ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนอสุรา  (อ่าน 13985 ครั้ง)

Directorr

• Full Member
Re: ลาก่อนอสุรา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 00:36:48 »
ถ้าใครเคยดู ABT การแข่งขันของผู้เล่นระดับสูง

จะเห็นว่าแอสระดับของ full option ต่อให้ไม่ต้องใส่แหวนอะไรเลยก็ตีวิของ full option ตายครับ แถมตายรัวๆด้วย

ยิ่งถ้าใส่แหวนไฟ หรือเปิดผอบ ก็ไม่ต้องสืบอะไรแล้วครับ

ที่บอกว่าแอสตีวิไม่ตาย เอาของราคากี่เอม ไปตีกับของราคากี่เอมหรอครับ

1-1รึว่ารุมครับ ผมสู้แค่วิจุ6ทำมะดา เจอน้ำแข็ง สาป กรง   เพลิงก็ไม่ไหวแล้วครับ   woon_o_o แอสเทพท่านเรดคขลิบ คงสู้กับวิของขยะ ใช้ไม้99สาปไม่เปน ไม่มีโล่02จุ6เทพป้อง ตระกรุด เท้า98  มั้งครับ g#035

แอสคือท่าน Deathnote เซิฟสวรรค์ (ซึ่งในคลิปไม่ได้ใส่แหวนวอย)

ส่วนวิคือผมเอง ของอาจจะไม่ถึง ของน้อยไป หรือเล่นไม่ดี ขออภัยด้วยครับ

t=1107

ประมานนาทีที่ 18.30 ครับ พุ่งหายเลย ใน 1hit

มีแบบที่ไม่บัพ ของเต็ม แล้วก็ 1-1 มั้ยครับ

ยังจะมาร้องอะไรอีกครับ "นี่แอสไม่ได้ใส่แหวนไฟ/วอยนะ   นี่ยังไม่ได้ผอบนะ"  ชัดไหมครับ

เด๋วนี้แอสตัว top แหวนไฟเยอะแยะครับ แรงกว่าบัฟเยอะ 
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

idaaa__

• Newbie
  • *
  • -◘♪อิอิ♪◘-
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 02:08:45 »
อ้าว สงสัยก็เลยถาม ว่าที่แพ้ เอาขยะไปสู้กับแรร์หรือป่าว

มึงนี่ขี้สงสัยนะ แถมเสือกด่าคนโน้นคนนี้ โง่มั้ง สารพัดเลย
โง่เอง อยากมีบท กำกำ
กูว่าชาตินี้และอีกหลายๆชาติ คำว่าโง่จะเข้าตัวมึงตามไปทุกที่และทุกชาติไป

idaaa__

• Newbie
  • *
  • -◘♪อิอิ♪◘-
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 02:17:26 »
อ้าว สงสัยก็เลยถาม ว่าที่แพ้ เอาขยะไปสู้กับแรร์หรือป่าว

มึงนี่ขี้สงสัยนะ แถมเสือกด่าคนโน้นคนนี้ โง่มั้ง สารพัดเลย

ปากดีแบบมึงกูเจอมาเยอะและ เจอตัวจริงหงอยทุกรายไอสัสส หัวกระทู้เค้าตั้งไว้อีกอย่าง เสือกไปด่าเค้าโง่ มึงอ่าเสือกไรเค้า กูอ่านที่มึงด่าเค้ากูเลยอยากเสือกมึงไง

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 02:48:02 »

ปากดีแบบมึงกูเจอมาเยอะและ เจอตัวจริงหงอยทุกรายไอสัสส หัวกระทู้เค้าตั้งไว้อีกอย่าง เสือกไปด่าเค้าโง่ มึงอ่าเสือกไรเค้า กูอ่านที่มึงด่าเค้ากูเลยอยากเสือกมึงไง
อิอิกำ

SazunO

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 05:39:33 »
ถ้าใครเคยดู ABT การแข่งขันของผู้เล่นระดับสูง

จะเห็นว่าแอสระดับของ full option ต่อให้ไม่ต้องใส่แหวนอะไรเลยก็ตีวิของ full option ตายครับ แถมตายรัวๆด้วย

ยิ่งถ้าใส่แหวนไฟ หรือเปิดผอบ ก็ไม่ต้องสืบอะไรแล้วครับ

ที่บอกว่าแอสตีวิไม่ตาย เอาของราคากี่เอม ไปตีกับของราคากี่เอมหรอครับ

1-1รึว่ารุมครับ ผมสู้แค่วิจุ6ทำมะดา เจอน้ำแข็ง สาป กรง   เพลิงก็ไม่ไหวแล้วครับ   woon_o_o แอสเทพท่านเรดคขลิบ คงสู้กับวิของขยะ ใช้ไม้99สาปไม่เปน ไม่มีโล่02จุ6เทพป้อง ตระกรุด เท้า98  มั้งครับ g#035

แอสคือท่าน Deathnote เซิฟสวรรค์ (ซึ่งในคลิปไม่ได้ใส่แหวนวอย)

ส่วนวิคือผมเอง ของอาจจะไม่ถึง ของน้อยไป หรือเล่นไม่ดี ขออภัยด้วยครับ

t=1107

ประมานนาทีที่ 18.30 ครับ พุ่งหายเลย ใน 1hit

มีแบบที่ไม่บัพ ของเต็ม แล้วก็ 1-1 มั้ยครับ

ยังจะมาร้องอะไรอีกครับ "นี่แอสไม่ได้ใส่แหวนไฟ/วอยนะ   นี่ยังไม่ได้ผอบนะ"  ชัดไหมครับ

เด๋วนี้แอสตัว top แหวนไฟเยอะแยะครับ แรงกว่าบัฟเยอะ

ผมร้องตรงไหนเหรอ ?  สู้แบบนี้เด็กประถมก็ตีตายครับวิ ดูก็รู้ว่าวิซาร์ดโดนกรงอยู่ วิ่งหนีได้ที่ไหน แถมวิไม่ได้ทำอะไรแอสเลย ถ้า 1-1 แบบไม่อาศัพบัพอาชีพอื่น และเริ่มต่อสู้พร้อมกัน รับรองหนังคนละม้วนแน่  อย่าบอกนะว่าที่เอามาให้ดูนี่ จะบอกว่า ต่อสู้แบบยุติธรรม และที่ถามข้างต้นก็ถามเพราะว่า เห็นเอาคลิ๊บมาให้ดู เลยถามเพิ่มอีกว่า มีให้ดูไหม แล้วจะใส่อารมย์ทำไม  woon_huh

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 05:51:12 »

t=1107

ผมร้องตรงไหนเหรอ ?  สู้แบบนี้เด็กประถมก็ตีตายครับวิ ดูก็รู้ว่าวิซาร์ดโดนกรงอยู่ วิ่งหนีได้ที่ไหน แถมวิไม่ได้ทำอะไรแอสเลย ถ้า 1-1 แบบไม่อาศัพบัพอาชีพอื่น และเริ่มต่อสู้พร้อมกัน รับรองหนังคนละม้วนแน่  อย่าบอกนะว่าที่เอามาให้ดูนี่ จะบอกว่า ต่อสู้แบบยุติธรรม และที่ถามข้างต้นก็ถามเพราะว่า เห็นเอาคลิ๊บมาให้ดู เลยถามเพิ่มอีกว่า มีให้ดูไหม แล้วจะใส่อารมย์ทำไม  woon_huh
ทำไมชอบพูดเหมือนอีกฝ่ายยืนให้ตีเลยละครับ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 05:53:38 »
ทำไมตอนกุเล่นเเอสชนะวิงะ  g#003

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 05:58:07 »
ของไม่โหดหรอกครัส แต่ตอนนี้ไม่ได้เล่นเเอสแล้ว  #038

md5688

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 08:34:05 »
Heathcliff
คุณเป็นฉลาดนะ เก่งด้วยนะ ทุนคุณดีมากเลยนะคับ g#006

แต่ว่า คุณเสียอย่างเดียว  คุณคุยดีๆไม่เป็น หรือ อีกอย่าง กวนส้นตีน คนที่คุยจะดีด้วยคือ เฉพาะคนที่ คุณรู้จัก
แล้วถ้าเกิดใครมาโชว์เหวี่ยงอะไร คุณจะซ้ำเติมทันที

ผมเองก็ชอบคุณนะ เพราะฉลาดมาก แต่เซ็งอย่าเดียว g#002

Directorr

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 10:40:18 »

โง่หรือโง่ ครับเนี่ย

เห็นๆกันอยู่ว่า นี่แค่ "พุ่งแทง" ยังทีเดียวตาย ไม่ได้ขยับตัว เกี่ยวอะไรกับกรง

ต่อให้ไม่มีกรงก็ตาย เพราะมัน เป็น hit ของการพุ่ง เล่นแอสมาดูไม่ออกหรอครับ  ก็ไม่แปลกใจเท่าไรล่ะนะ

---

ถ้า 1v1 จริงๆ  แอสเคลือบพิษมา 11ชั้น     แรร์แอส 95 พรางมาตีเปิด จะให้วิทำอะไรแอสได้หรอ

หรืออย่าบอกนะครับว่ามีแรร์แอส 95 แต่โดนวิสาปหมอกก่อนจะได้ตีวิน่ะ

แบบนั้นเรียก.....   

ช่างมันเถอะครับ 

ร้องบอกว่าไม่อาศัยบัพอาชีพอื่น   ถ้าแอสแหวนไฟมันยิ่งกว่าบัฟ ในรูป อีกนะครับ ถ้าไม่มีปัญญาหา ก็อย่ามาบอกว่าแอสตัวเองของดี

สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

nekozaa3

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 11:03:17 »
เกมส์ ก็คือเกมส์ วันยังค่ำ ทะเลาะกันไปก็เสียอารมป่าวๆๆ  ถ้าจะบ่นกันแบบนี้ลองแบบนี้ไหมครับ คุณว่าอาชีพไหนเทพ คุณก็ไปเล่นอาชีพนั้นดีไหม ทำมัยต้องมาตั้งกระทู้บ่น อาชีพนั่นอาชีพนี่ คุณว่ามันเทพแล้วก็ไปเล่นอาชีพนั้นซิครับ  สำหรับผม กากแค่ไหนสู้ใครไม่ได้ แต่ผมก็เล่นปกติเพราะผมไม่ได้เล่นเพื่อชนะ ผมเล่นเพื่อมีสังคมออนไลน์ มีเพื่อนคุยเวลาเซง เหนื่อย อย่าคิดว่าจะเล่นเพื่อชนะ เพราะจีทำสกิลขึ้นมาแล้ว  ทางแพ้ทาง คุณจะเล่นเอาชนะหมดมันก็ไม่ใช่
ปล. ขอ อภัย ณ ที่นี้ด้วยหากกระผมพูดผิดไป หรือ ไม่เข้ากับความคิดของท่านๆงหลาย

Directorr

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 11:14:18 »
ที่ผมดูหงุดหงิดไม่ใช่อะไรนะครับ

อาชีพอื่นจำพวก ทหาร  เบอ  พาลา  ชาป พระ   อะไรพวกนี้ ถ้าเขามาร้องว่าวิโกง ผมก็ไม่แปลกใจ

เพราะโดยตัวอาชีพแล้ว วิค่อนข้างจะเอาเปรียบอาชีพเหล่านี้พอควรครับ  การฆ่าไม่ยากนะ

แต่กระทู้นี้ เปิดหัวมาว่า แอสซาซินแพ้วิ

ผมว่าถ้าไม่นับวอลอคนี่   แอสเป็นอาชีพที่ผมสู้ด้วยแล้วตายบ่อยที่สุดแล้วนะครับ

บางคนเขาไม่มีแหวไฟ ก็เปิดผอบมาตีในแบท นอกเมือง  ก็ร่วงครับ ไม่ใช่ว่ามันจะอมตะ 

ถ้าคนเล่นแอสเป็นๆ มีของดีๆ  เอาร่วงได้ไม่ยากเลย     เห็นแล้วสมเพศครับ

ส่วนคนที่เล่นอาชีพอื่นด้านบน จะโวยว่าวิโกง  ก็โวยไปเถอะครับผมไม่ได้ว่าอะไร ก็เข้าใจความรู้สึก

---

ปล. ในคลิปการแข่งถ้าลองย้อนดูผมแข่งบ่อยๆ จะเห็นว่าผมปั๊มยาได้ไวครับ   

ส่วนใหญ่ถ้าไม่โดนทีเดียวตาย จะเห็นผมปั๊มยา 1000 ขึ้นเขียวๆ รัวๆแน่นอน

แต่ shot ที่ส่งมามัน หมัดเดียวน๊อคครับ ด้วยพุ่งแทง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 11:39:27 »
อ่านเพลินๆ  woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 12:33:50 »
Heathcliff
คุณเป็นฉลาดนะ เก่งด้วยนะ ทุนคุณดีมากเลยนะคับ g#006

แต่ว่า คุณเสียอย่างเดียว  คุณคุยดีๆไม่เป็น หรือ อีกอย่าง กวนส้นตีน คนที่คุยจะดีด้วยคือ เฉพาะคนที่ คุณรู้จัก
แล้วถ้าเกิดใครมาโชว์เหวี่ยงอะไร คุณจะซ้ำเติมทันที

ผมเองก็ชอบคุณนะ เพราะฉลาดมาก แต่เซ็งอย่าเดียว g#002
ก็ถ้า หัวข้อกระทู้ เนื้อหามันไม่ไร้สาระ ผมก็ตอบดีๆหรอกครับ

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 15:10:51 »
ขอเถียง แอสของในระดับเดียวกันกับวิ ยังงัยก้แพ้วิครับ ถ้าจะให้เคลือบพิษอย่างที่ว่านะ1-1 ไม่ทันได้เคลือบหรอก ถึงตัวกรง+เพลิง(นอน) ลองแล้วพรางตี+พ่งแทง+หมื่นมีด ถ้าวิไม่ตายก็ปล่อยเมาส์ได้เลย (ส่องแล้วอัดสกิลชุดใหญ่ทั้งหมดที่มี เลือดลงไปไม่ถึงครึ่ง) คอนเฟิม