GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โลกาเปิดทดสอบแล้ว ทั้งค้างทั้งแลค

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
เซร่งคับไม่ทอนดาเมต 50% เทร 3หัวยิงแรงมาก  woon_angry

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)
ไม่ทอนดาเมจอ่ะมันดี
อาชีพที่หวังผลดาเมจในทีเดียวจะได้เก่งมากขึ้น เช่น ชาป พาลา วอ แอส

Exit.

• **
  • ....
งงอะ  ทำไมมีตัวละครในเซิฟภิภพ แต่ไม่มีในเิซิฟโลกา ทั้งๆที่อยู่ไอดีเดียวกัน ?
ลองดู ซ้ายบนกับขวาบนจออ่ะ มันจะมีหน้าต่อไปกับถอยหลัง ลองเลื่อน ๆดู

ล็อคอินไอดีมา  มันเข้าสู่หน้าสร้างตัวละครใหม่เลยครับ  ไม่มีให้เลือกซักตัว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แลค+ค้างมาก กับ ระบบทอนดาเมจ. นอกนั้น ถือว่าสนุกมากครับ

วิตัวเต็งๆ ที่ใต้เยอะนะ ลองไปบวกดูดิ

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

CacAloz

• Full Member
เรื่องแลคเป็นเพราะเราเปิดใน server เดียวกันกับวุ้นนรกครับ ถ้าเรื่องข้อมูลถูกต้องแล้ว และมีการจัดกิจกรรมหรือจัดแข่งจริงๆ จะเปลี่ยนไปเปิดที่เดียวกับ server หลักครับ

ปัญหาแลคอย่างที่ท่าน coalapanda ได้บอกไว้ครับ เมื่อเปิดกิจกรรมอย่างเป็นทางการแล้ว ปัญหานี้จะน้อยลงแน่นอนครับ

hangtep

• **
 g#023  g#023 ไม่จุ ไม่เทพ ไม่รู้ไปทำไมอะ พีเคหนุกดีออกวุ้นกะตายเปอร์หายเวลลด ทำให้สำนึกได้ว่ายิ่งเล่นก็ยิ่งกาก อายเค้าอะ555+อย่าซ้ำเติมอิอิ (ถ้าไม่แลคคงหนุกไว้จะไปโชว์กากอีก555+)  g#019 ตายแล้วเวลไม่ลดได้ป่าวอะ อ่อถ้าเผ่าไม่โดนปิดหนุกแน่ทำใหม่ไม่เสร็จสักทีเงียบไปเลยแทนที่จะเปิดแบบเก่าให้เล่นก่อนก็ไม่ได้ใจร้าย อยากหนุกกะเค้าบ้างเว้ยเฮ้ย  #038  #038
มันปวดหัวนะเนี้ย......