GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข้อดีและข้อเสีย ที่ควรปรับปรุง

Olivia_KrYZiZ

• Newbie
  • *
แม่นน้อยก้จริง ครับ แทงแอสไม่โดนเลย  g#004

อย่าว่าแต่แอสเลย ตีมินิบอสก็วืดบ่อยเหมือนกัน g#020

.PuNlSHER.

• Jr. Member
  • **
เกราวัลคีรี่จุติให้6  เลยคับ ช่วยให้ถึกได้อยู่ ที่เหลือ ขึ้นอยู่กับ ของแต่ละคน ทุนใครถึง ก็ถึก ทุนไม่ถึงก็เสร็จ

.PuNlSHER.

• **
ใคร บอกว่า เซน แพ้ เทร คิดผิดคับ เซน ชนะเทร ขาดลอย ชาป(ถ้าไม่มีเกราะแร95จุติ6) แอส เบลด วิ วอ (ขึ้นอยู่กับ สเต็ปและของที่แต่ละคนใช้) เซน(ของใครถึง ทริกใครดีมือใครไว้ก็ชนะ)
เซน แพ้ แบบแน่นอน อยู่2  อย่าง เบอ(แล้วแต่สเต็ป กับของที่เราใส่แต่สุดท้ายเบอก็สับตายแค่จะช้าหรือเร็ว ฟลุ๊กๆๆก็ชนะ) พาลา ถึก ยิงไม่เข้า ยิ่งพาลาของถึง เซน ก็ เก้งๆๆๆๆๆ หลังจากนั้นตายช้าเร็ว เว้นแต่ เจอพาลา ของไม่ถึง นานๆๆทีเจอ

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
ก่อเล่นเซนสายปืน+กระบี่สิ ไม่ก่อกระบี่+ระเบิด เค้ามีมาไห้เล่นก่อลองๆกันไป ^^

"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

.PuNlSHER.

• **
ผมเล่นแต่สายปืน สายบี่ไม่ทันกินชาวบ้าน ฮาๆ

.PuNlSHER.

• **

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
ถ้าเล่นสายปืน ผสม มีสกิลบี่ สายนั้นกาก
คนละเชิฟแบทกับนอกแบทวัดกันไม่ได้หรอก
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

คิงออฟควายสโน

.PuNlSHER.

• **

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←

.PuNlSHER.

• **
โอนตัวได้โอนไปแล้ว ฮาๆ น่าจะมี จัดประลอง ข้ามเซฺิฟ ผมเห็น สายผสมไม่ทันกินใครเล่น ผมลงวอผมไม่ใส่เซตจุลงนะ ผม ใส่ของหนักลง เซตจุนิ่ม เล่นไม่เป็น ฮาๆ