GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 2 พฤษภาคม 2555

THE-COOL

• Full Member
มีใครเข้าเว็ปอื่นไม่ได้เหมือนเรามั๊ย? เราเข้าได้แต่เว็ป อสุรา อย่างเดียวอะ
โทรไปถามที่ศูนย์เค้าบอกที่ภาคใต้มันมีปัญหาอะไรนี่แหละ (เราใช้ของ TOT)
งง มากเข้าได้แต่อสุรา โหลดแพทก็ได้ เข้า กูเกิลยังไม่ได้ เฟสบุ๊คก็ไม่ได้
เข้าไม่ได้เหมือนกันเลยครับ

มันเข้าได้เป็นบางเว็บคับ ของ TOT ล่ม
แต่ที่แน่ๆ อสุราเข้าได้......

เว็บกาก TOT เข้าได้หมดครับ  #038 g#040
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

banggieez

• Jr. Member
  • **
ประกวดแรร์กันเองเลยไหม

แรร์ พาลาดิน 95

ความสามารถ
HP เพิ่ม 2500  เพิ่มพลังโจมตี ศาตราเทพฝ่าเวหา 50%  ลดระยหลังใช้เหลือ 30 วินาที

แรร์ ชาปชูตเตอร์ 95
ความสมารถ
เพิ่มอัตราโปะเชะ 20%  เพิ่มความแรง เล็งจุดตาย 1000 หน่อย มียิงทักษะ เล็งจุดตายไปแล้ว มีโอกาศ 5% สลายบัฟทั้งหมด

55555555555 ขำๆๆๆนะคับ

☆.tsrifrof ↶

• **
  • * F ♥ C :)

987vin

• Newbie
  • *
ค้อนแร คลุมแร สกิลไม่ออกสักที แรเทร90ก็ไม่ออกไรวะ รอตั้งนานเป็นปีละ จาเก็บไว้ทามไมกะแค่ปล่อยสกิลไรออกมา
อัพเดท ห่วยมาก

Before i die

• Newbie
  • *
มีใครเข้าเว็ปอื่นไม่ได้เหมือนเรามั๊ย? เราเข้าได้แต่เว็ป อสุรา อย่างเดียวอะ
โทรไปถามที่ศูนย์เค้าบอกที่ภาคใต้มันมีปัญหาอะไรนี่แหละ (เราใช้ของ TOT)
งง มากเข้าได้แต่อสุรา โหลดแพทก็ได้ เข้า กูเกิลยังไม่ได้ เฟสบุ๊คก็ไม่ได้
เข้าไม่ได้เหมือนกันเลยครับ

มันเข้าได้เป็นบางเว็บคับ ของ TOT ล่ม
แต่ที่แน่ๆ อสุราเข้าได้......
ว่าแล้วววว

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
แรร์ไม่อัพ แล้วกลัวเซิฟโรลอีก โรลรอบหน้าขอดรอป *4 ชิ้นไปเลยละกัน  g#037
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Before i die

• Newbie
  • *
แรร์ไม่อัพ แล้วกลัวเซิฟโรลอีก โรลรอบหน้าขอดรอป *4 ชิ้นไปเลยละกัน  g#037
เมื่อคืนล๊อกอินเกมไม่ได้  อีก

woon_angry woon_angry อะไรกันนักหนาหว่า ความผิดพลาดเดิมๆทั้งนั้นทำไมไม่เอาความพิดพลาดกลับมาปรับปรุงให้ดีขึ้นละครับ เกมเปิดมากี่ปีก็มีปัญหาอย่างเดิมทุกปี ไม่เข้าใจ หรือว่ายังไง หว่า g#046  woon_huh
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

zxcvbnbvcxz40

• Newbie
  • *

X-Burner

• Full Member
เห็นมั้ยล่ะบอกแล้วทีมงานอสุราไร้ความน่าเชื่อถือจริงๆ

บอกแรร์จะอัพหลัง ABT หัวดอที่ไม่มีคนสนใจนั่น นี่ก็ปาไป2อาทิตย์ แถมไม่มีคำชี้แจงใดๆจากทีมงาน

ถึงไม่อัพก็มาชี้แจงอะไรหน่อยก็ได้

.

some_one

• Newbie
  • *
ชดเชยรอบ2ยังไม่มาอีกหลองั้นก็ขอ say good bye นะเล่นเกมส์อื่นละ   woon_bye woon_bye woon_bye

Music_2 Chin'n Love Ae'e

• Newbie
  • *
  • รั ก แ อ้ ไ ป ต ล อ ด ก า ล
เสียดายจังไม่ได้เล่น ตอนนี้อยู่โรงพยาบาล+มาเรียนT^T อยากให้คนคนนึงมาเหงข้อความนี้ คิดถึงๆ