบเถียบนะ 90ชาป ทำควยไลได้...? 70ชาปขยะ...? เเล้วไปดูชีพอื่น เเล้วชาป อะไรดีมั้ง โกงตรงไหน วิต้าน100กุยังไม่บ่น จะบ่นควยไลหนักหนา เทพตรงไหนวะชาป มึงไม่อยากให้มันปรับ กุอยากรุ้จัง มึงเล่นชีพไลหลอ  woon_huh