GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม >ลั๊กส{J}บ< ณ SV.สวรรค์ ชั้น7

Zee_pm

• Newbie
  • *
  • If love is a crime, I wanna be your victim.

สวัสดียามเย็นเกือบค่ำจ้าสบายดีกันไหมทุกคน ><

ถ้ารักกันไปดีดีโดยไม่มีเรื่องคนอื่น
มันฝืนใจเธอขนาดนั้น

Zee_pm

• Newbie
  • *
  • If love is a crime, I wanna be your victim.
Taylor Swift - Speak now

Don’t say yes, run away now
อย่าตอบตกลง แล้ววิ่งออกไปตอนนี้เลย
I’ll meet you when you’re out of the church at the backdoor
ฉันจะรอพบคุณที่ประตูด้านหลังตอนที่คุณออกจากโบสถ์
Don’t wait or say a single vow
อย่ารีรอหรือสาบานคำใดๆ
You need to hear me out and they said speak now
คุณต้องได้ยินเสียงฉันนะ และตอนนั้น พวกเขาก็บอกว่าพูดเลย

ถ้ารักกันไปดีดีโดยไม่มีเรื่องคนอื่น

สวัสดียามค่ำ พี่นั้นปวดเอวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกเนื่องจากซ้อมบูม woon_hurt woon_hurt แทบจะเดินไม่เป็นกันเลยทีเดียว woon_yes คิดถึงจ่ะ^^ woon_love g#031
.....~*โจ้วหญิง ตัวโน้ย*~......

Zee_pm

• Newbie
  • *
สวัสดียามค่ำ พี่นั้นปวดเอวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกเนื่องจากซ้อมบูม woon_hurt woon_hurt แทบจะเดินไม่เป็นกันเลยทีเดียว woon_yes คิดถึงจ่ะ^^ woon_love g#031

สู้ๆจ้า เป็นกำลังใจให้  woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • Jr. Member
  • **
  • нєαvєи
But my dreams, they aren't as empty,
แต่ความฝันของฉัน มันไม่ได้ว่างเปล่า
As my conscience seems to be
เหมือนความผิดชอบชั่วดีที่ฉันมี
I have hours, only lonely
ฉันมีเวลามากมาย ที่จะเหงา
My love is vengeance that's never free
ความรักของฉันคือการแก้แค้น และจะไม่มีทางปล่อยมัน
♫♪
[/b]

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

Good morning!!! woon_sunny everybody
อากาศดีๆฟังเพลงนี้เลยยยยยชอบ woon_love
.....~*โจ้วหญิง ตัวโน้ย*~......

salra

• Newbie
  • *
หวัดดีคะทุกคนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ตื่นกันยังหนอออออออ  g#004

salra

• Newbie
  • *
เช้าๆแบบนี้มีเรื่องมาเล่าด้วยๆ มีภาพให้ดูๆๆๆๆ  g#022

ที่เอามาลงที่ไม่ได้คิดจะประจารนะ แค่อยากจะบอกว่า ถ้าพูดไรแล้วทำไม่ได้ อย่าพูดเลยดีกว่านะ อายแทนอะ  g#004

Zee_pm

• Newbie
  • *
:(

Zee_pm

• Newbie
  • *

“อีกหน่อยเธอคงเข้าใจ ว่าอะไรสำคัญไปกว่าแค่รักกัน อีกหน่อยซึ่งคงไม่นาน ถึงวันนั้นแล้วเธอจะเข้าใจ”

Zee_pm

• Newbie
  • *
♥สุดท้ายก็คือเพื่อนกัน...

Zee_pm

• Newbie
  • *
อรุณสวัสดิ์ทุกคนนะคะ สบายดีกันไหมเอ่ย
แต่คนโพสจะตายละคะ
555555555555555555555555

อาเจ้คนนี้รักน้องทุกคน>< รักกันนะๆๆๆๆ woon_love woon_love woon_love

Byakurun

• รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะ ร้อยครั้ง \0/
  • Jr. Member
  • **
บอร์ดตกแล้ว  woon_angry งมหาตั้งนาน  woon_5555 woon_5555

ความโลภ ความอาฆาต ความรู้สึกอันมืดดำของคน ๆ เดียวก็ยังมีพลัง มากกว่า ความดีจอมปลอมที่คนหมู่มากชอบยกขึ้นมาอ้างเสียอีก