GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ที่ว่าคนอื่น กาก น่ะ คิดบ้างไหม

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
อ่านไปอ่านมา งง ไม่ได้เล่นเกมนี้ แล้วเสือกมวิพากวิจาร สอนอะไร งง
สวัสดีนะ

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
จขกท มันเป็นอะไรของมัน
บอกว่าไม่เล่นแล้วมาพล่ามเป็นน้ำท่วมทุ่งเพื่ออะไร
เขาจะเลิกกันแล้วนะครับ ถ้าคิดจะว่าให้ผมอีก เรื่องมันอาจจะยาวก็ได้นะ อ๊ะๆตอบก็ได้ครับ ผมมาดูว่า ฝีมือมีส่วนสำคัญไหม เจอเกรียนควรทำยังไง ผมก็ได้คำตอบมาแล้วนะ
อ้อ ผมจะเริ่มเล่นในเร็วๆนี้ครับ
ป.ล.ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยถามอะไรตรงๆ ฮ่ะๆ ขอโทษด้วยนะ woon_sunny woon_sunny

i-am-1707

• **
อ่านไปอ่านมา งง ไม่ได้เล่นเกมนี้ แล้วเสือกมวิพากวิจาร สอนอะไร งง
ก็จะเล่นเกมนี้ไง

แพล่ม.

i-am-1707

• **

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
เย้จบสักที รอคำนี้มานาน เอาจับมือๆ ,,//ยื่นมือ

แถมๆ เพลง ยุโรป =w=

http://www.youtube.com/watch?v=5oVoMnuoCVU

i-am-1707

• **
ได้ครับๆ  g#004 ขอ lacrimosa ขอMozart ประพันธ์นะ อย่าไปเอา ของ kuroshitsuji ล่ะ
 g#039 ดอกไม้นี้คือมิตรภาพของเรา g#039

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
^
^
หมายถึงเซิร์ฟ PK สินะ

"แต่ถามจริง มีใใครสั่งให้ฆ่าพวกเล่นใหม่เหรอ" ก็ถ้าคุณไม่เปิด PK คุณจะโดนฆ่ามี้ยล่ัะ? ไม่อยากโดนฆ่าก็ไม่ต้องเปิด! อยากเวลไวแต่ไม่อยากโดนฆ่า มันเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่โดนฆ่าเลยจนจุติ(ถ้าเปิดPKน่ะนะ) ที่พวกเขาฆ่าน่ะเพราะอะไรรู้หรือเปล่า? เพราะเขาทำเพื่อความสะใจไงล่ะ ทำเพื่อคลายเคลียดไงล่ะ ทำเพื่อปลดปล่อยความเก็บกดไงล่ะ

ปล. คุณใช้ขนาดตัวอักษรปกติได้มั้ย? มันอ่านยากน่ะ

ใครอยากโดนฆ่า ยกมือหน่อย ( คงไม่มีใครอยากโดนฆ่าทั้ง ๆ ที่ตัวเองไม่ได้อะไรหรอก ) << อิ่มอกอิ่มใจ ดีใจ สะใจ ฝึกซี 3 อื่น ๆ ก็ถือว่าได้เหมือนกันนะ  g#017

โทดทีที่ยุ่งไม่เข้าเรื่อง  woon_5555

i-am-1707

• **
^
^
หมายถึงเซิร์ฟ PK สินะ

"แต่ถามจริง มีใใครสั่งให้ฆ่าพวกเล่นใหม่เหรอ" ก็ถ้าคุณไม่เปิด PK คุณจะโดนฆ่ามี้ยล่ัะ? ไม่อยากโดนฆ่าก็ไม่ต้องเปิด! อยากเวลไวแต่ไม่อยากโดนฆ่า มันเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่โดนฆ่าเลยจนจุติ(ถ้าเปิดPKน่ะนะ) ที่พวกเขาฆ่าน่ะเพราะอะไรรู้หรือเปล่า? เพราะเขาทำเพื่อความสะใจไงล่ะ ทำเพื่อคลายเคลียดไงล่ะ ทำเพื่อปลดปล่อยความเก็บกดไงล่ะ

ปล. คุณใช้ขนาดตัวอักษรปกติได้มั้ย? มันอ่านยากน่ะ

ใครอยากโดนฆ่า ยกมือหน่อย ( คงไม่มีใครอยากโดนฆ่าทั้ง ๆ ที่ตัวเองไม่ได้อะไรหรอก ) << อิ่มอกอิ่มใจ ดีใจ สะใจ ฝึกซี 3 อื่น ๆ ก็ถือว่าได้เหมือนกันนะ  g#017

โทดทีที่ยุ่งไม่เข้าเรื่อง  woon_5555
ปล่าวๆ เขาไม่ได้เรื่องว่ายุ่ง เขาเรียกว่าขุด...ย้ำ...ขุด G#007 G#007

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

guy2009

• Newbie
  • *
เรื่องมันก็จบไปนานแล้วนะ แต่ อยากพูด ที่ จขกท. ออกมาบ่นห่าเหวไรเนี่ยเพราะโดนฆ่ามา เก็บกดมาระบายในบอร์ด สังเกตุนะ เขาบอกว่าเลิกเล่น แต่ มีประโยคหนึ่งที่กูเห็นคือ จะได้เวล สะดวกๆ

นั่นก็คือมันเล่นอยู่แล้วมาบอกว่าจะเล่นในร้านเน็ต แถทันทีเลยนะ _555 มันคงไม่พ้นเรื่องโดนเกรียนฆ่าแล้วมาระบายในบอร์ดอีก เห้อ

ˊSʍȍƨɧ_-

• Newbie
  • *
  • Who cares ??
เรื่องมันก็จบไปนานแล้วนะ แต่ อยากพูด ที่ จขกท. ออกมาบ่นห่าเหวไรเนี่ยเพราะโดนฆ่ามา เก็บกดมาระบายในบอร์ด สังเกตุนะ เขาบอกว่าเลิกเล่น แต่ มีประโยคหนึ่งที่กูเห็นคือ จะได้เวล สะดวกๆ

นั่นก็คือมันเล่นอยู่แล้วมาบอกว่าจะเล่นในร้านเน็ต แถทันทีเลยนะ _555 มันคงไม่พ้นเรื่องโดนเกรียนฆ่าแล้วมาระบายในบอร์ดอีก เห้อ
พอเหอะครับ ให้เรื่องมันเงียบๆไปเหอะ  g#015 g#015