GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แถลงการณ์จากที่ที่เรารักกัน

หญิง

• Full Member
               ปัญหาแบบนี้มีทุกเซิร์ฟละ ส่วนตัวก็ยอมรับว่ามีโจทย์แยอะเหมือนกัน  g#004 g#004
ใช่หรอเห็นพวกเดียวกันเต็มเซิฟเลยนี่ คิคิ
              มึงละคนนึงที่ไม่เอาเข้าพวกด้วย  g#040 g#040
ในสมองไม่มีความคิดจะอยู่พวกคุณซักครั้ง555
                  นั่นซึ ว่าแต่ว่าเคยมีอยู่ครั้งนึงนะที่มึงโดนแฮ้กแล้ววิ่งมาให้เจ๊ดาด้าเดินเรื่องตามของที่หายไปให้ จะว่าไปแล้วคนเรานั้นก็พวกของกูทั้งนั้นนะ สังคมของมึงอยู่แค่ตรงนี้เป็นโลกที่มีแต่ความว่างเปล่า แต่สังคมของกูมีมากกว่าที่มึงมองกว่าใหนๆ จะพูดง่ายๆต่างคนต่างก็ลงทุนเสียเวลาเสียเงินเข้ามาเล่น ถึงแม้ว่าตอนนี้กุจะโดนแบนยกเมล์หรือโดนแฮ็กจนหมดแต่กูก็ไม่เสียดายเลยสักนิด สรุปง่ายๆมึงก็อยู่ในโลกที่มีแต่ความเกลียจชังต่อไปเถอะนะ   woon_bye  woon_bye

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
               ปัญหาแบบนี้มีทุกเซิร์ฟละ ส่วนตัวก็ยอมรับว่ามีโจทย์แยอะเหมือนกัน  g#004 g#004
ใช่หรอเห็นพวกเดียวกันเต็มเซิฟเลยนี่ คิคิ
              มึงละคนนึงที่ไม่เอาเข้าพวกด้วย  g#040 g#040
ในสมองไม่มีความคิดจะอยู่พวกคุณซักครั้ง555
                  นั่นซึ ว่าแต่ว่าเคยมีอยู่ครั้งนึงนะที่มึงโดนแฮ้กแล้ววิ่งมาให้เจ๊ดาด้าเดินเรื่องตามของที่หายไปให้ จะว่าไปแล้วคนเรานั้นก็พวกของกูทั้งนั้นนะ สังคมของมึงอยู่แค่ตรงนี้เป็นโลกที่มีแต่ความว่างเปล่า แต่สังคมของกูมีมากกว่าที่มึงมองกว่าใหนๆ จะพูดง่ายๆต่างคนต่างก็ลงทุนเสียเวลาเสียเงินเข้ามาเล่น ถึงแม้ว่าตอนนี้กุจะโดนแบนยกเมล์หรือโดนแฮ็กจนหมดแต่กูก็ไม่เสียดายเลยสักนิด สรุปง่ายๆมึงก็อยู่ในโลกที่มีแต่ความเกลียจชังต่อไปเถอะนะ   woon_bye  woon_bye

ไม่มีจริงๆนะจะเอามึงเข้าพวกอะ มีแต่จะไล่ฆ่าพวกมึงอิอิอิอิ ส่วนที่ตามเรื่องเเฮคไรของมึงนั่น คนของมึง ทำไมมึงไม่บอกไม่ให้ตามให้ละ รึว่าเค้าเต็มใจทำให้ แล้วก็เสือกมาอ้าง ทั้งๆที่ตัวเองไม่ได้ทำควยไร หรือว่าจะยกหางตัวเองครับ  woon_huh ถ้าจะยกก็ดูให้มันดีดีหน่อยนะ

ซ่งติง

• Newbie
  • *
ผมมี 4 ดาบคับ สนใหม 3ดาบไว้สู้ อีกดาบไว้แทง  g#029

wiperace

• Jr. Member
  • **

พี่ดาด้าใช่คนเดียวกับคุณหรือเปล่าครับ55555 ผมขอบคุณพี่ด้าจากใจเพราะเขาเต็มใจจะช่วยไม่เคยพูดทวงบุญคุณหรืออะไรแต่คุณเป็นใครกันเคยช่วยไรผมหรอ โลกผมว่างเปล่าหรอ55พวกผมอยู่กันแบบนี้มีความสุขดีครับไล่กวนตีนคนไปวันๆสนุกสุดๆละยิ่งได้เจอคนจริงจังงแบบนี้ยิ่งชอบกวนตีนเลยผมไม่ชอบจะอยู่กับพวกหมู่มากที่หน้าไหว้หลังหลอกเลยซักนิด พวกที่ไล่เกาะไปตามกระแส พวกที่ชอบแฮคกันเองไม่ไหวๆอยู่ไม่ได้ๆ

OMG_inw

• **
อ่านๆดู วอ บีคอส นี่ตัวเสนียดจริงๆ ทำพันเขาแตกเลย คัยเล่นหว่า แต่ถ้าอยู่กิลฟรีรู้สึกจะเป็นที่ชอบของขาแบท เพราะลงแบททีไร แฟนคลับจะตามลงมากระทืบเพียบ (บางทีแฟนคลับโดนกระทืบเอง ) หรือว่าเสนียดทั้งกิลหว่า  g#025   woon_bye

•Insomnia' •

• un' :)
อ่านแล้วขอขำได้เปล่าค๊าบบบบบบบบบบ?
แหม๊ ทำมามีแถลงกงแถลงการณ์ บอกตรงๆเรื่องแบบนี้คุยกันก็ได้เปล่า?
ไม่ใช่มาแบบตั้งกระทู้เท่ๆ อ่านๆดู 3 หน้าแรกนี่รู้สึกกำลังใจจาก..จะเยอะเหลือเกิ๊นนนนน
ไม่คิดเล้ยไม่คิดเลยว่าคนที่แลดูมีวุฒิภาวะจะกระทำได้แค่นี้ แหม๊ มีการบอกเวลงเวลา รอเข้าแก๊กกับใครอยู่หรอ?

ทำไมเวลาอย่างงี้มาบ่น โถ่เถ้ยยย มันจะมีใครจับทีมกับกิลอริบ้าง
แหม๊ ลองคิดบ้างไรบ้างดิ ใครจะอยากทีมกับคุ๊ณณณ ถ้าไม่ใช่ทำเพื่อซื้อใจ
 แล้วอีกอย่าง ทำไมเวลาลงแบทแล้วคุณโดนรุมแล้วเราไม่ช่วยคุณ ทำไมคุณต้องโวยวายวะะะะ
งงง๊งงงงงง

3eCausez

อ่านๆดู วอ บีคอส นี่ตัวเสนียดจริงๆ ทำพันเขาแตกเลย คัยเล่นหว่า แต่ถ้าอยู่กิลฟรีรู้สึกจะเป็นที่ชอบของขาแบท เพราะลงแบททีไร แฟนคลับจะตามลงมากระทืบเพียบ (บางทีแฟนคลับโดนกระทืบเอง ) หรือว่าเสนียดทั้งกิลหว่า  g#025   woon_bye
ผมเล่นเองครับ มีปัญหาไรหรอ  woon_555 woon_555

~๐ Ryan ๐~

อย่างน้อยกระทู้ก็กลับมาเข้าเรื่องแล้ว ขอแอบอ่านต่อนะ

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
ขอ ตอบบ้าง หลังจากเงียบมานาน เพราะจากการทึ่คุณเขียน ดูหรูหราเหลือเกิน เรื่องทีคุณอ้างบางเรื่องเหมือนกับเราไปคนผิด ไอ่เราก็คือกลุ่มที่คุณอ้างว่า เราไปสกัดคุณไม่มีโอกาศได้ปั้ม อะไรบ้าง ส่วนตัวเห็นเป็นเกมการแข่งขัน เพราะมีรางวัลที่ทีมงาน เค้าแล้ว ทีมเราอยากได้ ก็ต้องแข่งขันกัน อย่างที่คุณพูด "สำหรับผมแล้ว การแบทเทิล 1-1 3-3 มันไม่มีกิลเข้ามาเกี่ยวข้องอยู่แล้ว เพราะระบบมันสุ่มให้ต้องเจอกับใครก็ได้ เจอพวกเดียวกันเองก็บ่อยไป ก็ต้องฆ่ากันอยู่แล้วตามปกติ" โค้ด นี่แปลว่าคุณเจอพวกเดียวคุณก็ต้องฆ่า มันก็เหมือนเรา ถ้าเราไม่หยุดคุณไว้ปล่อยคุณปั้มคุณก็แซงเรา เออ ถ้าคุณขอว่า ขอผมปั้มบ้างหรือไรบ้าง เราก็ไม่โหดร้ายขนาดถึงไม่ให้ปั้ม แต่ถ้าจะแย่งรางวัลก็ต้องแข่งขันกัน ทั้งแบทใหญ่แบทเล็ก ทีมเราเตรียมตัวมาดีถึงขนาดสร้างตัวมาใหม่ เพื่อเล็งอยากได้รางวัลโดยเฉพาะ อย่างกิลพันขอปั้ม ทำไมเราจะใจร้ายถึงขนาดไม่ให้ บางทีอาจชวนให้ลงเพื่อปั้มพร้อมกันด้วยซ้ำ เพราะก็ไม่ใช่ไม่รู้จักกัน ช่วยกันตีกิลฟรี อยู่บ่อยๆ แต่นี่ ดูจากการที่คุณพูด เหมือนคุณไม่พอใจที่เราสกัดคุณบ่อยๆ จนถึงต้องขนาดไปชวน อริ(คุณ เมก) ซึ่งทางกลุ่มเราเกลียดมากมาร่วมทีม แพ้ ชนะ เราไม่เคยคิดหรอก ใครมานจะชนะไปตลอด แต่เราสู้อยู่แล้ว ใครที่รู้จักเรา ในแบทก็น่าจะรู้ดี สู้ไม่ได้ก็สู้อย่างน้อยก็ไม่ให้อริได้นั่ง คุณก็โตๆระนะ เชื่อว่าอายุไม่ห่างกันเท่าไหร่ เป็นหัวกิลอีกตังหาก เรื่องแค่นี่คิดไม่ได้ ลองเราเอา คนที่คุณเกลียดมาลงทีม ด้วย ทั้งๆที่เรา กับคุณกับเราเป็นพันกัน คุณจะรู้สึกยังไง แต่จากกระทู้ที่คุณตั้งมา คุณก็คิดว่าเป็นเรื่องธรรมดา แต่คนอีกหลายกลุ่มไม่คิดแบบคุณ เราคนนึงรับไม่ได้ เจอในแบทใหญ่ ก็ว่าจะเปิดคุณ โดยไม่เกี่ยวกับกิล แต่น้องเรา (หัวกิลโป่ย) ก้คิดแบบเดียวกัน จึงดูกลายเป็นเหมือนรุม ไอ่ที่ตีก็ตีส่วนตัว แต่นี่ไม่รู้เป็นประเด็น ที่คุณทนไม่ไหวต้องมาประกาศตัดพันกับแคสรึเปล่า ไอ่เราไม่รู้หรอก ว่าคุณมีปัญหาสะสม กับแคส มากน้อยแค่ไหน จนกลายเป็นว่าเรื่องของกลุ่มเรากลายเป็นตัวตัดสินใจให้กับคุณในการตัดพัน แล้วไอ่ที่ตั้งบอร์ดเนี่ย ดูเหมือนโชว์เหตุผลนะ แต่เราว่าเข้าข้างตัวเองไปหน่อย เหมือนเป็นคนดีเสียเหลือเกิน แล้วไอ่คนที่ตอบ ชมคุณให้กำลังใจคุณส่วนใหญ่ก็มาจากกิลอริทั้งนั้น น่าดีใจมาก เอาเหอะ จากนี้ ก็ต่างคนต่างอยู่ เราจะไม่ตีคุณระ แต่ถ้าคุณไม่พอใจเราที่เราเขียนแบบนี้หรือจากที่เราเปิดคุณในแบทก่อนหน้านี้ ก็เปิดได้เราก็จะตีกลับ  ประเด็นจริงๆ คือคุณรับอริมาร่วมทีม ไม่มีไรมากกว่านั้น เรื่องแพ้ชนะ ไม่เคยคิด หรือคุณคิดว่าเราพูดให้ตัวเองดูดี ก็เรื่องของคุณ เราไม่เคยบอกว่าเราดี ส่วนตัวเราจะเกรียนมาก กับคนที่เกรียนเราก่อน แค่นี้แหล่ะ ยาวไปหน่อย TvT ป.ล. ขอโทษแคส ด้วยค่ะที่อาจเป็นต้นเหตุ ให้เกิดเรื่องนี้

OMG_inw

• **
ผมเล่นเองครับ มีปัญหาไรหรอ  woon_555 woon_555

โอ้ .. ผมไม่มีปัญหาครับ แต่ตัวปัญหาคือมึงนี่เอง ว่าอยู่ไมคนขยะแขยงจัง  woon_5555

DeLuE

• **
 คุณหนึ่ง คุณก็ต้องรู้อยู่เเล้วว่าทางเเคส ไม่ชอบเรื่องนี้อยู้เเล้ว เป็นผมผมก็ไม่ทำหลอกครับ เหมือน...อะไรสักอย่าง คุณก็โตเเล้ว น่าจะใจเย็นมากกว่าน   ..ถ้าพี่บาสหัวกิลเก่าอยู่ผมก็มันใจครับว่าเค้าก็ต้องไม่พอใจเป็นเรื่องธรรมดา  เเละเรื่องตัดพัน เกินไป กับเรื่องเเค่นี้ ก็เข้าใจมีตัวยุอยู่ เหมือน พลังสมัยก่อน..... เเคสจะทำไรคอยถามที่ที่รัก ก่อนทุกครั้งเวลาวอ ช่วยกันตลอด เเต่คุณ ทำเเบบนี้มันถูกเเล้วเหรอ

การต่อสู้มีหลายรูปแบบ ทั้งต่อหน้า และหลับหลังแบบกองโจร ส่วนไอวิธีการทำให้แตกแยกกันนี่ผมว่าเป็นวิธีการที่ดีนะ มันสร้างผลทำลายเป็นวงกว้างกว่าการวิ่งไล่ตีซึ่งๆ หน้าเสียอีก รบโดยไม่ต้องสู้พันธมิตรแตกแยกเลย ผมขอแสดงความนับถือในวิธีการต่อสู้ที่ได้รับผลเสียหายที่มีประสิทธิ์ภาพนี้ครับ

ถึงใครจะว่าพี่ วอ บีคอส ว่าตัวเสนียด แต่คิดดูดีๆ มองอีกมุม พวกมันเองไม่ใช่หรอที่จิตใจไม่มั่นคงปัญญาอ่อนให้คนๆเดียวปั่นหัวคนทั้งกิลและพันธมิตรได้พวกนั้นต่างหากมีสมองแต่ไม่รู้จักคิดปล่อยให้ไปหลงกลเค้าได้ไง ไม่พอนะยังเอาเรื่องหลงกลเค้ามาโฆษณาให้รู้ว่าตัวเองโง่อีก ตูก็พึ่งเจอนี่แหละ  ผมเองที่วิจารณ์ก็ไม่ได้เก่งอะไรหรอกครับผมก็แค่พวกชอบเล่นลับหลังต่อหน้ากากจะตายแต่ผมว่าผมคงไม่โง่ให้คนๆเดียวมาปั่นหัวจนแตกแยกขนาดนี้แน่นอน อย่างน้อยผมก็คิดว่าผมดูเกมส์เองแต่เล่นเองจะกาก ก็ตาม g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

OMG_inw

• **

การต่อสู้มีหลายรูปแบบ ทั้งต่อหน้า และหลับหลังแบบกองโจร ส่วนไอวิธีการทำให้แตกแยกกันนี่ผมว่าเป็นวิธีการที่ดีนะ มันสร้างผลทำลายเป็นวงกว้างกว่าการวิ่งไล่ตีซึ่งๆ หน้าเสียอีก รบโดยไม่ต้องสู้พันธมิตรแตกแยกเลย ผมขอแสดงความนับถือในวิธีการต่อสู้ที่ได้รับผลเสียหายที่มีประสิทธิ์ภาพนี้ครับ

ถึงใครจะว่าพี่ วอ บีคอส ว่าตัวเสนียด แต่คิดดูดีๆ มองอีกมุม พวกมันเองไม่ใช่หรอที่จิตใจไม่มั่นคงปัญญาอ่อนให้คนๆเดียวปั่นหัวคนทั้งกิลและพันธมิตรได้พวกนั้นต่างหากมีสมองแต่ไม่รู้จักคิดปล่อยให้ไปหลงกลเค้าได้ไง ไม่พอนะยังเอาเรื่องหลงกลเค้ามาโฆษณาให้รู้ว่าตัวเองโง่อีก ตูก็พึ่งเจอนี่แหละ  ผมเองที่วิจารณ์ก็ไม่ได้เก่งอะไรหรอกครับผมก็แค่พวกชอบเล่นลับหลังต่อหน้ากากจะตายแต่ผมว่าผมคงไม่โง่ให้คนๆเดียวมาปั่นหัวจนแตกแยกขนาดนี้แน่นอน อย่างน้อยผมก็คิดว่าผมดูเกมส์เองแต่เล่นเองจะกาก ก็ตาม g#009

นับถือเสนียด  woon_shock นายนี่มันยอดคน  นายชอบเล่นลับหลัง อย่าลืมใช้วาสลีนนะ เดี๋ยวมันไม่ลื่น  ดูหนังจีนมากไปป่าว พูดยังกะเปนพระเอก มาปั่นหัว อ่านละขำ  woon_5555