GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความสามารถ Set MOL 2014 เห็นละจุก

offza533

• Jr. Member
  • **
แบบนี้เรียกว่าเสียตัง 2 ต่อ

ต้องมาตียศเทพอีก  woon_5555 woon_5555 woon_5555

555

• Jr. Member
  • **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

_T_T_T_

• Full Member
เกมหาเเต่เงิน กิจกรรมเก่าๆ คนเร่นเลยหายหมด หัดคิดนอกจาก หาเงิน เเล้ว มาดูเเล ผุ้เล่น จะไม่ดีกว่าหรอครับ จีเอ็ม ถ้าทำยังงี้  ผมว่าอีกไม่เกิน 5 ปีเกมล้าง เวลาอัพเดทเเพทมา มีสักครั้งไหม ที่ไม่ขายของ? มีสักครั้งไหมที่จะทำให้เกมนี่หน้าเร่นขึ้น ไม่มีอ่ะ มีเเต่ หาเงินๆ
กลัวเเต่จะไม่ได้เงินเนอะ คนเรา  woon_555