GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคหมวกเทพธิดาคะ...เวลไม่ถึงแต่ใส่ได้แล้วเลือดก็ไม่เพิ่มด้วยคะ

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
ผมก็ไม่รู้ว่าน้องผม..ตัดต่อหรือทำอะไรครับ...แต่ผมต้องขอโทดแทนน้องผมด้วยแล้วกันนะครับ...ที่มันเอามาลงให้เป็นเรื่องใหญ่ woon_sunny
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

ผมก็ไม่รู้ว่าน้องผม..ตัดต่อหรือทำอะไรครับ...แต่ผมต้องขอโทดแทนน้องผมด้วยแล้วกันนะครับ...ที่มันเอามาลงให้เป็นเรื่องใหญ่ woon_sunny

ว่างเปิดกล้องไหมครับ ?  มีกล้องไหมที่บ้านจะแอด MSN ไปเปิดกล้อง

ถ้าไม่มี ขอเลขที่บ้า นกับ ที่อยู่ครับ จะส่งกล้องไปให้  คืออยากรู้ ว่า เบลล์ มีจริงหรือปล่าว หรือแค่ยืน

เล่นฮูล่าฮูป(เฮ้ยไม่ใช่ละ) คือจุดประสงค์คือ ถ้าแจ้งบัค ต้องระบุวิธีทำด้วยครับ

ไปถามน้องคุณทีนะครับ ว่า ทำยังไง ?

คงไม่บอกว่าทำไม่ได้สินะครับ หรือไม่รู้วิธีทำ เพราะทำตั้ง สองครั้งนี้นา  woon_sunny

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
ผมจบเรื่องนี้แล้วนะครับ...อยากให้ล็อกกระทู้มากครับ...เหตุเพราะน้องผมแท้ๆเลย...
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

ผมจบเรื่องนี้แล้วนะครับ...อยากให้ล็อกกระทู้มากครับ...เหตุเพราะน้องผมแท้ๆเลย...

จบทำไมอะครับ แจ้งบัค ดีไม่ดีอาจจะได้ของรางวัลด้วยนะครั บเหลือแต่ เอาวิธีทำมาก็แค่นั้นแหละครับ

หมวกเทพใส่ได้นี้มันเป็นบัคขั้นสุดยอดเลยนะครับ ถ้าหากมันหลุดไปเซิร์ฟหลักนี้ ดีไม่ดี

อาจจะร้ายแรงกว่า บัค  ไม้เท้า ใส่ โล่ได้อีกนะครับ ดีไม่ดีอาจจะได้เส้น V.2 ไปด้วย  woon_sunny

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • **
พอจะรู้แล้วทำไม ไอ้รูปหมวกเทพอะคือหมวกแกป ก็ดูชื่อกระทู้มันไม่เพิ่มอะไร งั้นแสดงว่ารูปหมวกแกปกลายเปงหมวกเทพ แล้วมันเปยรูปหมวกเทพได้ไง

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • **
พอจะรู้แล้วทำไม ไอ้รูปหมวกเทพอะคือหมวกแกป ก็ดูชื่อกระทู้มันไม่เพิ่มอะไร งั้นแสดงว่ารูปหมวกแกปกลายเปงหมวกเทพ แล้วมันเปยรูปหมวกเทพได้ไง

และอีกอย่างดูต้องป้องกันรูปแรกกับรูป2 เพิ่มขึ่นแค่1 แสดงว่ามันเปงความสามารถของหมวกแกป

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
คนบางคนด่าคนอื่นว่าอวตาลมาจ้องจะจับผิดอย่างเดียว แต่ไม่ย้อนมองดูตัวเองว่าเมื่อก่อนก้อเคยทำมาก่อนไอการเอาอวตาลมาเลียไข่ตัวเอง ....

ก่อนว่าคนอื่นตัวคุณเองดีพอที่จะไปว่าคนอื่นเขาหรือยัง

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
คนบางคนด่าคนอื่นว่าอวตาลมาจ้องจะจับผิดอย่างเดียว แต่ไม่ย้อนมองดูตัวเองว่าเมื่อก่อนก้อเคยทำมาก่อนไอการเอาอวตาลมาเลียไข่ตัวเอง ....

ก่อนว่าคนอื่นตัวคุณเองดีพอที่จะไปว่าคนอื่นเขาหรือยัง
แล้วใครอวตาร หรอครับ  woon_huh