GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากไห้ทีมงาน GMมาอ่าน ละทำหน้าที่ด้วย

ต่อมลูกหมากForever

• Newbie
  • *
The series
Never die
Forever
แล้วจะมีอะไรต่อวะ g#016
อยากรู้
begin
the dark knight
the dark knight rises

จะรับไว้พิจารณา เอาเข้าที่ประชุม ครม พรุ่งนี้เลยละกันทามะจัง

g#014 ขยัน ก็ทำไปนะ ....  งานอ่ะ
กฎ ที่เขียนเอง มีไว้ให้ตนเองทำงานได้สะดวกขึ้น ง่ายขึ้น
ไม่ใช่มีไว้ให้ตัวเองทำงานลำบากขึ้น ยากขึ้น จำไว้ ....

แหม...เค้าก็ทำตามกฏนี่ มันก็ทำให้กระพ้มเริ่มลดการใช้ถ้อยคำรุนแรงแต่แฝงความกวนตีนเหมือนเดิม
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

~ตัวเล็กของป๊า+

• Newbie
  • *
The series
Never die
Forever
แล้วจะมีอะไรต่อวะ g#016
อยากรู้
begin
the dark knight
the dark knight rises

จะรับไว้พิจารณา เอาเข้าที่ประชุม ครม พรุ่งนี้เลยละกันทามะจัง

g#014 ขยัน ก็ทำไปนะ ....  งานอ่ะ
กฎ ที่เขียนเอง มีไว้ให้ตนเองทำงานได้สะดวกขึ้น ง่ายขึ้น
ไม่ใช่มีไว้ให้ตัวเองทำงานลำบากขึ้น ยากขึ้น จำไว้ ....

แหม...เค้าก็ทำตามกฏนี่ มันก็ทำให้กระพ้มเริ่มลดการใช้ถ้อยคำรุนแรงแต่แฝงความกวนตีนเหมือนเดิม
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

กวนตีนนักพรุ่งนี้เจอชุดใหญ่แน่

III-PooH-III

• Jr. Member
  • **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล

โอ้เย้

• เฮ้อยเรื่องัมันเศร้า
  • Newbie
  • *
    • เฮ้ย เรื่องมันเศร้า

ในที่สุด ต่อมลูกหมากก็ปราบเกรียนลงได้ รีบเกิดใหญ่เลย กลัวโดนถ่ายรูป กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

มั่วรึป่าว ครับ ไอ ขุนศึกนี้ ผมจำได้ว่า ผมตีแล้วซิบมา ร้องขอชีวิตผมนิ หุหุ  g#017 g#017
แล้ว ที่ผมตายคงเพราะ ชาปพี่ตั้มยิง นะเออ ^^''  เนียนจิง

• Newbie
  • *
ต่อมลูกหมากมีเมียแร้ว woon_5555

เมียกูคือสองมือนี่เว้ย ไอ้นั่นมันแอบอ้าง

หึ ตลก อยากมีเมียเป็นมือสองข้างนั่นมากใช่ไหม จะได้เลิกให้แล้วอยู่กับมือสองข้างไป

ต่อมลูกหมากForever

• Newbie
  • *
ต่อมลูกหมากมีเมียแร้ว woon_5555

เมียกูคือสองมือนี่เว้ย ไอ้นั่นมันแอบอ้าง

หึ ตลก อยากมีเมียเป็นมือสองข้างนั่นมากใช่ไหม จะได้เลิกให้แล้วอยู่กับมือสองข้างไป

g#029 g#029 g#029 g#029 g#029 g#029
ลีลาของเมียต่อมลูกหมากเด็ดแบบนี้ เลิกยุ่งกับมือสองข้างไปซักพัก
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

• Newbie
  • *

g#029 g#029 g#029 g#029 g#029 g#029
ลีลาของเมียต่อมลูกหมากเด็ดแบบนี้ เลิกยุ่งกับมือสองข้างไปซักพัก
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไม่ทันแล้วค่ะ อยู่กับมือสองข้างไปละกัน