GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถ้าสักวัน มันเป็นอย่างนั้น....

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • Jr. Member
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
    เรื่องนั้นอย่าไปใส่ใจเลยครับ คุยเรื่องอื่นเถอะ g#004

ก็นะ เติบโตขึ้น ภาระมากขึ้น มีอะไรแปลกใหม่ขึ้น มีความเปลี่ยนแปลง
ยังไงก็แวะมาคุยกันบ่อยๆนะคับ g#004

ป.ล. คิดถึงเจ๊ฮิจริงๆอ่ะ มีช่องทางติดต่อมะเนี่ย g#006

ผมแก่ขึ้นแล้วหรอเนี้ย woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

เรื่องนั้นอย่าไปใส่ใจเลยครับ คุยเรื่องอื่นเถอะ g#004

ก็นะ เติบโตขึ้น ภาระมากขึ้น มีอะไรแปลกใหม่ขึ้น มีความเปลี่ยนแปลง
ยังไงก็แวะมาคุยกันบ่อยๆนะคับ g#004

ป.ล. คิดถึงเจ๊ฮิจริงๆอ่ะ มีช่องทางติดต่อมะเนี่ย g#006

ผมแก่ขึ้นแล้วหรอเนี้ย woon_5555

เอาอีโม มิคุเยอะแยะมาจากไหนอะ บอกหน่อยสิอยากได้มั้ง

กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....

[N]z.

• M-LEG..!?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

เอาอีโม มิคุเยอะแยะมาจากไหนอะ บอกหน่อยสิอยากได้มั้ง

กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
ง่ายๆ อากู๋ไว้ก่อน woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

กร็วก

• **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     ถามหน่อยสิ รู้มั้ยว่า มิคุ คืออะไร และตัวอื่นอื่นมีอะไรบ้าง

LLอUหื่u.

• Full Member
     ถามหน่อยสิ รู้มั้ยว่า มิคุ คืออะไร และตัวอื่นอื่นมีอะไรบ้าง
อย่าไปถามกะน้องเค้างี้สิ เค้าตอบไดด้อยู่แล้ว อากู๋ซะอย่าง  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

อย่าถามเลยคุณ ยังไม่ค่อยได้ดูเท่าไร  g#004 g#004

LLอUหื่u.

• Full Member
จำได้ว่ามันเป็นเพลงน้ะ  woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

[N]z.

• M-LEG..!?
เฮ้ขอไม้กวาดหน่อย มีอะไรไม่รู้แตกแถวนี้ ละเอียดยิบๆเลย

g#031 g#031

• ชิชิชิ
มิคุ นักแสดงของญี่ปุ่น รู้สึกเหมือนคุณเธอจะมีเฟสบุ๊คด้วยนะ อาจจะไม่ใช่ของเธอเองก็ได้ อาจจะเป็นทีมงานที่คิดก่อสร้างมิคุขึ้นมา g#040
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

จำได้ว่ามันเป็นเพลงน้ะ  woon_555 woon_555

เราดูโดจินอะนะ

แล้วถ้าจำไม่ผิดจะเป็นโปรแกรมไรสักอย่างนี้แหละ

แต่เราชอบดูโดจิน มากกว่าเลยเห่อ มิคุ

กร็วก

• **
     ไม่เป็นไรหรอกครับ ก่อนผมจะรู้จักเจ้าตัวนี้ ผมก็เห็นรูปผ่านผ่านตา คิดว่าต้องมาจากการ์ตูนซักเรื่องนึง และคงเกี่ยวกับการร้องเพลงด้วย สืบไปเรื่อยเรื่อยครับ เดี๋ยวก็จะรู้ทุกซอกทุกมุมของเจ้านี้เอง woon_love

ระหว่างสืบก็อย่าลืมเซฟรูปภาพมาไว้ในคอมนะครับ รูปเคลื่อนไหวที่อยากได้ ไม่ไกลเกินเอื้อมครับ g#008

• ชิชิชิ
     ไม่เป็นไรหรอกครับ ก่อนผมจะรู้จักเจ้าตัวนี้ ผมก็เห็นรูปผ่านผ่านตา คิดว่าต้องมาจากการ์ตูนซักเรื่องนึง และคงเกี่ยวกับการร้องเพลงด้วย สืบไปเรื่อยเรื่อยครับ เดี๋ยวก็จะรู้ทุกซอกทุกมุมของเจ้านี้เอง woon_love

ระหว่างสืบก็อย่าลืมเซฟรูปภาพมาไว้ในคอมนะครับ รูปเคลื่อนไหวที่อยากได้ ไม่ไกลเกินเอื้อมครับ g#008
ในลายเซ็นของท่าน ดูแล้วลายตา+งง g#015

[N]z.

• M-LEG..!?
ท่าทางจะมีปัญหากับการใช้คำกิริยา แยกความแตกต่างคำว่า ดู กับอ่านไม่ออก 555555555555555555