GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระเบิดความสนุกกันแบบต่อเนื่อง กับอสุราออนไลน์เวอร์ชั่นการ์ตูนครั้งแรก ติดตามได้แ

woon_angryซื้อมาเมื่อวาน 01-03-13
ไม่ Code Item  สักเล่ม ซื้อตั้งหลายเล่ม โดนหลอก
ตกลงมันมีหรือไม่มี อยู่หน้าไหน  หาทั้งเล่ม อ่านจนจบ ยังไม่เจด
  woon_cry

ผมยังหาซื้อไม่ได้ แต่ดูจากกระทู้นี้แล้ว นี่เอ๋ มันยังไงกันทำไมไม่มีทีมงานมาชี้แจง  g#014 g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา
woon_angryซื้อมาเมื่อวาน 01-03-13
ไม่ Code Item  สักเล่ม ซื้อตั้งหลายเล่ม โดนหลอก
ตกลงมันมีหรือไม่มี อยู่หน้าไหน  หาทั้งเล่ม อ่านจนจบ ยังไม่เจด
  woon_cry

ผมยังหาซื้อไม่ได้ แต่ดูจากกระทู้นี้แล้ว นี่เอ๋ มันยังไงกันทำไมไม่มีทีมงานมาชี้แจง  g#014 g#014

ที่เดอะมอล์ท่าพระชั้น4 มีขาย ไม่ Code Item  สักเล่ม
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • **
โอ้ว์!!! g#008
ถ้ามันวางขายเมื่อไร จะไปซื้อมาเก็บเข้ากรุเลย
บอกเลยว่า อวย ให้ แก้วมณี จ้า
หน้าตาคล้ายจอมมารเศรษฐศาสตร์จริงๆ
แต่แม่เฒ่านี้ หุ่นดีเนอะ
สังเกตุดีๆ รูปทุกรูปที่วาดมา ไม่มีคำว่าแบนเลย  woon_555
รูปเขามีคุณภาพ<คับแก้ว>
คุณภาพระดับนี้ ก็ดีโขเอาการ woon_555
ค่อยเหมาะกับการทุ่มเทงานซื้อหน่อย...

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

woon_cry

ที่เดอะมอล์ท่าพระชั้น4 มีขาย ไม่ Code Item  สักเล่ม

เอ้า ทีมงานว่าไง ปัญหานี้ 

(ส่วนผมยังหาซื้อไม่ได้เลย อุตสาห์ไปถึงสยาม ก็ยังหาซื้อไม่ได้)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

o0-pk-0o

• Full Member
  woon_cry

เอ้า ทีมงานว่าไง ปัญหานี้ 

(ส่วนผมยังหาซื้อไม่ได้เลย อุตสาห์ไปถึงสยาม ก็ยังหาซื้อไม่ได้)
ตกลงส่วนใหญ่ซื้อเพราะเอาโค้ดไอเทมใช่มะ woon_5555

TAMA

• Sr. Member
ทางทีมงานจะติดต่อประสานงานกับทางสยามอินเตอร์คอมมิค เพื่อตรวจสอบความถูกต้องของข้อมูลครับ

และผู้เล่นซื้อที่ร้านหนังสืออะไรครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2013, 11:31:32 โดย จีเอ็มทามะ »

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

ไอเทมโค๊ดจะอยู่ในลักษณะนี้นะครับ

woon_angry หาจนมันขาด ยังไม่พบเลย เซ็ง จะชดเชด อย่างไร
ให้ที่ร้านเขาเปิดดูเล่มอื่นๆๆ ยังไม่มีเหมือนกัน ต้องเล่นซ่อนหาด้วยคนเรา
  g#035
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

hangtep

• **
 woon_cry มันมีขายร้านไหนอะยุเชียงใหม่อยากเสียเงิน50บาทอะนะ แต่นี่รู้สึกว่าเสียค่าน้ำมันเยอะกว่าค่าหนังสือหละมั้ง
มันปวดหัวนะเนี้ย......

pongza57

• Newbie
  • *

หาซื้อหนังสือได้แล้ว อ่านแล้ว แต่บอกได้คำเดียวว่า ความสนุกที่ได้รับไม่คุ้มค่ากับ 50 บาทเลย(กระดาษก็ห่วย) เพราะยังไม่ทันได้สนุกก็จบเล่ม แล้วอีกนานเท่าไหนก็ไม่รู้ว่าจะมีเล่มต่อไปออกมาต้องให้รอนานๆ เหมือนอัพเดทเกมส์หรือเปล่าก็ไม่รู้ เล่มมันเล็กไปนะครับอ่านได้ไม่ต่อเนื่องขาดช่วงช่วงตอนที่จะให้ความสนุก (ออกเล่ม 2 ผมก็จะซื้อต่อไปอีก)

TAMA

• Sr. Member
ทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องแจ้งว่า การ์ตูนอสุราเล่ม 2 ยังไม่มีกำหนดการวางจำหน่ายครับ

หากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม จะรีบมาแจ้งให้เพื่อนๆ ทราบทันทีเลยครับ g#031

ทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องแจ้งว่า การ์ตูนอสุราเล่ม 2 ยังไม่มีกำหนดการวางจำหน่ายครับ

หากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม จะรีบมาแจ้งให้เพื่อนๆ ทราบทันทีเลยครับ g#031

อ้าว ท่าน ทามะ พูดแบบนี้แล้วผมจะกลืนน้ำลาย ตัดใจไม่ติดตามต่อดีไหมว้านี่ กลัวเศร้าใจต้องมารอแล้วรออีก
เหมือนในเกมส์  g#002