GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 23 พฤษภาคม 2555

X-Burner

• Full Member
กระจอกชิทีมงานเกมนี้

งี้แหละหนาถึงเลิกเล่น

จบABT 1เดือน ลงแร2ชิ้น อย่างกากใครเขาใช้กันมั่งน่ะที่คุณลง

ใจกะคิดว่าจะออกอันที่เรามีละจะได้ ขายๆไม่ออนเกมนี้อีก

ให้3คำ  g#030  g#030  g#030

.

AsunAllI3araTz

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • Jr. Member
  • **

kakaka_OssssO

• **
โห เทรมันจะเทพมากไปไหมวะคับ คิดยังไงกันวะคับ ดูความสมดุลน่อยสิคับคุนจีเอม พวกคุนจะเน้นแต่ยังงี้ ว่าละทำไมถึงคนเลิกเล่น>>ตรูละเบื่อ ของขึ้น g#030 g#030 g#046 g#046

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

oatcha

ความสามารถแรร์เทรกับแอสออกมา คนที่เล่นเทรก็บ่นกันตึมเลย แล้วแอสนี่ก็โคตะระเทพ แต่คลาส3เทรนี่จะก็เทพอยู่หละ
ยังจะมาเพื่มสวามสามารถไปอีก ไม่รู้หมือนกันนะว่าคนที่เล่นเทรไปติดสินบนอะไรหรือเปล่าทำไมถึงยิ่งเทพนักแล แต่ก็ธรรมดาละ
คนที่เล่นเทรล่าบอสแล้ว นอกจากจะมีเด็กเส่น ยังมีvip ชุปเช่า ประกันชีวิตเช่า สนับสนุนให้เติมกันแยอะๆ ต่อไปไม่แน่อาจจะมี
อัตตราด๊อปเช่าอีกด้วยเป็นแน่แท้ ทุกวันนี้ก้ไม่กล้าลงแบทละคือเทรตึมแบทเลย แล้วจะมาปรับความสามารถให้ดีไปใหญ่อีก
แล้วเบลดอย่างผมจะเอาอะรัยไปสู้เขาครับ ต่อให้มีแรร์95 ดาบ99ก็ยังคิดก่อนเลยจะลองเล่นกับเทรดีหรือเป่า คิดดูละกัน
ต่อให้มีอาวุธที่วิเศษและแหลมคม แล้วฟันไม่ถูกเลย แล้วมันจะมีประโยชน์อะไร 
                    เบลดสู้ว๊อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  g#035

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
 g#039 g#039

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

.999_999.

• **

chawa6769

• Newbie
  • *
ใน กรณี ที่ ค่าทั้ง 2ไม่ถึง 500 หน่วย แล้ว ถ้า แม่น กับ หลบเกิน 500 ละครับ มันจะลดเท่าไหร่ คงไม่ใช่ 0 นะ

บ้ากาม

• **

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
กรุณาอธิบายเพิ่มเกี่ยวกับการปรับทักษะเทร ด่วน!! เพื่อกระจ่างแกผู้เล่น

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

shiro2309

• Newbie
  • *
แม่นลด 500 ใช้หัวแม่เท้าคิดหรอครับ มีสมองกันบ้างไหมทีมงาน เดี๋ยวคนเลิกเล่นหมดหรอ
คิดว่าเบลดกับเบอ จะเป็ยังไงสมองมีไว้คิดเรื่องสมดุลด้วยนะครับ

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
เลิกเล่นคับให้เทรมันเล่นไปอาชีพเดียว
ส่วนผมไม่เล่นแล้ว มาชวนคนอื่นเลิก 555+
ถูกสอนให้โง่งมงาย

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
เลิกเล่นคับให้เทรมันเล่นไปอาชีพเดียว
ส่วนผมไม่เล่นแล้ว มาชวนคนอื่นเลิก 555+

เลิกเลยงั้น  g#003
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2012, 10:42:22 โดย High-Scoop »
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

highter0

• บุคคลทั่วไป
เรื่องตะโกนนั้นไม่ได้ลด - เพิ่ม ทีเดียว 500 หน่วยนะครับ แต่จะต้องสะสมเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนสูงสุด 500 หน่วยครับ ซึ่งบอกได้เลยครับว่าไม่ง่ายเลยที่จะสะสมให้ ได้ 500 หน่วย แต่ก็ใช่ว่าจะไม่มีโอกาสที่จะทำได้ครับ  g#022
ตามที่จีเอ็มแพทได้อธิบายนะคะ ว่าไม่ได้ลดในทีเดียว แต่จะเป็นการสะสมค่ะ เช่น เมื่อตะโกน 1 ครั้ง เพิ่ม/ลด 50 หน่วย เทรจะต้องตะโกนซ้ำๆ กัน(โดยบัพที่ได้ต้องยังไม่หมด) 10 ครั้ง จึงจะสะสมเพิ่ม/ลด 500 หน่วย หลังจากนั้นถ้ามีตะโกนซ้อนครั้งที่ 11 12 13... ก็จะอยู่ที่ 500 คงที่ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2012, 10:48:26 โดย จีเอ็มจินนี่ »