GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

+_Rukia_+

• Newbie
  • *

ฟีนิกซ์ เซอร์เวย์ก่อนใคร ฮ่าๆ

Cretan Bull เจตใหม่ กะความสามารถสุดเทพ negate physical defense of your opponents! ทะลวงเกราะกาย

เซอร์วิส ควายน้อยรี 8
ข้อความไม่เหมาะสม *0*

+_Rukia_+

• Newbie
  • *

Kung-Fu Kenny  กังฟูน้อยกับความสามารถ negate magic defense of your opponents! เจาะเกราะเวทย์

Gryphon กริฟฟ่อน  กับควาสามารถ  increase critical strike damage for you! คะริเปอร์~~!

อันนี้ เซอร์วิสส อีกตามเคย -*-

+_Rukia_+

• Newbie
  • *
Gryphon Rebirth8

Class III

Onefineday

• Jr. Member
  • **
เราเลิกเล่นแล้วนะคะ ลาก่อน เหนื่อยกับหลายๆอย่างในเกมนี้
ฝากบอกโอให้เล่นต่อไปนะ และเราคงเลิกออนสไกป์และเกมส์นี้ เพราะลบหมดแล้ว
สไกป์ เราไม่มีรหัสเพราะไม่ได้สมัครเอง คงไม่ได้ออนอีกต่อไปแล้ว

เดี๋ยวอดคิดถึงเพื่อนๆแล้วจะดันมาทะลึ่งออนอีก

ขอโทษหากทำอะไรที่ไม่เหมาะสมไป
และขอบคุณ ที่ครั้งหนึ่ง เราเป็นเพื่อน เป็นกิลด์ เดียวกัน

ปล. ไม่ได้ดราม่านะ เดี๋ยวจะมีหาว่าเลิกไม่จริง อิอิ

woon_bye

stupidkiller

• **
เลิกทำไม กลับมาเล่นดิ ออนบ้างก็ไม่เปนไร ไม่ใช่หายไปเลย woon_cry

Onefineday

• **
หน้าไม่ทนพออะ เจอพวกหมา เบืื้อๆ

ใครออนไสกป์ ถามรหัสให้หน่อย ลืมรหัสอะ ไม่ก็ให้โอ บอกทาง PM ที เห็นโทรมาแต่ทันรับอาา

witunejat

• **
หน้าไม่ทนพออะ เจอพวกหมา เบืื้อๆ

ใครออนไสกป์ ถามรหัสให้หน่อย ลืมรหัสอะ ไม่ก็ให้โอ บอกทาง PM ที เห็นโทรมาแต่ทันรับอาา
หวัดดีจ้า บะบายครับคุณครู พูดไรแรงไป อโหสิให้กันนะ มันคือเกม ผมก็เลิกเหมือนกันแต่เข้ามาอ่านกระทุ้เล่นๆ  g#020 ปัญหาไม่ได้ตัวผู้เล่นแต่ที่ไม่เข้าตาผมคือ g#046 บะบายจ้าคุณครู

ตุ้มมุ้ม ณ๊ ทิงนองนอย

• Newbie
  • *
  • อั๊ ว ะ ยื ง ข อ ย ขิ ง อ ยู่
    • -
ลืมอะครับ พาส อะ เดี๋ยวจะลอง หาๆ ให้ ครับ  โทรสับ อะโทร ไปก็ไม่เห็นจะรับ เลย  g#016
-: อั๊ ว ะ ยื ง ข อ ย ขิ ง อ ยู่ :-

ตุ้มมุ้ม ณ๊ ทิงนองนอย

• Newbie
  • *
  • อั๊ ว ะ ยื ง ข อ ย ขิ ง อ ยู่
    • -
เราเลิกเล่นแล้วนะคะ ลาก่อน เหนื่อยกับหลายๆอย่างในเกมนี้
ฝากบอกโอให้เล่นต่อไปนะ และเราคงเลิกออนสไกป์และเกมส์นี้ เพราะลบหมดแล้ว
สไกป์ เราไม่มีรหัสเพราะไม่ได้สมัครเอง คงไม่ได้ออนอีกต่อไปแล้ว

เดี๋ยวอดคิดถึงเพื่อนๆแล้วจะดันมาทะลึ่งออนอีก

ขอโทษหากทำอะไรที่ไม่เหมาะสมไป
และขอบคุณ ที่ครั้งหนึ่ง เราเป็นเพื่อน เป็นกิลด์ เดียวกัน

ปล. ไม่ได้ดราม่านะ เดี๋ยวจะมีหาว่าเลิกไม่จริง อิอิ

woon_bye
อานะ ดราม่าชัดๆ
-: อั๊ ว ะ ยื ง ข อ ย ขิ ง อ ยู่ :-

Onefineday

• **
ลืมอะครับ พาส อะ เดี๋ยวจะลอง หาๆ ให้ ครับ  โทรสับ อะโทร ไปก็ไม่เห็นจะรับ เลย  g#016

PM บอกพาสมาอะ ก็โทร มาตอนไหนไม่รู้อาจจ้า ไม่ได้พก พอจะโทร กลับก็ไม่น่าโทรได้

+Lugia+

• Newbie
  • *
โฟ เด๋วกิ๊ฟสมัครใหม่ให้เเล้ว เด๋วส่งไปในข้อความบอร์ดให้

เด๋วส่งไอดีพาส กะชื่อเพื่อน จะได้เเอตมาได้ เครมะ เหมือนโอก้อจะลืม

Onefineday

• **
โฟ เด๋วกิ๊ฟสมัครใหม่ให้เเล้ว เด๋วส่งไปในข้อความบอร์ดให้

เด๋วส่งไอดีพาส กะชื่อเพื่อน จะได้เเอตมาได้ เครมะ เหมือนโอก้อจะลืม

อะจ้า

วันนี้ไปบางแสนมา เลยไมไ่ด้เอามือถือไป ปกติไม่ค่อยชอบพก รอซื้อใหม่เอาเลยยังไม่ได้พกมือถือเท่าไรอะ ลืมทิ้งไว้ในห้องนอน
จะดูแต่เบอร์แล้วโทร กลับเอา  woon_sunny