GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีมาดูหน่อยเข้าเกมไม่ได้

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **

krongsup

• Newbie
  • *
ผมเชื่อว่า ถ้าจีแจก 100,000 BG สำหรับวันนี้  บอร์ดจะเงียบไปอีกหลายวัน   woon_5555 woon_5555

krongsup

• Newbie
  • *
วันนี้จีให้ไปเล่นเซิร์ฟเถื่อนก่อนชั่วคราวครับ

woon_5555  เซิร์ฟเถื่อน มันปกติหนิ   g#046 woon_angry

เซิร์ฟเน่าตลอดเว   woon_angry woon_angry woon_angry

krongsup

• Newbie
  • *
เทพอัศวิน จะไปตัดอ้อยหราาาา  รออีกนิดน่ะ  g#046 ยังไม่ตื่น พอดีเมื่อคืนหนักไปหน่อยน่ะ

ใจร่มๆๆน่ะ นั่งหลับเฝ้าเซิร์ฟทั้งคืน   woon_555 woon_555

-เด็กภูเก็ต-

• Newbie
  • *

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้ ทางทีมงานได้รับทราบปัญหาที่เกิดขึ้นและได้เร่งดำเนินดำการแก้ไขปัญหาอยู่ค่ะ

ขออภัยในความไม่สดวกด้วยค่ะ
Darkness

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ขณะนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการแก้ไข และเปิดให้บริการตามปรกติแล้วค่ะ

good_ending

• Jr. Member
  • **
 woon_sad2 เขาไม่พูดถึงเรื่องชดเชยเลยเนอะ สงสัยงบหมดแล้ว

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ชดเชย ไม่สนเท่าไหร่
สนใจมากคือ ไม่มีปัญญาแก้ปัญหาเรื่องระบบกันแล้วใช่ไหม เป็นบ่อยมาก