ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มอาสาเฟิร์ส สมควรทำหรือไม่ เป็นจีเอ็มแต่แหกกฏซื้อขายตัวละคร  (อ่าน 19575 ครั้ง)

banggieez

• Jr. Member
  • **
จะมาฆ่าเค้า แค่ ตัวเองไม่พร้อม แบบนี้ก็ตายสิคับ

อย่าโกรธกันเลย  พูดเพราะๆไปว่า 

ขอโทดนะคับผมโดนกิเลสมันครอบงำ  ตอนที่ผมทำแบบนี้ ยกโทดให้ผม

woon_love woon_love woon_love

MarCus_KP

• Full Member
วู้...คนเราหนอ สันดานยังไงก็สันดานยังงั้น

"ผมจะปรับปรุงตัวครับๆ" พูดประโยคประมานนี้มากี่ล้านครั้งแล้วครับ ทำได้สักครั้งไหม

ตอแหล แถ ไถ นิสัย เดิมๆ มันซึมเข้ากระดูกดำของคุนแล้วมั่งครับนิสัย...แบบนี้

ธนวินท์ มีลาภอุดมชัย อย่าให้เจอชื่อนี้ที่ไหนนะ  g#009

ท่านเพา

ทนไม่ไหวใช้ไอดีนี้ตอบแล้วกันนะคะ
จากที่มีคนเกลียดอยู่แล้ว ก็ยิ่งทำให้มีคนเกลียดยิ่งไปอีก
สันดารของคุณมันแก้ไม่หายจริงๆนะคะ
ถ้าเราเป็นจีเอ็ม ไม่ให้สมัครตั้งแต่วันแรกแล้วแหละค่ะ
ไปดูในบอร์ดรายงานผลการทำงานของคุณสิ
อาสาเฟริสท์เค้าให้กำลังใจคุณขนาดไหน
คุณกลับทำแบบนี้ ทำตัวเป็นวัวลืมตีน
กลับไปพิจารณาตัวเองใหม่ซะ
อายุน้อยเหมือนกันอะค่ะ แต่คาดว่าเราคงมีสมองกว่าเยอะ
ไม่ทำแบบนี้กับผู้ที่เค้าเคยทำดีกับเรา
ไตร่ตรองตัวเองด้วยนะคะ แล้วถ้าครั้งหน้าอยากสมัครจีอีกบอกด้วยนะคะ
จะปั้นตัวไปสมัครให้คนเต็ม จะได้มีการโหวต

ท่านเพา

ถึงอาสาเฟริสท์ ไม่ต้องเครียดนะคะ ใครๆก็ทำผิดกฏเกมทั้งนั้น เทส+จีอาสาอย่างเรายังซื้อเอ็มเลยค่ะ woon_5555

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
จขกท. ยังไม่ตายจากโลกนี้อีกหรอ ?
จะแหลไปไหนคะ ? 

ป.ล ข.กำไล พฐ. ใต้ สนคุย

Pnp. Clp.

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
จขกท. ยังไม่ตายจากโลกนี้อีกหรอ ?

มาจากไหน  g#016

AsunAllI3araTz

ตกลง คนโพส คือ จีอาสา พลังโจมตีสุดเเรงเกิดเหรอ ?

ϟ illu$i๏n™

ออกมาจาใจเธอไง  g#019

ตกลง คนโพส คือ จีอาสา พลังโจมตีสุดเเรงเกิดเหรอ ?

ใช่

Pnp. Clp.

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ออกมาจาใจเธอไง  g#019

อย่าสิ เขิน  g#019

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คนเราจะทำอะไรก็ให้มันอยู่ในความพอดีบ้างนะ
ก่อนจะว่าคนอื่นอย่างโน้นอย่างดี ส่องกระจกดูก่อนก็ดี ว่าตัวเองดีพอรึยัง
ทำเป็นเคร่งกฎจับผิดคนโน้นคนนี้ โดนตอกกลับทีนึง หงายหลังหน้าแหกมั้ยน้อง
พาดหัวมาซะเต็มยศจีเอ็มอาสา ลืมไปรึป่าวครับว่าตัวเองก็มีอาสาติดหน้าชื่อเหมือนกัน

ถ้าจะพูดถึงความจริงเรื่องนี้นะ ผมจะบอกให้ว่าบางกลุ่มก็มีทีมงานเป็นสมาชิกอยู่ด้วยซ้ำ เพราะผมก็เข้าอยู่หลายกลุ่ม
ถ้ามันจะผิดหนักหนาจริง ทีมงานคงเล่นให้ตั้งแต่โพสต์ชื่อตัวละครกันหราเต็มหน้าเพจกลุ่มละ
สิ่งที่จะทำได้ดีที่สุดในนั้น ณ สถานะในกลุ่มตอนนั้น ก็มีแค่การเตือนให้ระวังการหลอกลวงแค่นั้น

จะกล่าวแค่ในส่วนของมารยาทการเข้ากลุ่มละกัน เรื่องอื่นมาถึงขั้นนี้ก็ให้ทีมงานพิจารณาเอา เจ้าตัวเค้าก็รับได้
ไม่ใช่จะบอกว่ามันไม่ผิดนะ มันก็ไม่ใช่สิ่งที่ดี แต่มันก็เป็นส่วนที่เป็นพื้นที่ของสมาชิกกลุ่ม
ถ้าหากว่ารับไม่ได้กับการกระทำของคนในกลุ่ม หรือทัศนะบางอย่างไม่ตรงกัน ก็ออกไปเถอะครับ
ผมเองบางกลุ่มทุเรศเกิน ผมรับไม่ได้ ผมก็ออก อยู่แล้วทำร้ายคนในกลุ่ม ไม่รู้จะอยู่ไปทำไม
เค้าอยู่กันได้ เค้ารับกันได้ เปรียบว่าเป็นกิจวัตร วัฒนธรรมในกลุ่มละกัน ถ้ารู้สึกแปลกแยกนักก็อย่าอยู่เลยครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• แด๊นนนนน
โดนสวนทีเดียว หายจากบอร์ดไปเลย #038

ท่านเพา

อายุยังไม่ถึง 15 แต่ตั้งสถาบันมัธยมตอนปลายไว้แล้วหรอคะ woon_5555
ส่วนอันบน แปรอักษรครั้งหน้าอย่าให้เจอนะคะ เห็นว่าอยู่ในกลุ่มสวนเหมือนกันก็ไม่อยากจะด่าหรอก
แต่นิสัยอย่างงี้เด็กสวนเค้าไม่เอาไปใช้ ทั้งในเกมหรือนอกเกมหรอกค่ะ เสียชื่อสถาบัน
กระทบน้องอย่างสวนสมุทร เป็นพี่ก็ทำตัวให้ดีหน่อยค่ะ  #038

ϟ illu$i๏n™

Pnp. Clp.

Buzaba`

• แด๊นนนนน
อยากตกอยู่ในสภาวะทิ้งตัว  woon_5555

After School

• Newbie
  • *
เจ้าของกระทู้ตอแหลไม่เนียนเลยนิ  g#014