GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หนุ่มๆเอเทน เป็นยังงี้ทุกคนมั้ยน๊อ

^G-Lemon^

• Jr. Member
  • **
เอเทน!! พ่อเมิงตาย...

ไอ้ตัวนี้หลุดมาจากไหน มารยาททรามมากๆ
บอร์ดสาธารณะ ควรโพสต์ให้สุภาพหน่อย

สงสัยเล่นเกมจนสมองฝ่อ

เสือกควยไร G Lemon พ่อเมิงตายใช่ปะ ....

คนมีปมด้อยโดนเก็บมาเลี้ยง เพราะพ่อแม่ยัดใส่ถังขยะ
สันดารถึงแบบนี้แหละ เที่ยวแช่งคนอื่น

ปล. แช่งมายังไง ก็ขอให้คืนกลับตัวคนแช่งให้หมด  woon_sunny

^G-Lemon^

• **

witunejat

• **
จากคนที่มาเล่นใหม่ๆ
แรกๆมาก็ถูกกับเอเทนดีนะ เราไม่เคยหรอยไม่เคย ยุ่งกะใคร
พอมาถึงเทอโมแค่นั้นแหระ โอนลูกหลง พวกก้อง ตายประจำ .... พอช่วยนิดหน่อยก็หาว่าเสือก อ้าวแล้วที่มาฆ่าเราล่ะ
ส่วนพวก คนที่ชื่อ phettjha ถึงแรกๆ ทำตัวดูดีบอกไม่หรอย แต่ก็คอยเอาตัวละครอื่นมาหรอย ไม่ว่าจะเป็น Monkii , อุซึมะกิ
ส่วนหน้าหม้อ หรอยทุกคน หายากมากที่จะยกเว้น
ที่กล่าวมาทั้งหมด สันดานแบบนี้ อยู่กิลเดียวกันหมด พอเขาสู้คืน ก็หาว่า หาเรื่องเองนะ
ผมไม่ได้ด่าเอเทนทุกคนนะ .... บางคนสู้เพราะจำใจ ไม่ใช่สันดาน
แต่สำหรับ กิล Purge โดยเฉพาะ Gong . Phet .LeoToon พวกนี้ น่าจะเ็นสันดาน ชีวิตจริง ข่มใครได้คงข่ม หรือโดนข่มมาตลอดแล้วมาระบายในเกมก็ไม่รู้นะ แต่พูด ตรงๆ เล่นมา กิลPurge นี่แหระ ที่รู้สึกว่า สันดาน สุดๆ
ก่อนจะโพสอะไร ศึกษาข้อมูลหน่อยก็ดีนะ และอย่าเอาสันดานมาว่าคนนู้นคนนี้ ตัวเองสันดานดีแค่ไหนหรอ เมื่อก่อนก็ไม่หรอยใครแต่พอรุ้ความจริงมันก็ช่วยไม่ได้ที่ผมต้องหรอยหมด555 ( ไปหาเอานะว่าความจริงอะไร โปรเอ๋ยบัคเอ๋ย สปาก็ใช่ย่อยนะก่อนจะว่าใครโปรดศึกษารายละเอียดด้วยไม่เช่นนั้นจะดูเหมือนคนเก่งแต่ที่แท้โง่อยู่ดี )

witunejat

• **
และอย่างมาอ้างว่าไม่มีโปรไม่มีบัค ในเกมนี้อีกต่อไปนะ เห็นๆกันอยู่ หลายกรณีที่หลุดๆมา ถ้าใครมีความเห็นว่าไม่มีโปรไม่มีบัคลองโพสมาได้จะได้รู้กันว่าคุณแถ หรือคุณมาของจริง หรือคุณจะดัดจริตสร้างภาพต่อหน้าจีเอม แค่นั้นเอง

witunejat

• **
จรรยาบรรณ ของ  g#046 ก็คือ 1. จันไร  2. มารยาเส้แสร้งแสดงเป็น  3. บรรณทัดฐาน คือ เงินถึงไหม  g#032

+Lugia+

• Newbie
  • *
       เล่นมาปีกว่าไม่เคยเห็นโปรเห็นบัค บัคสัตว์ก้อพึ่งมาเห็นเริ่มมาจากเทนนิละ หรือไม่จิง
ต้องพูดว่าสปาพึ่งมารู้ความจริงว่าเทนมีบัคสัตว์ไรนั้นไม่ส่งเเบนฟาเลนก้อคงโง่กันนึกว่าเทนเทพต่อไป
ส่วนคุณเเร๊ง8ขยะนั้นสู้ใครไม่ได้ก้อโวยวายเห็นเมจยืนอยู่2คนยังร้องโดนคนเดียวโลตัส2ทีโชว์โง่ไปถึงไหน
เเล้วเเต่ละคนที่คุณโวยวายบัคโปรดูของเค้าก่อนนะเเร๊ง8-9ลูกเเก้ว6 ฝั่งคุณเเร๊ง7เตตัสโหดขนาดนั้นเป็นธรรมดา
ที่เค้าจะสงสัยว่าโกง พอจับได้หน่อยก้อออกมางอเเงเป็นตุ๊ด เอออย่าลืมลองเล่นพระละจะได้รู้ว่าโฮลี่ไลท์มันรีกี่วิ
ไม่ใช่มาร้องสกิลไม่มีดีเลย์เล้วลองเล่นพระเอาเเชมป์จับดู10ครั้งจะโดนซักกี่ครั้งไม่มีดอจบัพ โชว์โง่ไปถึงไหน

http://forum.godswar.in.th/index.php?topic=20365.0  ไปหัดอ่านหาความรู้ใส่สมองซะนะ
บอกคนอื่นเป็นรั่วของชาติ(ทหาร) ทำตัวงี้รั่วหน้าบ้านก้อไม่มีที่ให้ยืนหรอก ไอลีตุ๊ด
    g#004

+Lugia+

• Newbie
  • *
อ่อ เเล้วที่ชอบบอกจีเอ็มเข้าข้างเเต่คนเติมเงิน พูดยังสปาเติมฝั่งเดียวเเร๊ง8-9
ฝั่งคุณว่อน พูดได้เต็มปากใครเติมก้อได้รับการเอาใจใส่หน่อยเพราะมีผลประโยชน์ต่อบริษัท
ถ้าคุณจะบอกว่า จีเอ็มคิดอย่างนี้เเล้วทุเรศ คุณลองนึกภาพตาม บริษัทมีพนักงาน2เเบบ
  1.ไม่เคยทำงาน เอาเเต่ทำลายบริษัท ทำลายเพื่อนร่วมงาน
  2.พนักงานที่มักหากำไรให้บริษัท หาประโยชน์เข้าบริษัทเสมอ ขยันทำงาน
ถ้าคุณเป็นเจ้านายคุณจะเลือกสนับสนุนดูเเลพวก ทำลายบริษัทไม่เคยหาอะไรดีดีให้มั้ย
ถ้าเข้าข้างเเต่สปาจิงพวกเติมเงินเอเทนโวยวายหมดละ
อย่างซีกังเติมไป พอมีโปรใหม่ๆจีก้อซิบไปที่เอ็มเค้าเสมอ เเถมอยากให้ลงไรในซีนาเตอร์
(ถ้าจะขอต้องความเห็นโดยรวม)ไปบ่นๆไว้สุดท้ายจีก้อเอามาลงให้ทั้งที่มีความต้องการเเค่คนเดียว
ต่อไปนี้ก้อเลิกนะเข้าข้างสปาเข้าข้างพวกเติมเงิน ความคิดอนุบาลเกินไป

witunejat

• **
       เล่นมาปีกว่าไม่เคยเห็นโปรเห็นบัค บัคสัตว์ก้อพึ่งมาเห็นเริ่มมาจากเทนนิละ หรือไม่จิง
ต้องพูดว่าสปาพึ่งมารู้ความจริงว่าเทนมีบัคสัตว์ไรนั้นไม่ส่งเเบนฟาเลนก้อคงโง่กันนึกว่าเทนเทพต่อไป
ส่วนคุณเเร๊ง8ขยะนั้นสู้ใครไม่ได้ก้อโวยวายเห็นเมจยืนอยู่2คนยังร้องโดนคนเดียวโลตัส2ทีโชว์โง่ไปถึงไหน
เเล้วเเต่ละคนที่คุณโวยวายบัคโปรดูของเค้าก่อนนะเเร๊ง8-9ลูกเเก้ว6 ฝั่งคุณเเร๊ง7เตตัสโหดขนาดนั้นเป็นธรรมดา
ที่เค้าจะสงสัยว่าโกง พอจับได้หน่อยก้อออกมางอเเงเป็นตุ๊ด เอออย่าลืมลองเล่นพระละจะได้รู้ว่าโฮลี่ไลท์มันรีกี่วิ
ไม่ใช่มาร้องสกิลไม่มีดีเลย์เล้วลองเล่นพระเอาเเชมป์จับดู10ครั้งจะโดนซักกี่ครั้งไม่มีดอจบัพ โชว์โง่ไปถึงไหน

http://forum.godswar.in.th/index.php?topic=20365.0  ไปหัดอ่านหาความรู้ใส่สมองซะนะ
บอกคนอื่นเป็นรั่วของชาติ(ทหาร) ทำตัวงี้รั่วหน้าบ้านก้อไม่มีที่ให้ยืนหรอก ไอลีตุ๊ด
    g#004
แค่นี้ก็รู้แล้วนะว่าใครกำลังดัดจริตสร้างภาพให้จีเอม บัคpet ใช่ว่าจะมีแต่เอเทนที่รุ้ สปาก็มีเยอะแยะแล้วเรื่องบัควิญญาณเฮี้ยนหลักๆก็มาจากสปาไม่ใช่หรอเห็นกันอยู่(ตัวละคร สุริยะ) แต่จีเอมก็ทำเรื่องเงียบในโพสไม่ออกมาชี้แจ้งด้วยซ้ำจะบอกแค่การประมวลผลผิดพลาดผมว่าเด็กอนุบาลก็ดูออกมั่ง เห็นผิดพลาดแต่ตัวเดิมๆจริงไหม(ผมถามคนเล่นทั้ง 2ฝ่าย) ไม่ต้องการแถหรือดัดจริตเส้แสร้งแบบที่ จีเอม ถนัดหรอกผมลูกผู้ชายไม่ได้แถเอาหน้ารอดเพื่อให้ใครมาสนับสนุนในเกม ของแบบนี้มันรู้ๆกันอยู่ครับคนเล่นเยอะแยะคุณเคยโดนหรอยบอทแล้วบอทคุณไม่ตายกันซักกี่คนผมถามตรงๆ แค่นั้นแหละแล้วที่ว่าคนนู้นคนนี้ หน้าตัว.....   ส่องกระจกดูตัวเองบ้างนะว่ายิ่งกว่า หน้าตัว.... ไหม   (แจ้งบัคpet จีเอมแบนตรวจสอบ)(พอแจ้งบัควิญญาณเฮี้ยนไฉน จีเอมเงียบ เอาตรงๆนะเติมเยอะไง) แล้วที่มาว่ารั้วของชาติอีกอย่าง คุณไปบอกคุณครูในกิลคุณเถอะให้สอนเด็กดีๆอย่าให้เหมือนตัวเอง รั้วของชาติทั้งนั้นจริงไหม อย่าเอาเวลามามัวแต่เล่นเกมหลายครอบครัวเค้าอยากให้ลูกเค้าได้ดีอยู่นะ หยุดพฤติกรรม ปญอ. ของมันเห็นๆกันอยู่ ในเกมยังตอแหลขนาดนี้ ชีวิตจริงคงน้ำเน่าน่าดู g#037

+Lugia+

• Newbie
  • *

g#004
แค่นี้ก็รู้แล้วนะว่าใครกำลังดัดจริตสร้างภาพให้จีเอม บัคpet ใช่ว่าจะมีแต่เอเทนที่รุ้ สปาก็มีเยอะแยะแล้วเรื่องบัควิญญาณเฮี้ยนหลักๆก็มาจากสปาไม่ใช่หรอเห็นกันอยู่(ตัวละคร สุริยะ) แต่จีเอมก็ทำเรื่องเงียบในโพสไม่ออกมาชี้แจ้งด้วยซ้ำจะบอกแค่การประมวลผลผิดพลาดผมว่าเด็กอนุบาลก็ดูออกมั่ง เห็นผิดพลาดแต่ตัวเดิมๆจริงไหม(ผมถามคนเล่นทั้ง 2ฝ่าย) ไม่ต้องการแถหรือดัดจริตเส้แสร้งแบบที่ จีเอม ถนัดหรอกผมลูกผู้ชายไม่ได้แถเอาหน้ารอดเพื่อให้ใครมาสนับสนุนในเกม ของแบบนี้มันรู้ๆกันอยู่ครับคนเล่นเยอะแยะคุณเคยโดนหรอยบอทแล้วบอทคุณไม่ตายกันซักกี่คนผมถามตรงๆ แค่นั้นแหละแล้วที่ว่าคนนู้นคนนี้ หน้าตัว.....   ส่องกระจกดูตัวเองบ้างนะว่ายิ่งกว่า หน้าตัว.... ไหม   (แจ้งบัคpet จีเอมแบนตรวจสอบ)(พอแจ้งบัควิญญาณเฮี้ยนไฉน จีเอมเงียบ เอาตรงๆนะเติมเยอะไง) แล้วที่มาว่ารั้วของชาติอีกอย่าง คุณไปบอกคุณครูในกิลคุณเถอะให้สอนเด็กดีๆอย่าให้เหมือนตัวเอง รั้วของชาติทั้งนั้นจริงไหม อย่าเอาเวลามามัวแต่เล่นเกมหลายครอบครัวเค้าอยากให้ลูกเค้าได้ดีอยู่นะ หยุดพฤติกรรม ปญอ. ของมันเห็นๆกันอยู่ ในเกมยังตอแหลขนาดนี้ ชีวิตจริงคงน้ำเน่าน่าดู g#037

ทหารเกรียนเเตก บัควิญญาณติ๊งต๊องคุณ มันบัคเพราะอะไรก้อรู้ๆกันอยู่
ต่อให้คุณทำ100ครั้งจะมีซักกี่ครั้งที่กดยาตอนจะตายเป๊ะๆพอดี พิมไรคิดก่อนนะ
บัคpetทำ100ครั้งติด100นั้นคุณตั้งใจ เเต่บัคเลือดขนาดคนบัคยังไม่รู้เลยว่าบัคเเล้ว
ครูเล่นเกม ปยอ. ทหารเล่นเกม อัฉริยะเหรอเเถจิงๆ ชีวิตจิงคงเเถน่าดู  g#004

สู้ไม่ได้ยอมเเพ้เิลิกไปๆ ไม่ต้องทำเเต่วเเตกพาลไปทั่ว สมเพจ  g#009

^G-Lemon^

• **
อันนี้อ้างอิงประกาศจากเซิฟอินเตอร์ ไม่รู้เซิฟไทยมีไหม

Announcement about Hacking for Unfair Game Play
Dec 2, 2011

http://gw.igg.com/news/news_view.php?aid=2453

อ้างถึง
ประกาศเกี่ยวกับการแฮ็กสำหรับเล่นเกมที่ไม่เป็นธรรม
2 ธันวาคม 2011

มันมีมาให้เราทราบว่าเมื่อเร็ว ๆ นี้กลุ่มเล็ก ๆ ของผู้เล่นที่ได้รับการใช้เทคนิคการเจาะและ / หรือ exploititation
เพื่อให้เข้าถึงไม่ได้รับอนุญาตให้อุปกรณ์ในการเล่นเกมบางอย่างจึงโดยตรงที่มีผลต่อการเล่นเกมที่ยุติธรรมสำหรับทุกคน
ดังนั้นเราจึงได้ rollback อุปกรณ์เหล่านี้และยังคืนให้กับผู้เล่นเหล่านี้วัสดุที่พวกเขาใช้ในการอัพเกรดอุปกรณ์
ของพวกเขาในช่วงระยะเวลาของเวลา BUG ถูกนำแจ้งในเกม. (วัสดุได้ถูกส่ง Prize Chest ของพวกเขา.)

เราอาจใช้โอกาสที่จะเตือนทุกคนที่แสวงหาผลประโยชน์ใด ๆ หรือการแฮ็คในเกมจะถือว่าผิดกฎหมายและอาจส่งผลให้
ตัวละครแบนถาวร เพื่อให้แน่ใจว่าการเล่นเกมที่สนุกและเป็นธรรมสำหรับทุกคนในเกม
!

witunejat

• **

g#004

ทหารเกรียนเเตก บัควิญญาณติ๊งต๊องคุณ มันบัคเพราะอะไรก้อรู้ๆกันอยู่
ต่อให้คุณทำ100ครั้งจะมีซักกี่ครั้งที่กดยาตอนจะตายเป๊ะๆพอดี พิมไรคิดก่อนนะ
บัคpetทำ100ครั้งติด100นั้นคุณตั้งใจ เเต่บัคเลือดขนาดคนบัคยังไม่รู้เลยว่าบัคเเล้ว
ครูเล่นเกม ปยอ. ทหารเล่นเกม อัฉริยะเหรอเเถจิงๆ ชีวิตจิงคงเเถน่าดู  g#004

สู้ไม่ได้ยอมเเพ้เิลิกไปๆ ไม่ต้องทำเเต่วเเตกพาลไปทั่ว สมเพจ  g#009
ยังไงนะ พูดเหมือนรู้วิธีทำ จะบอกว่ามันกดยาพอดีบอทตาย แต่ทำไมไม่บอทก็ติดนะ (ดัดจริตอีกแล้ว) แล้วคิดว่าบัคpet ทำทีเดียวติดหรอเก่งจัง น่าจะรู้ตัวเองนะว่ากำลังบอกทุกคนอยู่ว่าตัวเองทำบัคแต่อ้างบอทกดยา ผมว่าไม่ต่างจากหลอกตัวเอง แล้วตัวผมจะเก่งไม่เก่งผมก็ไม่เคยที่จะใช่เทคนิคนอกเกมแล้วทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เส้แสร้ง สร้างภาพว่าตัวเองบริสุทธิ์ หรือ จีเอมไม่กล้ามาตอบกระทู้ไง ต้องอาศัย ปาก คนอืนมายื่นตอบในกระทู้แทน จริงซินะ จีเอมไม่มีสิทธิ์มาทะเลาะกับผู้บริโภคจริงๆด้วย เลยอาศัยไอดีอื่นหรือสร้างขึนมาเองมาชวนทะเลาะกระมั่ง เค้าเรียกว่าอะไรนะ ลูกตุุ๊กกก อะป่าวหว่า5555

witunejat

• **
อันนี้อ้างอิงประกาศจากเซิฟอินเตอร์ ไม่รู้เซิฟไทยมีไหม

Announcement about Hacking for Unfair Game Play
Dec 2, 2011

http://gw.igg.com/news/news_view.php?aid=2453

อ้างถึง
ประกาศเกี่ยวกับการแฮ็กสำหรับเล่นเกมที่ไม่เป็นธรรม
2 ธันวาคม 2011

มันมีมาให้เราทราบว่าเมื่อเร็ว ๆ นี้กลุ่มเล็ก ๆ ของผู้เล่นที่ได้รับการใช้เทคนิคการเจาะและ / หรือ exploititation
เพื่อให้เข้าถึงไม่ได้รับอนุญาตให้อุปกรณ์ในการเล่นเกมบางอย่างจึงโดยตรงที่มีผลต่อการเล่นเกมที่ยุติธรรมสำหรับทุกคน
ดังนั้นเราจึงได้ rollback อุปกรณ์เหล่านี้และยังคืนให้กับผู้เล่นเหล่านี้วัสดุที่พวกเขาใช้ในการอัพเกรดอุปกรณ์
ของพวกเขาในช่วงระยะเวลาของเวลา BUG ถูกนำแจ้งในเกม. (วัสดุได้ถูกส่ง Prize Chest ของพวกเขา.)

เราอาจใช้โอกาสที่จะเตือนทุกคนที่แสวงหาผลประโยชน์ใด ๆ หรือการแฮ็คในเกมจะถือว่าผิดกฎหมายและอาจส่งผลให้
ตัวละครแบนถาวร เพื่อให้แน่ใจว่าการเล่นเกมที่สนุกและเป็นธรรมสำหรับทุกคนในเกม
!
ม่อนจัง อย่าเอาเซิฟไทยไปเทียบเลยครับ มาตราฐานเมืองนอกเค้าดีเรากว่าเยอะเรื่องสิทธิของผู้บริโภค เมืองไทยไม่ได้ขี้เล็บตินของเค้าหรอก จริงไหมแต่ถ้าของเราดีจริงก็ขออภัยด้วยนะ555 เจริญยาก

botMan29

• Newbie
  • *
เกมมันจะไม่เจริญเพราะมีคนเล่นที่ชื่อ LeoToon นี่แหละ!!!

+Lugia+

• Newbie
  • *
เกมมันจะไม่เจริญเพราะมีคนเล่นที่ชื่อ LeoToon นี่แหละ!!!

กดLikeด้วยเท้า   g#004

witunejat

• **

กดLikeด้วยเท้า   g#004
ถ้าเจริญเพราะมีพวกคุณอยู่ ผมว่าเจริญได้ไม่นานมั่งครับ เด๋วก็คงเจ๊งมีแต่พวกตอแหลเส้แสร้งสร้างภาพ ดัดจริต หลับหลังก็เล่นนอกเกมทั้งนั้นนิครับ จะเจริญคงยากกระมั่งg#020