GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<แนะนำ> พระ !! กับทริคการเล่น [สายเขี่ย แอส เทร ชาบ]

เซิร์ฟหลักมีปัญญาหาของแบบนั้นมาลองหรอครับ งงเลย
เปลี่ยนเรื่อง ๆ เข้าเรื่องเถอะ หน้าแหกเพราะลื่นล้มหน้าแถไถลกับพื้น
ช่วยเอามาดูด้วยนะคุณทำไงให้ชนะแอสตามที่คุณบอก  g#004

ผมล่ะหน่ายไปเถอะมาทางไหนกลับทางนั้น  g#006

ปล. คนชวนเกิดเรื่องคือคุณนะ
ยังเงี้ยะเค้าเรียกนายแถ
ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คุณอย่าทำให้ผมหัวเราะน้ำตาเล็ดได้มั้ย

ปัญญาอ่อน

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
พิมว่าหัวเราะ จริงๆ นั่งเปนหมาหงอย woon_5555

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
ชาบศรสลายพลังละ

เบรด ผ่าสามพิภพ ติดมังกรพิโรด 

แอสชุดเขียวเดินมากดไร้ พุ่ง

พาราดิน กระโดดอะ

???
ชาบสลานพลังกดผอบ 18K
เบลดผ่าสามภิภพคริดอกแรกติดโล่ 15K
แอสชุดเขียวกดมาพุ่ง คริไม่ออกครับ
พาราดินหอกทลายสวรร (ไ่รุ + ไหม) โดด โปะ 11K (น่าจะติด ตระกุด)

ชาบสลาย  20กว่าเคเลยนะ

แล้วท่าเบรดผ่าสามภิพพ ดาบทะลวง เทพคลั่ง  ติดโป๊ะทั้ง3ดอกละหรือท่าไม่ติดแต่เล่นสายดาเมจแทน  ชุดขาวอีก ผ่า ที่ ละ 15เค ติด3ทีกันไง ?

แน่ใจนะว่าคริไม่ออกแอสชุดเขียวอะ ?

พาราดิน อย่าใช้คำว่าน่าจะคับ มันไม่ใช่อะ  แค่เดินมากดทลาย ก่อสตันละ โดนโดดก่อตายละ
ผมถึงบอกให้ลองไง คุณอคติกับผมจัง
ชาบสลายผมโดนมาแล้วไม่เคยเกิน 18K
เบลดแอสยังคริแทบไม่ออกเบลลดคงออกนะครับ - -" แล้วก็โดนคริถ้าติดโล่พสุธาก็เบาลงเยอะครับ โล่พสุธากันหลัง +40 กว่า ๆ
แอสคริไม่ออกขอใช้คำว่าแทบครับ ตีมา 20 ครั้งออกสักครั้ง คุณลองไปเล่นดุเถอะครับ กันโปะ 90.2 (เวล 90) เวล 99 จะได้ 91.1
พาลาผมแน่ใจครับว่าตอนนั้นโดนทลายสวรรค์มาแน่ ๆ แต่ไม่รู้ว่า + อะไร โดดมาโปะ 11K ครับ

ปล. อย่าลืมสิผมใส่อะไรในช่องเครื่องประดับ    g#034

แอสกดไร้ พรางแร 95 อะ ?

โดนพารากากหรือป่าว

?
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

_Paiizill_

• **
พระมีวิธีสู้แม่ไหมครับ

55+ มีวิธีสุ้มะ
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

_Paiizill_

• **
เห้อนาย นายคงไปทดสอบมากับพวก เวล 70-90 ไม่จุสินะ

บ้าจิง เราลืมไปนายอายุ12 เห้อ

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
เห้อนาย นายคงไปทดสอบมากับพวก เวล 70-90 ไม่จุสินะ

บ้าจิง เราลืมไปนายอายุ12 เห้อ
จุ 6 กิลข่มขืนครับพาลานะ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ชาบศรสลายพลังละ

เบรด ผ่าสามพิภพ ติดมังกรพิโรด 

แอสชุดเขียวเดินมากดไร้ พุ่ง

พาราดิน กระโดดอะ

???
ชาบสลานพลังกดผอบ 18K
เบลดผ่าสามภิภพคริดอกแรกติดโล่ 15K
แอสชุดเขียวกดมาพุ่ง คริไม่ออกครับ
พาราดินหอกทลายสวรร (ไ่รุ + ไหม) โดด โปะ 11K (น่าจะติด ตระกุด)

ชาบสลาย  20กว่าเคเลยนะ

แล้วท่าเบรดผ่าสามภิพพ ดาบทะลวง เทพคลั่ง  ติดโป๊ะทั้ง3ดอกละหรือท่าไม่ติดแต่เล่นสายดาเมจแทน  ชุดขาวอีก ผ่า ที่ ละ 15เค ติด3ทีกันไง ?

แน่ใจนะว่าคริไม่ออกแอสชุดเขียวอะ ?

พาราดิน อย่าใช้คำว่าน่าจะคับ มันไม่ใช่อะ  แค่เดินมากดทลาย ก่อสตันละ โดนโดดก่อตายละ
ผมถึงบอกให้ลองไง คุณอคติกับผมจัง
ชาบสลายผมโดนมาแล้วไม่เคยเกิน 18K
เบลดแอสยังคริแทบไม่ออกเบลลดคงออกนะครับ - -" แล้วก็โดนคริถ้าติดโล่พสุธาก็เบาลงเยอะครับ โล่พสุธากันหลัง +40 กว่า ๆ
แอสคริไม่ออกขอใช้คำว่าแทบครับ ตีมา 20 ครั้งออกสักครั้ง คุณลองไปเล่นดุเถอะครับ กันโปะ 90.2 (เวล 90) เวล 99 จะได้ 91.1
พาลาผมแน่ใจครับว่าตอนนั้นโดนทลายสวรรค์มาแน่ ๆ แต่ไม่รู้ว่า + อะไร โดดมาโปะ 11K ครับ

ปล. อย่าลืมสิผมใส่อะไรในช่องเครื่องประดับ    g#034

แอสกดไร้ พรางแร 95 อะ ?

โดนพารากากหรือป่าว

?
ไปลองเล่นเลยไปครับแหม ถามจริงเถอะมาถามผมหรือมากัดผม ประเมินพระต่ำไปมั้งครับ อคติสุด ๆ ปบบนี้  g#004

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
หายไปเลย g#018
ผมไม่หายไปไหนหรอกผมจะดูให้ว่าตั้งแต่วันนี้คุณหายไปกี่วัน  woon_5555
ปล. วันนี้ผมมีธุระต้องไปดูผลสอบเฉย ๆ หรอกนะ  g#001

สะเด้ย.

• **
หายไปเลย g#018
ผมไม่หายไปไหนหรอกผมจะดูให้ว่าตั้งแต่วันนี้คุณหายไปกี่วัน  woon_5555
ปล. วันนี้ผมมีธุระต้องไปดูผลสอบเฉย ๆ หรอกนะ  g#001
ตอบได้ยัง ถ้าแสงคุ้มหมด กายหมด จะเล่นกะวิยังไง
ผมว่าพระไม่ผอบตีกรงไม่น่าจะแตกง่ายๆนะ g#040

muutunn000

• **
มีสายเขี่ย วิ ไหม  g#006 g#006
ของเหมือนข้างบน (ออฟเลือดทั้งตัว) เพียงแต่กดดวงแสง + แสงคุ้มครอง

บัฟประมาณนี้

อัตราดรอปนี้ท่านได้แต่ไดมา
              แนะนำข้าหน่อยเถิดจะเกิดผล
               ถึงลำบากตรากตำจะจำทน
               เพราะข้านั้นมันบ้า อสุราเอย กิ้วๆ

สะเด้ย.

• **
มีสายเขี่ย วิ ไหม  g#006 g#006
ของเหมือนข้างบน (ออฟเลือดทั้งตัว) เพียงแต่กดดวงแสง + แสงคุ้มครอง

เพราะข้านั้นมันบ้า อสุราเอย กิ้วๆ
777

muutunn000

• **

777
ก่อนหน้า777อ่ะ พระอัพ luk99 ได้ดรอปสามร้อยกว่า งงแท้

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เล่นพาลาเเพ้พระ ลาหมาบวชเถอะครัส  g#004
ลองเล่นดูก่อนครับ  woon_sunny
พาลาโดด (ไม่ปลดผนึกคลั่ง + ผอบ) พระไม่ตายจริง ๆ  g#006

ปล. นรกรอบหน้าถ้าไม่รังเกยจก็ลองเล่นดูก่อนก็ได้ครับไม่ดีอย่างไรก็มาบอกกระทู้นี้ละกันครับผม  g#002

เล่นพาลาเเพ้พระ ลาหมาบวชเถอะครัส  g#004
ลองเล่นดูก่อนครับ  woon_sunny
พาลาโดด (ไม่ปลดผนึกคลั่ง + ผอบ) พระไม่ตายจริง ๆ  g#006

ปล. นรกรอบหน้าถ้าไม่รังเกยจก็ลองเล่นดูก่อนก็ได้ครับไม่ดีอย่างไรก็มาบอกกระทู้นี้ละกันครับผม  g#002
อ้าวไม่ลองเซิร์ฟหลักหรอครับ ลืมไป เซิร์ฟหลักมันกาก  woon_5555