GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้กระทำผิด ลงโทษวันที่ 15 สิงหาคม 2554

บุคคลทั่วไป · 32 · 11608

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ที่ผมบอกไปนี่ยังไม่ชัดอีกเหรอคับ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

armslow

• Newbie
  • *
 g#046จีเอ็มครับมึงแบนเป็นปะไม่เหมือนRagnarok

เกมดีกว่าจีเอ็มฉลาดกว่า

ไม่เหมือนจีเอ็มนี้หรอกคับปันยาอ่อน

ซื้อขายตัวเงินบิลล่า

ก้อโดน

เกมส์asuraผมว่าดีนะ

แต่GMทำเป็นแต่ขังขุก woon_5555 woon_5555 woon_5555ขนาดเกมRagnarokกรุส์ยังแบนเป็นเลยคับ

ละมึงหล่ะแบนเป็นปะแบนตัวกรุส์ให้ดูหน่อยสิ

5555555+GMเน่าๆมึงคับที่เมาไม่ใช่กรุส์

armslow

• Newbie
  • *
 g#046มึงแบนเป็นป่าว g#046เน่าๆแบบมึงอะทำได้แค่ขังคุก

เกมRagnarokกุยังแบนเปนเลย

g#046แบบมึงอะจะทำไรกินจับคนอื่นขังคุกหรอ5555

มึงเป็นตำรวจไง

มึงอะเมาไม่ใช่กรุส์คับ g#046กรุส์ไม่แดรกเหล้านะ

armslow

• Newbie
  • *
g#046แล้วผมได้ทำรึ๊ป่าว? g#035 woon_angry g#031 g#016โปรดใช้วิจารณาด้วยนะคับทำแบบนี้แบนดีกว่า

ต้องออนครบ168ชั่วโมงผมว่าแบนผมเลยดีกว่าครับใครจะรอหรือว่าแบนไม่เป็นแค่เป็นแค่ขังคุกอย่างเดียว?ท่ามีอคาเดมี่ในคุกจะไม่บ่นสักนิดเลยครับขังตัวละครก็เหมือนขังลูกค้า G#007พูดตรงๆเสียเวลา

ซื้อขายไอดี ตัวละคร ด้วยเงินบิลล่าหรือเงินจริง หรือซื้อขายเงินบิลล่าเป็นเงินจริง มันก็ผิดทั้งนั้นแหละคับ g#004

woon_5555ใครบอกว่าผมฟลัดคับดูดีๆผมกดสเปกบาข้างหลังไม่ได้พิมข้อความซ้ำคับ g#004แล้วซื้อขายตัวอะครับผมพิมไปเกือบเดือนแล้ว woon_5555ขำหวะ g#004 g#004 g#004 g#004 woon_5555 woon_5555 woon_5555 g#031 g#004 g#031

สงสัยจะเมา ดูวันที่ไม่เป็นเหรอคับ g#004
รูปถูกบันทึกวันที่ 13 สิงหาคม ค.ศ. 2011 กระทู้แจ้งวันที่ 13 สิงหาคม ค.ศ. 2011 ตัดสินคดีวันที่ 13 สิงหาคม ค.ศ. 2011
วันนี้วันที่ 16 สิงหาคม ค.ศ. 2011 เพิ่งผ่านมาแค่ 3 วันเองนะคับ ประกาศซื้อตัวเกือบเดือนอะไรของคุณคับเนี่ย สร่างได้แล้วคับ g#004

แล้วทำไมไม่เอาเรื่องฟลัดมาพูดมั่งหล่ะคับหรือว่า

มึงมั่วครับ

แบนเป็นป่าวครับหรือว่าแบนไม่เปนทำเป็นแค่ขังคุกหล่ะคับ

เกมดีแต่ g#046กากหล่ะคับแบบนี้
 g#046คับกรุส์ไม่แดรกเหล้านะคับจะเมาได้ไง

armslow

• Newbie
  • *
 g#0463วันอะแล้วมันเลย48ชั่วโมงหรือป่าวคับ

g#046คับมึงอะมั่ว

armslow

• Newbie
  • *
3วันแล้วมันเลย48ชั่วโมงป่าวครับ g#046มึงอะมั่ว

armslow

• Newbie
  • *
แมวพ่อมึงเป็นปีศาจหรอคับ g#046อย่ามาปัญญาอ่อนเหมือนเด็ก

• **
ซื้อขายไอดี ตัวละคร เนี่ย บทลงโทษมีแค่ขังคุกกับติดบัพลด exp คับ
ฟลัดหรือหยาบ บทลงโทษก็แค่ใบ้คำนวณเวลาคับ

จะให้แบนต้องความผิดใหญ่กว่านี้คับ

เหตุผลที่มาโวยนี่ คือขี้เกียจออนตัวเพื่อรับโทษใช่มั้ยล่ะคับ
ไม่ออนโทษก็ไม่ลดสินะ แล้วถ้าไม่รับโทษ เค้าจะเรียกว่าลงโทษมั้ยล่ะคับ
 g#004

แหม่ ถ้าจีเอ็มเกมนี้ปัญญาอ่อน พวกที่ดีแต่เล่นไม่อ่านกฏ พอโดนลงโทษแล้วมาโวยด่าเนี่ย คงหนักกว่าล่ะคับ
เกมที่อ้างมา ถ้าจีเอ็มดีกว่า ฉลาดกว่า ปัญหาบอทกับโปรคงแก้ได้ไปนานแล้วล่ะคับ #038

g#0463วันอะแล้วมันเลย48ชั่วโมงหรือป่าวคับ

3วันแล้วมันเลย48ชั่วโมงป่าวครับ g#046มึงอะมั่ว

แหม่ ถ้าผมมั่ว คุณก็ถั่วเต็มกลืนแล้วล่ะคับ มีสมองอ่ะ คิดนิดนึงคับ ก่อนจะด่าคนอื่นให้ตัวเองหน้าแหกอ่ะ g#004
ผมบอกไปแล้ว ว่ารูปที่บันทึก เวลาแจ้งกระทู้และเวลาตัดสินคดี มันวันเดียวกัน
เค้าจัดการเสร็จไปนานแล้วคุณเอ๊ย เพียงแต่ลิสต์รายชื่อมาลงโทษรวมกันในวันนี้
เค้าก็บอกอยู่ว่าจะลงโทษผู้กระทำผิดทุกวันจันทร์ พุธ ศุกร์ กระทู้นี้คับไปแหกตาอ่านซะนะ

ประกาศจากทีมงาน GAMEINDY - เรื่อง มาตรฐานการให้บริการเกมในเครือ GAMEINDY

แมวพ่อมึงเป็นปีศาจหรอคับ g#046อย่ามาปัญญาอ่อนเหมือนเด็ก
ฮ่าๆๆ อันนี้ก็ความชอบส่วนตัวอ่ะนะ ปัญญาอ่อนหรือไม่ ใครมาอ่านก็คงรู้ล่ะคับ #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

armslow

• Newbie
  • *
พอดีกูชอบXKอะคับมึงรู้จักปะ

• **

ไม่รู้จักอ่ะคับ มันคืออะไรเหรอ woon_huh
เถียงเรื่องคดีกันอยู่ดีๆ แป๊บเดียวนี่มาคุยเรื่องส่วนตัวซะแระ woon_5555

armslow

• Newbie
  • *

ไม่รู้จักอ่ะคับ มันคืออะไรเหรอ woon_huh
เถียงเรื่องคดีกันอยู่ดีๆ แป๊บเดียวนี่มาคุยเรื่องส่วนตัวซะแระ woon_5555

X-Koreอะคับส่วนมากพวกลาวจะไม่รู้จักนะ

armslow

• Newbie
  • *

ผมไม่ได้เถียงครับแต่กูด่า

armslow

• Newbie
  • *

X-Koreอะคับส่วนมากพวกลาวจะไม่รู้จักนะ
ซื้อขายไอดี ตัวละคร เนี่ย บทลงโทษมีแค่ขังคุกกับติดบัพลด exp คับ
ฟลัดหรือหยาบ บทลงโทษก็แค่ใบ้คำนวณเวลาคับ

จะให้แบนต้องความผิดใหญ่กว่านี้คับ

เหตุผลที่มาโวยนี่ คือขี้เกียจออนตัวเพื่อรับโทษใช่มั้ยล่ะคับ
ไม่ออนโทษก็ไม่ลดสินะ แล้วถ้าไม่รับโทษ เค้าจะเรียกว่าลงโทษมั้ยล่ะคับ
 g#004

แหม่ ถ้าจีเอ็มเกมนี้ปัญญาอ่อน พวกที่ดีแต่เล่นไม่อ่านกฏ พอโดนลงโทษแล้วมาโวยด่าเนี่ย คงหนักกว่าล่ะคับ
เกมที่อ้างมา ถ้าจีเอ็มดีกว่า ฉลาดกว่า ปัญหาบอทกับโปรคงแก้ได้ไปนานแล้วล่ะคับ #038

แหม่ ถ้าผมมั่ว คุณก็ถั่วเต็มกลืนแล้วล่ะคับ มีสมองอ่ะ คิดนิดนึงคับ ก่อนจะด่าคนอื่นให้ตัวเองหน้าแหกอ่ะ g#004
ผมบอกไปแล้ว ว่ารูปที่บันทึก เวลาแจ้งกระทู้และเวลาตัดสินคดี มันวันเดียวกัน
เค้าจัดการเสร็จไปนานแล้วคุณเอ๊ย เพียงแต่ลิสต์รายชื่อมาลงโทษรวมกันในวันนี้
เค้าก็บอกอยู่ว่าจะลงโทษผู้กระทำผิดทุกวันจันทร์ พุธ ศุกร์ กระทู้นี้คับไปแหกตาอ่านซะนะ

จะแหกได้ไงครับหน้าน๊ะไม่ใช่หี

ประกาศจากทีมงาน GAMEINDY - เรื่อง มาตรฐานการให้บริการเกมในเครือ GAMEINDY

ฮ่าๆๆ อันนี้ก็ความชอบส่วนตัวอ่ะนะ ปัญญาอ่อนหรือไม่ ใครมาอ่านก็คงรู้ล่ะคับ #038

armslow

• Newbie
  • *

อ่านออกป๊ะคับ