GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Gm เป็นไรอีกแล้วคับเกมส์เข้าไม่ได้เลยชขึ้นเซอฟเต็มตลอด

saya555

• Newbie
  • *
 woon_angry ดูแลลูกค้าหน่อยสิครับ เข้าเกมส์ไม่ได้ นานแล้วนะครับ ช่วยแก้ไขด้วยด่วนครับ  woon_angry

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
รับทราบค่ะ

ขณะนี้ทีมงานได้เร่งดำเนินการแก้ไขให้กลับมาเป็นปรกติโดยไว ค่ะ

ขออถัยในความไม่สดวกค่ะ

sumogod

• เห็นได้แค่ miss
  • Newbie
  • *
 g#046   ขอเวลาที่แน่นอนได้ไหมครับ ว่า เกมส์จะสามารถเล่นได้ในเวลา ไหน จะได้ไม่คอยกันเก้อครับ เรียนมาด้วยความเคารพ

จากผู้รักเเกมส์ godswar เสมือนดั่ง พี่น้องท้องเดียวกัน

[Avatar]

• Newbie
  • *
g#046   ขอเวลาที่แน่นอนได้ไหมครับ ว่า เกมส์จะสามารถเล่นได้ในเวลา ไหน จะได้ไม่คอยกันเก้อครับ เรียนมาด้วยความเคารพ

จากผู้รักเเกมส์ godswar เสมือนดั่ง พี่น้องท้องเดียวกัน

อยากโดนหรอย เร็วๆ เหรอคะ  g#003 g#004

นู๋สวยมั้ยคร๊ะ

akkhaphon1111

• Newbie
  • *
ไอที่บอกให้เค้าแก้เเร็วๆ อ่ะ ไปแก้ปัญหาเองเลยมั่ยครับบบบบบบบบบบบ     

เห็นใจ G เค้าหน่อย     เค้าแก้ไขเต็มที่แหล่ะ

g#046  สู้ๆ  g#031 g#031   

pungponkung

• บุคคลทั่วไป