ผู้เขียน หัวข้อ: (..(..(คนดีช่วงปีใหม่ )..)..)ขอบคุณ พี่ VOL4 พี่เขาช่วยหนูเก็บเวลช่วงปีใหม่ แถม...  (อ่าน 1679 ครั้ง)

googluu

• Newbie
  • *
ขอบคุณ พี่ VOL4 ค่ะ พี่เขาช่วยหนูเก็บเวลช่วงปีใหม่ แถมกุญแจเงินที่เหลือจากการตีนกจุกยังให้หนูทั้งหมด   แม้ช่วงปีใหม่ที่ไม่มีใครสนใจ พาเวลคาเดทเวลน้อยๆ สนแต่จะหาของมาเปิดเอาของแรร์ในเทศกาล  แต่ก็ยังมีพี่ VOL4 นี้แหละที่ช่วยพาเวล พึ่งพาได้ทุกอย่าง ขนาดตอน ตอนเย็น หรือหัวค่ำ หรือเที่ยงคืน ที่คนเขามักจะไปแสวงหาไอเท็มแรร์พี่เขาก็ยัง ดูแลพาเวลหนูไม่ไปไหน 

คนยังงี้น่าชื่นชม หนูคิดว่าคนแบบนี้ซิ ควรจะได้รับผลตอบแทนที่เสียสละและไม่โลภช่วงปีใหม่ ขอบคุณพี่ VOL4 มากค่ะ

ฝากทีมงานติดตามดูแลพี่เขาด้วยนะค่ะ สวัสดีค่ะ

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • Jr. Member
  • **
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

coalapanda

• Administrator
  • Full Member

รักในหลวง

• **
ให้มันรู้ไปสิว่าอสุรายังมีคนดีๆอยู่

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป

0814417475

• **

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member

Clp. Pnp.

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

Allure`

• **
  • it's not okay to be..

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ให้มันรู้ไปสิว่าอสุรายังมีคนดีๆอยู่
LIKE
ตัวเท่าบ้าน

pitipat54884

• Newbie
  • *
อสุราไม่สิ้นคนดี  g#008 g#008