ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ แนะนำจ้าวสังเวียน สายเทพนักสู้อสุรา การอัพทักษะ-การอัพสเตตัส  (อ่าน 65907 ครั้ง)

Ninenoiiz_.

• Full Member
ก๊อฟ ro มา ดูก้อรุ้ Asura strike อะ กับ ทักษะ เทพนักสุ้อสุรา อะ
กอปแล้วไง ไม่พอใจก็ไม่ต้องเล่น

55555+

• Newbie
  • *

มอร์นิ่ง คิส ;)

• Newbie
  • *
  • จุ๊บบุ๊ -3-
ตอนเป็นนักรบลงสกิลยังไงอ้ะครับ  g#001

wiperace

• Jr. Member
  • **
ก๊อฟ ro มา ดูก้อรุ้ Asura strike อะ กับ ทักษะ เทพนักสุ้อสุรา อะ
ก๊อปมาแล้วยังไงล่ะ เกมส์อืนมีไปเล่นสิครับ

♥ คุณเอ :)'

• 淡いピンクの花 NongA
  • Sr. Member
    • Just KUNA
นี่ๆ แล้วสกิลของนักรบนี่อัพอะไรบ้างเหรอ?

KUNA คุณเอ : https://www.facebook.com/KUNAillust/

artearth

• Newbie
  • *
ทำไงให้ร่ายสกิล เทพอสุราให้ไวๆอะ บอกหน่อยคับ woon_sad2
นิสัยดี

ทำไงให้ร่ายสกิล เทพอสุราให้ไวๆอะ บอกหน่อยคับ woon_sad2
หมวกผีเสื้อ กำไลละอองเพิลง dex

Flux

• Jr. Member
  • **
 woon_love woon_love น่าสนใจดีจริงๆ โหดด้วย ผมเหงคนเวล 55 ยังต่อบวุ้น 100 K+ เลย สงสัยต้องไปเลงแล้วแหละ

ปล. อาชีพอื่นมะต้องทำมาหากินกันแล้วมั้ง

destiny333

• Newbie
  • *
จ้าวสังเวียน อัพ DEX AGI ได้ปะคับ g#025 g#025 g#025

จ้าวสังเวียน อัพ DEX AGI ได้ปะคับ g#025 g#025 g#025
ถ้าสายเทพนักสู้ไม่แนะนำให้อัพ AGIครับ

o0-pk-0o

ถ้าสายเทพนักสู้ไม่แนะนำให้อัพ AGIครับ
อยากถามว่าถ้าใช้เทพนักสู้กับคนแล้วไม่ตาย
ควรใช้สกิลอะไรต่อดี

อยากถามว่าถ้าใช้เทพนักสู้กับคนแล้วไม่ตาย
ควรใช้สกิลอะไรต่อดี
สกิลวิ่งหนีไง อยู่ทำไม

byakuya

จ้าวสังเวียนสายต่อยไว (เลขม่วงเยอะ ๆ ) ไปสู้กับขุนสายยั่วโทสะ โอกาสชนะเยอะไหมครับ  ถ้าเวเวลกับของระดับเท่า ๆ กัน

จ้าวสังเวียนสายต่อยไว (เลขม่วงเยอะ ๆ ) ไปสู้กับขุนสายยั่วโทสะ โอกาสชนะเยอะไหมครับ  ถ้าเวเวลกับของระดับเท่า ๆ กัน
ถ้าไม่กดอาหารขุนมีโอกาศชนะเยอะกว่า ถ้ากดอาหาร แมงกระพรุนกับผลึกน้ำจ้าวจะมีโอกาศชนะเยอะกว่า

euro1325

• Newbie
  • *
รองเท้าภูติสวรรค์เจ้าสังเวียนใส่ได้หรอครับ???   woon_huh woon_huh woon_huh  ช่วยตอบทีครับ