GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมื่อแอสแซสซินอ่อนเกินไป(ขอความช่วยเหลือ)

Mujina

• Newbie
  • *
  • องเมียวผู้รักการพาเวล(21-61@ใต้พิภพ)
    • Mujina Knowledge Blog
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ g#011 เป็นแอสแซสซิน สายโป๊ะเพื่อเวลกับหนี(เผื่อกดผิดไปโดน PK จะได้รอด)
 ว่าใส่(ตีบวกด้วยก็ได้ g#019)(ถ้าเป็นเซตบอกด้วยว่าหาจากไหน/ซื้อที่ไหนเท่าไหร่)2อะไร อัพค่าสถานะอะไรถึงจะรอดจากพวกตีมั่วได้ G#007
มีผอบ กระรอกเพื่อนรัก
เลเวล - 52
ทักษะ - ช่วยขนของ กับ พัฒนาการความแกร่งค่ะ g#015 g#002
ทุนก็เท่าที่เห็นในรูป g#040(มีวิธีหาเงิน/เวลแบบแอสแซสซินด้วยก็ดี g#010)

ปล.ออฟคลั่งไม่เอา เพราะ ไม่เน้น g#021
เเล้วจะอัพเเทดปลิดชีพทามบ้าไรถามสิ กากนะงับไปอัพของลูกเป็ดไห้หมดเเล้วอัพของมีดเเค่รวมกับชํานาญก็พอเเล้วโว้ยส่วนเเอสก็อักโป๊ะเชอพริ้วไหวพุ่งเเทงชํานาญก็พอเเล้วไม่อัพเเล้วจะเก่งหรอส่วนเรื่องตีบวกไห้เเกร่งที่มีดพลังชีวิตหมวกส่วนเกราะว่อง
ก็ไม่รู้เลยอัพมั่วไปก่อน g#002 g#043 ขอโทษ woon_cry

นี้แล้วถ้าเรนเจอร์ที่จะเป็นแอสต้องใส้ของอะไรบางอะถ้าเป็นผอบผมมีแค่กระรอกเวล49 สกิล ช่วยโชค เพิ้มพลังโจมตี เองคะ ส่วนที่เหลือช่วยแนะนำที่นะครับ
woon_shock เอ่อ
  g#020 g#020ชู่วๆ เงียบไว้เดี๋ยวเขารุ