GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีใหม่หรอครับ หรือว่าใครหว่า

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
ตรวจยาวๆนะครับ เป็นคาเดท แล้วเป็นไฟเตอร์ได้ไง ตัวละครนี้ไม่ได้ขยับไปไหน  woon_5555

ตรวจยาวๆนะครับ เป็นคาเดท แล้วเป็นไฟเตอร์ได้ไง ตัวละครนี้ไม่ได้ขยับไปไหน  woon_5555

เวลาห่างกันเยอะ พอสมควรนะพี่ เขาอาจจะไปเปลี่ยน อาชีพแล้วหรือปล่าว  g#013

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
เป็นชั่วโมง  g#021
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

Mouser

• Newbie
  • *
ขอโทษด้วยนะครับ จีเอ็มเลิกงานแล้ว ดราม่าต่อพรุ่งนี้ หรือทำเนียนกระทู้หาย woon_sunny

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานเข้าไปตรวจสอบตัวละครเรียบร้อยแล้วครับ ไม่พบขอผิดปกติใดๆ ครับ น่าจะเกิดจากการแสดงผลผิดของรูปภาพ

ตัวละครจีเอ็มทีมงานนั้นจะเป็น ภาษาไทย เท่านั้นนะครับ

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
จีเอ็มแพท จีเอ็มแมกซิม จีเอ็มโอโม่ จีเอ็มจินนี่ ดูกระทู้นี้แล้วนิ แต่ไม่ตอบ  g#014
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

• **
  • งง
แปลกจังครับ ผมลองออกเกมเข้าใหม่แล้วยังเหลืองเลย สักพักมาดูใหม่ ขาวแล้ว อิอิ

• **
 g#016 มาตอบตอนไหนแวะ ติดเทอโบ

บอกวิธีทำให้เห็นภาพแบบผิดพลาดได้ป่ะ  g#037

• **
  • งง
เช็คหน่อย ตัวละครได้ทำเควสเปลี่ยนอาชีพเป็นไฟเตอร์ไหม   woon_555

CacAloz

• Full Member
นี้ครับรูปที่ผมเข้าไปตรวจสอบ ทันทีเมื่อเห็นกระทู้

• **
  • งง
ขอเหตุผลที่ชื่อเหลืองหน่อย บ้านผมเล่นอสุรากับเพื่อนสองคน 2 คอม ดูทั้งสองคอม ชื่อเหลืองทั้งสอง  woon_huh

sampop

• Newbie
  • *
คอมผมก็เหนว่าเหลืองนะครับ หรือว่าคอมมันผิดปกติ 2 เครื่องเลย

• **
เอาแล้ว  g#016

ภาพที่ 3 เห็นสีขาวนิ เขารู้ตัวละมั้ง กว่าจีเอ็มจะโพสรูปก็ล่อตั้ง 6 โมงกว่า  g#013

g#035 เด็กเส้นแหง  g#035