ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องชื่อและกระทู้ซ้ำ  (อ่าน 12394 ครั้ง)

MarCus_KP

• Full Member
Re: เรื่องชื่อและกระทู้ซ้ำ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 17:22:05 »
ตอนนี้เห็นอีกคนตั้งชื่อ ทีมงานGotwar  มันคนเดียวกันป่าวงิ - -

muanglnw

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 17:24:36 »
พอเริ่มปุ๊ป ปัญหาเกิด

highter0

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 17:49:53 »
ที่กระทู้ขึ้นชื่อทีมงาน Asura กับทีมงานของ Godswar นั้นเป็นการขึ้นข้อมูลอัตโนมัติของระบบนะคะ ที่เห็นขึ้นซ้ำๆ บ่อยๆ นั้นเกิดจากเมื่อมีการแก้ไขข้อมูลก็จะทำให้ระบบขึ้นข้อมูลโดยอัตโนมัติ ในตอนนี้ทางทีมงานได้ทำการปรับปรุงแก้ไขระบบนี้อยู่ค่ะ
ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

nicky01

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 18:51:42 »
น่ารัก.....จริงๆครับผู้เล่นของเรา แถมยังขี้สงสัยอีกต่างหาก...อิอิ ;D ;D

ดีครับ....รู้สึกดีใจว่าท่านทั้งหลายสนใจทีมงาน..อิอิ เพราะผมมันหล่อซินะ 555++

(เกี่ยวกันไหมหว่าา)

T0Nz

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 18:53:22 »
เอ้า !  เป็นที่ระบบหรอกเรอะ

แหกใหมล่ะ = =

l3ody-Knight

• *~ Ca$p€r ~*
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 19:03:09 »
-0-

ผมรู้คุณก็เกรียน

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 19:04:40 »
 :P

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 20:01:00 »
ตัวจิงคือใครกัน  ???

สงสัยจะต้องเป็นคน อิอิ (ขำๆ)

D

• Newbie
  • *
  • N/A
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 22:39:52 »
ที่กระทู้ขึ้นชื่อทีมงาน Asura กับทีมงานของ Godswar นั้นเป็นการขึ้นข้อมูลอัตโนมัติของระบบนะคะ ที่เห็นขึ้นซ้ำๆ บ่อยๆ นั้นเกิดจากเมื่อมีการแก้ไขข้อมูลก็จะทำให้ระบบขึ้นข้อมูลโดยอัตโนมัติ ในตอนนี้ทางทีมงานได้ทำการปรับปรุงแก้ไขระบบนี้อยู่ค่ะ
ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

น่ารัก.....จริงๆครับผู้เล่นของเรา แถมยังขี้สงสัยอีกต่างหาก...อิอิ ;D ;D

ดีครับ....รู้สึกดีใจว่าท่านทั้งหลายสนใจทีมงาน..อิอิ เพราะผมมันหล่อซินะ 555++

(เกี่ยวกันไหมหว่าา)
ขอบคุณครับ ที่เข้ามาอธิบาย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 03:47:28 »
User ที่ชื่อ "ทีมงาน Godswar" กับ "ทีมงาน Asura" นี่ มีส่วนเกี่ยวข้องกับทีมงานจริงรึป่าวคับ
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=162.0
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=213.0

เพราะผมเห็นตั้งกระทู้มากมาย ซ้ำไปซ้ำมา ซ้ำกับของท่าน Nize ด้วย แถมมีซ้ำกับกระทู้ที่ตัวเองเคยตั้งไปแล้วอีกต่างหาก
มีคนตามเก็บผลงานให้ตามกระทู้นี้ด้วยคับ ลองเข้าไปอ่านดูละกันคับ
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=172.0

เหมือนมีหน้าที่ก็อปปี้มาวางเฉยๆ ไม่ได้ดูหรอกว่าซ้ำหรือไม่ซ้ำ ไม่รู้ด้วยเจตนาอะไรอ่ะนะ แต่ว่าข้อมูลซ้ำเลอะเทอะ เริ่มรกแล้วตอนนี้
ถ้าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับทีมงาน ก็เข้าข่ายแอบอ้างได้ใช่มั้ยคับแบบนี้น่ะ รบกวนถามแค่นี้ล่ะคับ

สองuser นี้จะเป็นระบบอัตโนมัติที่ส่งข้อความจากการตั้งบอร์ดใน http://blog.asura.in.th ครับ

หน้าแหกตัวเท่าบ้านเลยชั้น
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Nize

• Administrator
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:16:06 »
ข้าน้อยมีความสงสัยอยู่ 2 เรื่อง คือ เรื่องชื่อของ user และ เรื่องกระทู้ซ้ำ คือ

2. เกี่ยวกับกระทู้ที่ซ้ำกัน ไม่ทราบว่าท่าน "ทีมงาน Asura" จะตั้งกระทู้ซ้ำทำไมครับ ทั้งๆที่ท่าน Nize ก็ตั้งไว้เรียบร้อยแล้ว 
เนื้อหาเดียวกันด้วย  ถ้าหากเป็น Mod หน้าจะมีการแบ่งหน้าที่กันที่ชัดเจนแล้ว ไม่น่ามีกระทู้ซ้ำกัน ทำให้นึกไปถึงข้อ 1 คือเป็น
user ธรรมดา แต่ตั้งชื่อเป็น ทีมงาน   เข้าข่ายตั้งใจแอบอ้างหรือไม่ครับ  ยังไงขอให้ท่าน "ทีมงาน Asura" ช่วยมาแจ้งรายละเอียดให้ทราบด้วย
ถ้าหากที่กล่าวมาเป็นการเข้าใจผิด ต้องขอโทษด้วย ไม่ได้มีเจตนาว่าร้าย เพียงแต่อยากให้มาอธิบายครับ  ขอบคุณครับ

กระทู้ที่เนื้อหา ซ้ำกัน ดังนี้

ต้องขออภัยเรื่องกระทู้ซ้ำครับ ตอนนี้เราบัคมีระบบช่วย Post กระทู้ ทีมงานกำลังแก้ไขครับ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 19:10:29 »
แล้วถ้าแอบอ้างในบอร์ดนี่ จะได้รับโทษเหมือนในเกมมั้ยคะเนี่ย
คงทำให้ใครหลายๆคนเข้าใจผิดได้เลยนะเนี่ย
บางคนเค้าก็ดูแต่ชื่อ ไม่ได้ดูว่าเป็นผู้เล่นหรือmod

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 11:22:09 »
แล้วถ้าแอบอ้างในบอร์ดนี่ จะได้รับโทษเหมือนในเกมมั้ยคะเนี่ย
คงทำให้ใครหลายๆคนเข้าใจผิดได้เลยนะเนี่ย
บางคนเค้าก็ดูแต่ชื่อ ไม่ได้ดูว่าเป็นผู้เล่นหรือmod

ถ้ากรณีแอบอ้างเป็นทีมงานจริงๆ โดนแบนไอดีบอร์ดถาวรอยู่แล้วคับ
เผลอๆ กรณีหนักๆ โดนแบนไอพีเลยทีเดียว มีกรณีตัวอย่างให้เห็นเยอะแล้วในบอร์ดเก่า
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

'iam.

• 25.05.55
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 14:47:13 »
เอิกส์ !~

`krazy_.z

• I hate you♥
  • Newbie
  • *
  • Only ♥
    • เฟสบุ้ค♥
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 16:43:43 »
เหอะ ๆ  woon_555
Living a false life will only lead to distress and worries
Be yourself, everyone is already taken