GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สาว 2D ในดวงใจของคุณ (บอกด้วยนะว่าทำไม ถึงเป็นเธอ!!!)

● ɪииocєит

• Jr. Member
  • **
  • ugh
หนุ่ม 2D ได้เปล่า woon_555

หลุยส์ ฟรังซัวร์ เลอ บลังค์ เดอ ลา วาลิเอล  จากเรื่อง Zero No Tsukaima (อสูรรับใช้ของยัย0สนิท ชื่อไทยดูยังไงๆม้ะรุ้=.=) เป็นหนึ่งใน 4 จตุรเทพแห่งซึนเดเระ เชียวนะ woon_555

ปล.มีแต่แบนๆทั้งนั้น แต่ซึนเอาโล่!
!
พึ่งสังเกตลายเซ็น ถ้าไม่เอาแบน ก็ต้อง มิซากะ  มิโคโตะซี้!!! เอ๋ woon_huh ยังก็แบนอยู่เหรอ นั้นสินะ แบนๆสิ ถึงจะเรียกว่า ซึนเดเระ!!
ป.ล.4 จตุรเทพนี้ มันมาจาก กินทามะ นี้นา แต่ มิซากะ ที่สองของซึนเดเระเลยนะ

ไม่ใช่ๆ = = คนแรก ชานะ จาก Shakugan no Shana

คนสอง ไทกะ จาก Toradora

คนสาม หลุยส์ ตามข้างบน

คนสุดท้าย นางิ จาก Hayate no Gotoku = =

4 จตุรเทพซึนนี่ รู้สึกจะเป็นพวก เตี้ย แบน ซึึนรุ่นบุกเบิกละมั้ง = =

ไม่เกี่ยวกับลำดับซึนหรอก =_=" คิดโดนส่วนตัวนะ

แต่ยังไงเค้าก็เสพหนุ่ม 2D (แล้วมายุ่งไรกับกระทู้สาว 2D = =)

woon_555

o0-pk-0o

• Full Member

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

หลุยส์ ฟรังซัวร์ เลอ บลังค์ เดอ ลา วาลิเอล  จากเรื่อง Zero No Tsukaima (อสูรรับใช้ของยัย0สนิท ชื่อไทยดูยังไงๆม้ะรุ้=.=) เป็นหนึ่งใน 4 จตุรเทพแห่งซึนเดเระ เชียวนะ woon_555

ปล.มีแต่แบนๆทั้งนั้น แต่ซึนเอาโล่!
!
พึ่งสังเกตลายเซ็น ถ้าไม่เอาแบน ก็ต้อง มิซากะ  มิโคโตะซี้!!! เอ๋ woon_huh ยังก็แบนอยู่เหรอ นั้นสินะ แบนๆสิ ถึงจะเรียกว่า ซึนเดเระ!!
ป.ล.4 จตุรเทพนี้ มันมาจาก กินทามะ นี้นา แต่ มิซากะ ที่สองของซึนเดเระเลยนะ

ไม่ใช่ๆ = = คนแรก ชานะ จาก Shakugan no Shana

คนสุดท้าย นางิ จาก Hayate no Gotoku = =

4 จตุรเทพซึนนี่ รู้สึกจะเป็นพวก เตี้ย แบน ซึึนรุ่นบุกเบิกละมั้ง = =

ไม่เกี่ยวกับลำดับซึนหรอก =_=" คิดโดนส่วนตัวนะ

แต่ยังไงเค้าก็เสพหนุ่ม 2D (แล้วมายุ่งไรกับกระทู้สาว 2D = =)

woon_555

เดะตั้งกระทู้หนุ่ม 2D ให้เอาม้า =w=

● ɪииocєит

• **
  • ugh

ฮ่าๆ =w= ถ้าเป็นหนุ่ม 2D น้องเอชอบ ริน จาก Blue Exorcist น่ะนะ =w=
หารูปรินไม่ได้อะ TT ไม่รุ้ไปอยู่ส่วนไหนของโฟลเดอร์ภาพ

● ɪииocєит

• **
  • ugh
แอร๊ยยย ~ เรย์----! ซอมบี้โมเอะ =.,=

หนุ่ม 2D คลั่งหลายคนเลยละ กร๊ากก ก แต่ตอนนี้คลั่งแกร์รี่มากที่สุด ช่างดูเป็นพี่ชาย =.,=

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์

!

woon_555
งั้นผมจะตอบสนองตัณหาของคุณเอง เอ้า!!ประกาศจากผมนะ จะหนุ่มจะสาวก็ได้ ตอบสนองตัณหาของคุณมาเถอะ ผมขอดูเถอะรสนิยมของคุณ!!!
ฮ่าๆ =w= ถ้าเป็นหนุ่ม 2D น้องเอชอบ ริน จาก Blue Exorcist น่ะนะ =w=
หารูปรินไม่ได้อะ TT ไม่รุ้ไปอยู่ส่วนไหนของโฟลเดอร์ภาพ

กูอยากเห็นๆ g#029 g#029 อ๊าง!!คลั่งแล้วเรา
ชอบแบนๆ= = nymph จาก sora no otoshimono

อื้ม...งั้นของให้มีเมียนมแบนๆนะ  woon_555 woon_555

ชิสุกะ 

woon_5555 woon_5555 woon_5555
OMG!!!! woon_shock g#034 g#034 g#034

ชอบแบนๆ= = nymph จาก sora no otoshimono

กรี๊สส!! นิมพ์จัง ><

ต้องอาเรีย(แม่ของยูนิ)สิดูเป็นผู้ใหญ่ดูเป็นผู้นำที่สุดแล้ว ><

i-am-1707

• **

กรี๊สส!! นิมพ์จัง ><

ต้องอาเรีย(แม่ของยูนิ)สิดูเป็นผู้ใหญ่ดูเป็นผู้นำที่สุดแล้ว ><

อืม...ผู้ใหญ่ๆ น้องเอ มีรสสนิยม อืม...ไม่ได้ว่านะ แต่ก็ตามสไตล์ตัวเองนะ

● ɪииocєит

• **
  • ugh
งั้นผมจะตอบสนองตัณหาของคุณเอง เอ้า!!ประกาศจากผมนะ จะหนุ่มจะสาวก็ได้ ตอบสนองตัณหาของคุณมาเถอะ ผมขอดูเถอะรสนิยมของคุณ!!!

ใช้คำว่า ตัณหา เลยหรอ =[]= (เค้ารู้จักคำนี้น้า ~)

รสนิยมของเค้าก็ ตัวสูง เป็นคนที่เหมือนพี่ชาย = = แค่นั้นละ

จะพี่ชายเกรียน พี่ชายใจดี อะไรก็ได้ ดูเป็นพี่ชายพอ กร๊ากก ก

i-am-1707

• **

ใช้คำว่า ตัณหา เลยหรอ =[]= (เค้ารู้จักคำนี้น้า ~)

รสนิยมของเค้าก็ ตัวสูง เป็นคนที่เหมือนพี่ชาย = = แค่นั้นละ

จะพี่ชายเกรียน พี่ชายใจดี อะไรก็ได้ ดูเป็นพี่ชายพอ กร๊ากก ก

ตัณหาราคะ จัดว่าเยอะพอตัวนะเรา woon_555 woon_555 ก็ตามกระทู้ให้เอาหนุ่มสาว 2D ฉะนั้นก็อยากจะให้ เอา หนุ่ม2Dที่เหมือนกับรสนิยมาให้ดูหน่อยนะครับ
ป.ล.ครับ ตัณหา คำนี้เหมาะสุดล่ะครับ เอ้า จัดมาเยอะๆนะ พวกคลั่งไคล้ 2D!!!