GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(เทร) จีปรับสกิล ก้าวลมกรดแล้ว .. เย้

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้
ไม่บัคนะ ที่นรก ก้าวพริบตาคือ ก้าวลมกรด เเล้ว จริงๆๆๆ  เปลี่ยนโดนไม่บอกผู้เล่น   woon_huh woon_huh woon_huh
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Aunza

• Newbie
  • *
ของเทรมันไม่มีหรอกครับ ก้าวลมกรดอ่ะ อันนั้นมันของชาร์ปครับ
ของเทรมีแต่เท้าลมกรด ครับผม
จขกท เอารูปวิวทั้งภาพมาลงดีกว่านะ จะได้ดูตารางสกิลด้วย
ถ่ายมาพร้อมกับเทรของท่านน่ะแหละ

ถูกของ จขก แล้วครับ มันเป็นสกิวที่ปรับใหม่ของเทรในเซิฟเว่อร์นรกครับ

ดูเหมือนจามาแทนสกิว ก้าวพริบตานะครับ หรือไงนี่แหละ ก็ลองดูกันเองที่ว่าดี

ดียังไง วิ่งใว หรือไง  ?? woon_555 woon_555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ของเทรมันไม่มีหรอกครับ ก้าวลมกรดอ่ะ อันนั้นมันของชาร์ปครับ
จขกท เอารูปวิวทั้งภาพมาลงดีกว่านะ จะได้ดูตารางสกิลด้วย
ถ่ายมาพร้อมกับเทรของท่านน่ะแหละ

ถูกของ จขก แล้วครับ มันเป็นสกิวที่ปรับใหม่ของเทรในเซิฟเว่อร์นรกครับ

ดูเหมือนจามาแทนสกิว ก้าวพริบตานะครับ หรือไงนี่แหละ ก็ลองดูกันเองที่ว่าดี

ดียังไง วิ่งใว หรือไง  ?? woon_555 woon_555

หน้าแตกล่ะซิ   woon_555 woon_555

hangtep

• **
 g#035 อัพก้าวพริบตา1เองอะ ลงเซิฟหลักให้รีทักษะเทรฟรีด้วยดิ ยาแพงไม่มีตังซื้ออะ
มันปวดหัวนะเนี้ย......

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
แต่ชาร์ปกลับมีก้าวพริบตา โอ้วมายก้อดดด woon_shock woon_shock woon_shock
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG

หน้าแตกล่ะซิ   woon_555 woon_555

เอ่อหน้าแตกยังไงครับ เซิร์ฟนรกเป็นเซิร์ฟที่ทดสอบเท่านั้น
การที่จะดัดแปลงพันธุกรรมอะไร  ผมเซิร์ฟสวรรค์คงไม่รู้หรอก
อีกอย่างไม่ได้ลงเทสนานแล้ว  ส่วนมากเต็มที่คงไปทดลองสกิลที่จะรีในเซิร์ฟหลักเท่านั้นแหละ
แล้วที่เอามาอ้างก็คือข้อมูลจริงๆของทักษะของเซิร์ฟหลัก
พอข้อมูลไม่ถูกต้องก็เลยขอดูแค่รูปแค่นั้น  ไม่ได้มาตอบเพื่อกวน...ครับ

ปล.เซิร์ฟหลักเนี่ยผมก็เล่นเทรครับผมจุ6 2ตัว (เล่นมา4ปี) เรื่องสกิลลองผิดลองถูกมาเยอะครับ
ส่วนชาร์ปก็เล่นแต่ไม่ถนัดเลยหยุดไว้ที่เวล 99ไม่จุ (เลิกเล่นแล้ว)
เตือนไว้นิดนึง ไม่สนิทอย่า....ดีกว่านะ 

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

เรียบร้อย

• **
 ปลงแล้วลุกเอ๊ย
ถ้าเอาลงเซฟจริง รีอย่าให้ขาด

-OatbasterZ-

• **

เอ่อหน้าแตกยังไงครับ เซิร์ฟนรกเป็นเซิร์ฟที่ทดสอบเท่านั้น
การที่จะดัดแปลงพันธุกรรมอะไร  ผมเซิร์ฟสวรรค์คงไม่รู้หรอก
อีกอย่างไม่ได้ลงเทสนานแล้ว  ส่วนมากเต็มที่คงไปทดลองสกิลที่จะรีในเซิร์ฟหลักเท่านั้นแหละ
แล้วที่เอามาอ้างก็คือข้อมูลจริงๆของทักษะของเซิร์ฟหลัก
พอข้อมูลไม่ถูกต้องก็เลยขอดูแค่รูปแค่นั้น  ไม่ได้มาตอบเพื่อกวน...ครับ

ปล.เซิร์ฟหลักเนี่ยผมก็เล่นเทรครับผมจุ6 2ตัว (เล่นมา4ปี) เรื่องสกิลลองผิดลองถูกมาเยอะครับ
ส่วนชาร์ปก็เล่นแต่ไม่ถนัดเลยหยุดไว้ที่เวล 99ไม่จุ (เลิกเล่นแล้ว)
เตือนไว้นิดนึง ไม่สนิทอย่า....ดีกว่านะ

นี่ครับ ก้าวพริบหายของจริง (ผมก็เล่นสวรรค์ครับ แค่มาลองนรกดูว่ามีอะไรใหม่รึป่าว  woon_yes)