GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอร้องผู้โวยวาย เนื่องจากเซิร์ฟล้ม[[วุ้นนรก]]

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อ่านแล้วแทนที่จะ สรุปใจความสำคัญมา ไม่มี๊ ดูโหยงๆ กอปมาชัดๆ

เอาเวลาเล่นเกมไปเขียนใบลาออกโรงเรียนประถมของนาย แล้วไปยึดอาชีพ เอาของใส่ถุง วันละ200 เสาร์อาทิตย์ 500 ดีกว่าครับ

รวย รุ่ง ไม่มีอด ไม่ต้องใช้สมอง ไม่ต้องใช้ความอดทน ไม่ต้องแถร นั่งหยิบของใส่ถุง แหมคุ้มดีจิงๆ ให้ผมทำ ผมก้อทำ ทำแค่ตอนเช้าได้ละ200

ทำเสดไปเที่ยว สบายโหง ไม่ต้องแบมือขอตังแม่ด้วย

g#031

ขอบคุณมากที่แนะนำครับ^^

ไม่เป็นไรครับ เผื่อจะได้ฉลาด เลิกโง่ปัญญานิ่ม ไร้สมอง  เป็นเหมือนคนปกติกับเขาสักที ^~^

อ่านแล้วแทนที่จะ สรุปใจความสำคัญมา ไม่มี๊ ดูโหยงๆ กอปมาชัดๆ

เอาเวลาเล่นเกมไปเขียนใบลาออกโรงเรียนประถมของนาย แล้วไปยึดอาชีพ เอาของใส่ถุง วันละ200 เสาร์อาทิตย์ 500 ดีกว่าครับ

รวย รุ่ง ไม่มีอด ไม่ต้องใช้สมอง ไม่ต้องใช้ความอดทน ไม่ต้องแถร นั่งหยิบของใส่ถุง แหมคุ้มดีจิงๆ ให้ผมทำ ผมก้อทำ ทำแค่ตอนเช้าได้ละ200

ทำเสดไปเที่ยว สบายโหง ไม่ต้องแบมือขอตังแม่ด้วย

g#031

ขอบคุณมากที่แนะนำครับ^^

ไม่เป็นไรครับ เผื่อจะได้ฉลาด เลิกโง่ปัญญานิ่ม ไร้สมอง  เป็นเหมือนคนปกติกับเขาสักที ^~^

ครับผม

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
 g#037

เฮ้นาย ไม่เข้ากระทู้ รายการอัพเดทประจำวันพุธเลยอ่ อายหรอ โดนพี่อิฐเขาด่าอ่

หน้าบางเลยไม่กล้าเข้าไปดูกลัวเสียความรู้สึก

g#037 g#037

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หัดหน้าด้านอย่างผมมั่งดิ เค้าเอาหลักฐานมาโชว์ยังหน้าด้านได้อีกอ่ะ เหอๆๆ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
g#037

เฮ้นาย ไม่เข้ากระทู้ รายการอัพเดทประจำวันพุธเลยอ่ อายหรอ โดนพี่อิฐเขาด่าอ่

หน้าบางเลยไม่กล้าเข้าไปดูกลัวเสียความรู้สึก

g#037 g#037

ตูไม่ได้ด่าเฟ้ย ตูแค่ถาม ใส่ความตูแล้ว g#036
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
g#037

g#037 g#037

g#008 g#008 g#008 g#008

ตูไม่ได้ด่าเฟ้ย ตูแค่ถาม ใส่ความตูแล้ว g#036
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

T0Nz

• Full Member
ทำเป็นสอนคนอื่น เห็นเมื่อก่อนมรึงมาตัวเเรกเลยหนิ เซิร์ฟนรกเป็นไรครับปิดอีกเเล้ว กำลังตีบอส ฯลฯ
นาย นาย เค้าอุตส่า กลับตัวกลับ ใจ มองในแง่ดี บ้างเดะ

ร่างอวตารดวก

ทุเรศครับ