GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัควิใส่โล่ได้เส้น v.2 แล้วบัคพาราตีเป็นล้านได้อะรมั่ง

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ขุดไปมันแบนเราไม่ได้หรอก เราไม่ได้ปั้ม ขุดให้มันขึ้นมาเห้นๆ  woon_angry
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

oatcha

• Full Member
         ผู้ที่มีบัคและใช้บัค ผมว่ามันเกิดขึ้นจากความผิดพลาดของทีมงานนะ ผู้ที่แจ้งบัคแล้วมีผลตอบแทนผมว่าก็ถูกต้องละ
แต่สมติบางคนนะติดบัคชนิดนั้นอยู่ก็ด้วยความไม่รู้นะ แล้วทีมงานจะมาลงโทษกับตัวละครทั้งๆที่มันเป็นข้อผิดพลาดจากทีมงาน
นั้นเอง ผมว่าทางทีมงานต้องชี้แจงให้ผู้เล่นก่อนใหม ถ้าทางทีมงานได้แจ้งออกไปแล้วและยังมีคนที่ยังใช้บัคนี้อยู่ ผมว่าค่อยมา
ลงโทษกันดีกว่า เพราะผู้เล่นหลายคนนะอาจะเล่นหลายตัวและอีกหลายคนก็อาจะไม่ได้เข้ามาอ่านในเวปบอร์ด คือมีหน้าที่เล่น
ก็เล่นอย่างเดียวละ และทางทีมงานเองก็ควรจะมองตรงจุดนี้ด้วยครับ