GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อธิบายวุ้นนรกปัจจุบัน [โลกาวินาศ] ทดสอบรับแพทช์ใหญ่

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
อยากเล่นบ้างจัง แต่พ่อไม่ให้เติมเงินแย่เลย  woon_hurt
เกี่ยวไรกับเงินคับ บ้าป่าว  woon_huh
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
อยากเล่นบ้างจัง แต่พ่อไม่ให้เติมเงินแย่เลย  woon_hurt
เกี่ยวไรกับเงินคับ บ้าป่าว  woon_huh
เข้าได้เลยตอนน้ไม่ต้องเติม

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -

ILOVEB

• Newbie
  • *
NPC  เปลี่ยนอาวุธ นิ อยู่ตรงไหนค่ะ  ยังหาไม่เจอ ไม่กล้าถามด้วย อาย  g#027 g#027 g#027

FFiM

NPC  เปลี่ยนอาวุธ นิ อยู่ตรงไหนค่ะ  ยังหาไม่เจอ ไม่กล้าถามด้วย อาย  g#027 g#027 g#027
ใกล้ๆกะ npc รีสกิวอะครับ

rockkey19

เข้าได้เลยตอนน้ไม่ต้องเติม

ถ้ารีแล้ว มันก็หมดโอกาสทดสอบแบบนี้หรอครับ หรือยังจะทดสอบแบบนี้อยู่  woon_o_o