GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกู๊ปพิเศษ Hack ได้รับไปเลยไอเทมแบบจัดเต็มมูล ไอเทมไม่สามารถประเมินค่าได้

byakuya

• Full Member
น่าจะมีแถมเงินบิลล่าซักหมื่นเอมเนอะ   woon_sunny อ่ะ ใครแฮ็กได้ จัดไปที กำลังรอผลครับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_love
               เงิน50000บาท รวมทั้งของในตัวที่โดนแฮ๊คด้วยไช่มั๊ย...หรือให้ดูให้น้ำลายไหลเฉยๆๆ
                           g#029

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

DarkEagle

• DarkEagle
 ถ้าสมมุติผมแฮคได้ ผมได้ของทั้งหมดเป็นรางวัล แล้วผมต้องบอกวิธีมั้ยครับ ว่าแฮคได้อย่างไร  ต้องแจ้งรึเปล่า  (สมมุติน๊ะ แต่จริงๆแล้วผมทำไม่เป็น ไม่มีความรู้ด้านนี้ 555+)

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
แล้วถ้าคนแฮคมันไม่ใช้วิธีที่จีเอ็มคิดไว้ล่ะ จะทำไง หรือว่า จะแฮควิธีไหนก็ได้

จริงๆ แล้วการแก้ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ว่า จีเอ็มจะมาจัดกิจกรรมท้าทายอำนาจมืดแบบนี้ (พูดดูโอเวอร์ไปมั้ย ฮ่าๆ)

จีเอ็มน่าจะขบคิดให้ดีกว่านี้ เหมือนจีเอ็มอยากเอาชนะกระแสเหล่านั้น แต่ทำไม่ได้ เลยจัดกิจกรรมประชดแม่.งซะเลย

ปัญหาของการแฮคของเกมนี้ ไม่มีอะไรมากหรอก มีแต่ "พวกสะเพร่า" เท่านั้นแหละ

กรูเป็นแฟนกับคนนั้นที คนนี้ที ก็ให้ไอดีกันละ หรือไม่ก็เป็นพวกขี้เหงา แอด msn facebook แจกเบอร์

การแฮคก็มาจากข้อมูลส่วนตัวทั้งนั้น

บางทีก็เคยสงสัยนะว่า ทำไมมันไม่แฮคคนที่รวยๆ ของเซิร์ฟเวอร์วะ หรือเข้าไม่ถึงตัว

สุดท้ายนี้ หนูไม่รู้ หนูงง gg

BC4ever

DarkEagle

• DarkEagle
 เค้าจัดแบบนี้เพื่อสร้างความเชื่อมั่นครับ ผมก็ว่าดี  ถ้ามันมี ต้องมีคนแฮคได้  เค้าจะได้หาทางแก้ไข   ถ้ามันยังไม่มี ก็คือไม่มีใครแฮคได้ คนเล่นก็อุ่นใจ  ดีกว่ามีกระแสขึ้นมาแล้วไม่ทำอะไรเลย ปล่อยให้พูดคุยกันสร้างความสับสนและไม่มั่นใจในระบบป้องกันของเกมส์กันต่อไป

การจัดแบบนี้ เค้าก็บอกแล้วว่าไม่เอาผิด แถมยังให้ของรางวัลที่ได้ไปใช้ฟรีๆ  ถึงจะปั้นไอดีใหม่มาแฮคก็ไม่มีผล เพราะของที่ได้ไปก็ต้องไปเดลให้ตัวหลักใช้ ถ้าขายก็ต้องเอาเงินมาเดล  ยังไงเค้าก็รู้อยู่วันยังค่ำว่าไอดีใครเป็นคนที่แฮคได้  แต่เค้าประกาศแล้วว่าถ้าทำได้ไม่เอาผิด  ซึ่งถ้ามันทำได้จริง  เป็นผมถ้าทำได้ผมก็เอาครับ แต่ผมจะไม่บอกวิธีทำ ไปหาเอาเอง 555+ ให้รู้ว่าทำได้ ให้เค้าคิดป้องกันขึ้นมาให้ดีก็จบ  ดีกว่าเก็บซุ่มวิธีไปไล่แฮคไอดีกระจอกๆ ที่เอามาเมื่อเค้าแจ้งแฮคก็ถูกเอากลับคืนอยู่ดี  ถึงให้แฮคเอามาขายเป็นเงินจริงกันนอกเกมส์ก็ไม่คุ้มทำ  สู้ผมแฮคแบบนี้ดีกว่า  คุ้มกว่าเห็นๆ  ของที่ได้มาสะอาดด้วย ไม่มีความผิดอีกต่างหาก   g#031

CacAloz

เค้าจัดแบบนี้เพื่อสร้างความเชื่อมั่นครับ ผมก็ว่าดี  ถ้ามันมี ต้องมีคนแฮคได้  เค้าจะได้หาทางแก้ไข   ถ้ามันยังไม่มี ก็คือไม่มีใครแฮคได้ คนเล่นก็อุ่นใจ  ดีกว่ามีกระแสขึ้นมาแล้วไม่ทำอะไรเลย ปล่อยให้พูดคุยกันสร้างความสับสนและไม่มั่นใจในระบบป้องกันของเกมส์กันต่อไป

การจัดแบบนี้ เค้าก็บอกแล้วว่าไม่เอาผิด แถมยังให้ของรางวัลที่ได้ไปใช้ฟรีๆ  ถึงจะปั้นไอดีใหม่มาแฮคก็ไม่มีผล เพราะของที่ได้ไปก็ต้องไปเดลให้ตัวหลักใช้ ถ้าขายก็ต้องเอาเงินมาเดล  ยังไงเค้าก็รู้อยู่วันยังค่ำว่าไอดีใครเป็นคนที่แฮคได้  แต่เค้าประกาศแล้วว่าถ้าทำได้ไม่เอาผิด  ซึ่งถ้ามันทำได้จริง  เป็นผมถ้าทำได้ผมก็เอาครับ แต่ผมจะไม่บอกวิธีทำ ไปหาเอาเอง 555+ ให้รู้ว่าทำได้ ให้เค้าคิดป้องกันขึ้นมาให้ดีก็จบ  ดีกว่าเก็บซุ่มวิธีไปไล่แฮคไอดีกระจอกๆ ที่เอามาเมื่อเค้าแจ้งแฮคก็ถูกเอากลับคืนอยู่ดี  ถึงให้แฮคเอามาขายเป็นเงินจริงกันนอกเกมส์ก็ไม่คุ้มทำ  สู้ผมแฮคแบบนี้ดีกว่า  คุ้มกว่าเห็นๆ  ของที่ได้มาสะอาดด้วย ไม่มีความผิดอีกต่างหาก   g#031

woon_love  g#003

เกมส์ สปิริต

• **
ท่าน จีเอ็มทามะ ครับ เนื่องจากกระทู้ #10702 แจ้งไว้นานแล้ว กรุณาเร่งแก้ไขก่อนปีใหม่ให้ด้วยนะครับ ก่อนที่ทีมงานจะไม่อยู่  g#006 g#006 g#006

DarkEagle

• DarkEagle

woon_love  g#003

ผมชอบผู้หญิงอะคับ  เสียใจด้วยน๊ะ   g#013

• **
บ้าจี้มากกว่าอ่ะดิ

ตัวเองเป็นจีเอ็มจะทำอะไรก็ได้ มันก็ไม่ต่างกับเอากฎหมายมาล้อเล่นนั่นแหละ
BC4ever

• **
โปรเดลนี่ มีกระแสมาเป็นปีละนะ

ถ้าจีเอ็มจริงจัง แล้วมันมีจริง ทำไมจับตัวไม่ได้สักที ก็เพราะว่ามันไม่มีไง

ไม่มี ก็คือ ไม่มี !!!

ถ้าใครเชื่อว่า มี ก็ปล่อยมันบ้าไปดิ

รู้สึกเหมือนจีเอ็มประสาทกินไปกับผู้เล่นอ่ะ

แล้วปัญหาที่แจ้งๆ กันอ่ะ มันจะไปบอกจีเอ็มตรงๆ เหรอว่า

อ๋อ! หนูเคยให้ไอดีคนนี้ คนนั้น คนโน้น ไปค่ะ

เพราะถ้าบอกตรงๆ แบบนี้ จีเอ็มจะตามของให้มั้ย ?

กรณีตัวอย่างข้างบนอ่ะ เคยเจอมากับตัวเลยรู้
BC4ever

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
โปรเดลนี่ มีกระแสมาเป็นปีละนะ

ถ้าจีเอ็มจริงจัง แล้วมันมีจริง ทำไมจับตัวไม่ได้สักที ก็เพราะว่ามันไม่มีไง

ไม่มี ก็คือ ไม่มี !!!

ถ้าใครเชื่อว่า มี ก็ปล่อยมันบ้าไปดิ

รู้สึกเหมือนจีเอ็มประสาทกินไปกับผู้เล่นอ่ะ

แล้วปัญหาที่แจ้งๆ กันอ่ะ มันจะไปบอกจีเอ็มตรงๆ เหรอว่า

อ๋อ! หนูเคยให้ไอดีคนนี้ คนนั้น คนโน้น ไปค่ะ

เพราะถ้าบอกตรงๆ แบบนี้ จีเอ็มจะตามของให้มั้ย ?

กรณีตัวอย่างข้างบนอ่ะ เคยเจอมากับตัวเลยรู้

woon_yes woon_yes
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
ทำแบบนี้ไม่ดีนะ

เหมือนกับจะยุให้ผู้เล่นเรียนรู้วิธีการแฮค
ทำแบบนี้ผู้เล่นในเกมมันก็หันมาหาวิธีการแฮคหมดสิ