GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ ถามตอบเรื่องชาร์ปชูตเตอร์

nutcharin

• Newbie
  • *
อยากทราบเกี่ยวกับ เกราะแรร์ชาปและธนูแรร์ชาป ว่ามีเวลไรมั่งใส่ความสามรถแล้วหรือยัง อะจ้าา   ขอบคุณล่วงหน้าจ้าา g#006 g#006

nes

• Sr. Member
เซิฟ ดาวดึง กับ สวรรค์ ดูท่าทางคนเล่นชาร์ปจะเยอะ
ที่ PK  แทบจะนับตัวได้เลย.. แรกๆก็เล่นชาร์ปกันเพราะเวลไวจุไว
แต่พอจุมากเข้า หันไปเล่นอาชีพอื่นที่เกรียนนอกเมืองได้ หมดเลย(เบอระเบิดครองเมืองแล้วตอนนี้) g#014

ใช่ ใช่ : )

♥ น้องเอ :)'

ชาร์ปสายยิงเร้วไม่จุต้องอัพ AGI หรือเปล่าครับ?

“๏๛-_OnizukA_- ๛๏”

• Jr. Member
  • **
ครับต้องอัพครับถ้าไม่จุ ไม่งั้นจะโดนหมสตีโดนง่ายครับผม g#026 g#026

3eCausez

• Full Member
ชาร์ปสายยิงเร้วไม่จุต้องอัพ AGI หรือเปล่าครับ?
จุกี่รอบ ก็ต้องลงนะครับ AGI 60 + เพิ่มความเร็วในการยิง 5 ครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ขอบคุนมากครับ g#001  แล้วๆ อัพ AGI จนต่อเนื่อง 216 แล้วที่เหลืออัพไรต่อง่ะครับ? ไม่จุ

3eCausez

ขอบคุนมากครับ g#001  แล้วๆ อัพ AGI จนต่อเนื่อง 216 แล้วที่เหลืออัพไรต่อง่ะครับ? ไม่จุ
dex กับ vit คับ

dex กับ vit คับ

อัพ ควบ กันไปเหรอครับ g#025

Coud™

ปิดไปเเล้วครับ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน