ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มอาสาเฟิร์ส สมควรทำหรือไม่ เป็นจีเอ็มแต่แหกกฏซื้อขายตัวละคร  (อ่าน 19491 ครั้ง)

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member

ไฟฉาย ,

• Jr. Member
  • **
  • .i. => olo
หึหึ รู้อยู่แล้วล่ะ ต้องเป็นงี้ สันดานก็เป็นสันดานอ่ะจ้า
หน้าไหว้หลังหลอก โกหกยังไงก็รักษาไม่หายหรอกมันเป็นสันดาน

เฟิร์สอ่ะ ทำอะไรก็ยอมรับผิดนะ ไม่ชอบแถ เหมือนใครบางคน

ช่วงนี้โดนดราม่าบ่อย ไปสะเดาะห์หน่อยดีกว่า ทำบุญทำทานให้พวกขอส่วนบุญ
อยากดังได้หน้ากันจัง

เสียใจด้วยฮับ  g#031 g#031

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
สำหรับเรื่องนี้ เฟิร์สยอมรับว่าเฟิร์สทำผิดจริงคะ แล้วก็ยอมรับโทษตามกฏ ตามการพิจารณาของทีมงานทุกอย่าง
หากต้องมีการปลดหน้าที่ เฟิร์สก็ยอมรับโดยไม่มีข้อกังขาหรือข้อแก้ตัวใดๆ

การทำหน้าที่จีเอ็มอาสาของเฟิร์ส เฟิร์สทำด้วยใจคะ เฟิร์สไม่ต้องมานั่งร้างภาพ เป็นยังไงก็เป็นอย่างนั้น
หากต้องถูกปลดจริง เฟิร์สถือว่าเฟิร์สได้ทำหน้าที่อย่างเต็มที่แล้ว
และพยายามทำหน้าที่อย่างเสมอต้นเสมอปลายมาโดยตลอด
ตั้งแต่รอบทดลองถึงรอบปฏิบัติหน้าที่จริงๆ เท่านี้ก็ภูมิใจแล้วคะ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=11992.0

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13135.msg290428#new

ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะค่ะ ที่ทำเหมือนเป็นตัวอย่างที่ไม่ดี ยังไงจีเอ็มอาสาก็มาจากผู้เล่นธรรมดา
เฟิร์สก็แค่ผู้เล่นธรรมดาคนหนึ่งที่มีหน้าที่ต้องรับผิดชอบเท่านั้น ขอบคุณสำหรับทุกอย่างจ้า  g#031

ปล.เหมือนดาราเลยเน๊อะ มีพวกมาเกาะอยากดังเยอะเลย แต่ไม่ปลื้มค่ะ สมเพซ
อายไหมจ๊ะ โกหกไม่เนียน แถซะ... อยากได้หน้า แต่ตัวเองก็ทำซะด้วย
ความชั่วที่มีไม่ต่างจากพี่เลยคะน้อง แต่หน้าพี่บางกว่าเยอะเลย
ว่าแต่....น้องนุ่งกางเกงอยู่ไหม? เปลี่ยนไปใส่กระโปรงแทนดีกว่าจะ ถ้าจะทำอะไรแล้วไม่กล้าแบบนี้

Ton-Glaz

• Human
เงิบ เลยสิมึง ไอสันดานหมา  g#009

When u say nothing at all !

DevilDream

• **
เอาดีใส่ตัว ชั่วให้คนอื่น
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

captainlovek

• Newbie
  • *
แล้วแบบนนี้หล่ะครับ  5555  #038

บ่ะ แต่ทำไมขายเองล่ะครับ   woon_huh  woon_huh

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

ดูความหน้าไหว้หลังหลอก
เก็บคำบอกคนอื่นไปผ่าตัดยัดใส่สมองตัวเองก็ดีนะจ๊ะ พี่เป็นห่วง

Man-U

จีเอ็มอาสาก็ไม่ได้ต่างอะไรกันมากกับผู้เล่นทั่วไปหรอกค่ะ
แค่มีหน้าที่ที่จะต้องทำไม่เหมือนผู้เล่นทั่วไปที่จะทำอะไรก็ได้
ถึงแม้ว่าจีเอ็มจะพิจารณายังไง ก็ต้องโดนเป็นคู่เน้อะทั้งคนทำกับคนแจ้ง
เพราะว่า จะทำอะไรไม่รอบคอบเอง และไม่กล้าที่จะเปิดเผยตัวเองมายอมรับความจริง
ที่ทำไปอาจจะทำไปเพื่อประโยชน์ส่วนตัว เพื่อจะให้ตัวเองสบายใจ
ไม่ก็มีสาเหตอื่นๆหลายๆประการที่จะต้องทำลงไปโดยไม่สนใจการกระทำของตัวเอง
มีคำว่าถ้ามีคนอื่นทำแล้วกลับมาเป็นตัวเองทำไปซะงั้น มันไม่ดักดานไปหน่อยหรอค่ะ
ทำแบบนี้คิดว่าดีแล้วหรอค่ะ ตัวเองยังทำละไปแถให้คนอื่นโดน
แล้วทำไมไม่เอารหัสบอร์ดของตัวเองตั้งกระทู้ไปเลยหรอค่ะ
ไม่รู้ว่าที่ทำไปอ่ะ ทำไปเพื่อเจตนาอะไร แต่คุณก็ไม่ใช่ผู้ที่จะมีบทบาทเกินคำว่าผู้เล่นทั่วไปมากหรอค่ะ
ถ้าข้อความนี้แรงหรือไม่ถูกใจอะไรก็ขอประทานโทษด้วยค่ะ
เพราะจะเปลื่อยให้เรื่องแบบนี้มันลอยนวลไปได้ง่ายๆก็สุดเกินความคิดที่จะหยุดทำ
ปล.รอคำตอบจากจีเอ็มอย่างเดียวเลยเนาะคราวนี้ สู้ๆค่ะพี่เฟิร์ส

CollagE

• Newbie
  • *
บอกทีมงานปลดเหอะ ถ้าเป็นจีเอ็มแล้วปวดหัวอย่าไปเป็นมันเลย ไม่ต้องไปจัดกิจไห้เปลืองเวลาด้วย  g#014

dyl

• hancial
  • Hero Member
  • ฮันเชียล

ดูความหน้าไหว้หลังหลอก
เก็บคำบอกคนอื่นไปผ่าตัดยัดใส่สมองตัวเองก็ดีนะจ๊ะ พี่เป็นห่วง

สุดท้ายมันก็เอาลงเอง g#035
เป็นคนคนหนึ่ง

nas_nas

• **
ผิดยังไงอ่า  ก็ประกาศขายทางเฟรชนิ  ไม่ได้ประกาศขายในเกมหนิ  g#041 g#041 g#041 g#041

ไฟฉาย ,

• **
  • .i. => olo
ผิดยังไงอ่า  ก็ประกาศขายทางเฟรชนิ  ไม่ได้ประกาศขายในเกมหนิ  g#041 g#041 g#041 g#041

มันมีรูปซื้อในเกมด้วยไม่ใช่หรอ

g#014 g#014

AsunAllI3araTz

พนัน ได้เลย คน ในที่ นี้ เกือบ 100% เกือบ นะเคยซื้อ ขายผิด กฎเกมเเล้ว ที่เอา ลงประจาน สันดานตัวเอง เหรอ เเล้วเอารูป ในเฟสมาลงด้วย อะ นิสัยเหลือเกินวะ
 พ ม ต ให้ 3 คำนี้ไปเลย  g#037

AsunAllI3araTz

ธนวินท์ มีลาภอุดมชัย ชัดไร งี้  g#030

AnGleKInG_OnLINE

• Newbie
  • *
  • 親愛なる ~ ジェーン。
   ไม่ไหวเน้อ  ก่อนจะมาตั้งให้แบนคนนั้นคนนี้ แนะนำให้กลับไปใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องก่ิอนนะคะ  เกิดเป็นคนไทยเสือกใช้ภาษาไทยวิบัติที่โรงเรียนสอนมาแบบนี้หรอคะ

ปล. สำหรับคุณนี่คงจะโดนคนในกลุ่มเฟสเกลียดอีกนานเลย :))  เออๆแ้ล้วก็ วันหลังอ่ะอย่ามาประจานตัวเองแบบนี้นะคะ น่าเกลียดน่ะ 
g#004 g#004