GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องการพัฒนาอสุรา กับ อสุรา 3 มิติ จะคล้ายกันรึเปล่าคราบ

cracw

• Jr. Member
  • **
ถ้ายังสร้างไม่เสร็จก็จะยุ่งต่อไปเรื่อยๆ
*3* งั้นไปอัพเดทข่าวนะฮะ เห้นในFBกำลังสร้าง เมืองต่างๆอยู่(เห็นแค่ไชร์กะเรดนะ)

l3looD W!LL Tell

• Newbie
  • *
  • No matter how cruel the world is, Life has meaning
ผมว่า อสุรา นี่ดีแล้วน่ะครับ

คุณลองไปเล่น x-shot ดิ แมร่ง ถ้าไม่เติมตังอย่าได้หวังจะสู้ใครได้ เดินหน่อย มันนี ชอร์ค เติมกันอย่างต่ำ 300 ต่อเดือน คนเติมประมาณ 80% ของคนเล่น

เกมอะไร เอาศักดิ์ศรีคนมาเดิมพัน กรูแพ้มรึงเพราะปืนมรึงดีกว่า กรูต้องเติมมั้ง รวยแท้เจ้าของเกม

อสุรายังดียังคิดถึงคนที่ไม่ได้เติมตังด้วย

(ปล.แค่อยากระบาย)

That people will become truly strong when they have something they really wanna protect.

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • Jr. Member
  • **
ก็ว่ามันไม่ไปตอบกระทู้นั้น มันมาบ้าใหม่ตรงนี้นี่เอง 555

แนะนำให้ปล่อยตกไปค่ะ อย่าไปแคร์แม่ง

ดูสภาพก็รู้ว่าแกล้งบ้าปัญญาอ่อนเพื่ออะไรซักอย่างแน่นอน

oposra

• Full Member
ก็เหมือนดังที่คุณl3looD W!LL Tell ว่าละ เกมส์จีนก็อย่างเนี่ยและ แต่  x-shot  โปรเยอะมาก ถ้าอยากจะเล่นเกมส์ที่พูดได้ว่า ไม่เติมก็เทพได้ ให้ไปเล่นเกมส์ทางตะวันตก หรือไม่ก็ญี่ปุ่น ถ้าอยากเล่นแบบไม่เติมก็เทพได้ อย่าไปเล่นเกมส์จีนเด็ด ปลใ ขนาดคนจีนยังไม่อยากเล่นเกมส์ประเทศของตัวเองเลย เเพราะเกมส์ออนไลน์จีน ส่วนใหญ่ ชอบออกไอเทมมอลล์เวอร์ๆจนเกมส์เสียสมดุล

oposra

ก็โดนเจ้าของกระทู้ไล่ออกมาจะอยู่ได้อย่างไรคุณ ホロホロン แต่นี่คือกระทู้ของผมเองนะผมมีสิทธิ์ตามที่ผมต้องการในกระทู้นี่

oposra

ปล.กรุณา อย่าใช้ภาษาวัยรุ่นในบทความนี่ ขอให้ใช้ภาษาผู้ดีแทนหรือภาษาสุภาพ

oposra

ดีใจจังเลยจะได้เล่น 3 มิติ ขอบคุณนะคราบ จีเอ็ม และขอให้ทีมงานทุกคนโชคดีนะคราบ

oposra

oposra

oposra

oposra

ขอให้ทีมงาน พัฒนาอสุรา 3 มิติให้ดีที่สุดนะครับ จะได้ดึงแต่พวกที่เติมเงินมาเล่นอย่างเดียว

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ก็โดนเจ้าของกระทู้ไล่ออกมาจะอยู่ได้อย่างไรคุณ ホロホロン แต่นี่คือกระทู้ของผมเองนะผมมีสิทธิ์ตามที่ผมต้องการในกระทู้นี่
กระทู้สาธารณะครับ แค่คุณบอกกระทู้คุณมีสิทธิ์ที่จะทำอะไรก็ได้ ก็แปลว่าคุณเป็นคนเห็นแก่ตัว + หน้าด้าน แล้วครับผม
ปล.กรุณา อย่าใช้ภาษาวัยรุ่นในบทความนี่ ขอให้ใช้ภาษาผู้ดีแทนหรือภาษาสุภาพ
ใครกันแน่ที่ใชภาษาต่ำ ๆ หยาบคายแบบนั้นล่ะครับ ดักดารไม่จริงทำไม่ได้นะเนี่ย  g#004