ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มอาสาเฟิร์ส สมควรทำหรือไม่ เป็นจีเอ็มแต่แหกกฏซื้อขายตัวละคร  (อ่าน 19488 ครั้ง)

hommai

• Newbie
  • *
จีเอ็มอาสาเฟิร์ส สมควร โดนปลดจากการเป็นจีเอ็๋มอาสาเรื่องจากผิดกฏของเกมหรือมั่ย

กระผมมีนามชื่อ"ฮอม"นร๊ ขอรัฟ

คือผมดั้ยไปดู Face Book กลุ่มหนึ่งกลับเจอ รับซื้อตัวละคร

มันเหมาะสมหรือไม่ !? ใช่ มันมีความ เหมาะสมหรือไม่ ใช่ เพราะว่า คนอื่นๆ มาขายเยอะ แต่นี้เป็น"GMอาสา" มันสมควรหรือมั่ย ??

อุ้ย บอกว่าซื้อตัวระคร ลำบากด้วยอ๊ะ พอดีไปซื้อที่ไหนมาหร๋อ  ?? ท่านจีเอ็มอาสา

แหนะๆ น้องร้ากก ขาย แต่ก็กลับไปซื้อ !? จีเอ็มอาสาบ้าปะวะ ?

มาดงมาเดล แล้วรหัสไม่ถูก ไม่ได้ ฯลฯ อุ้ยย ใช้ตัวจีเอ้มอาสา แต่ลงเฟดบุ๊คด้วยนร๊ ยอมรับเลยครัฟ ฮุฮุ กล้ามาก ท่าน

สุดท้ายนี้ ไม่ขอบอกว่าเฟดบุ๊คอะไรนร๊ ครัฟ เพราะเป็นเฟดบุ๊คที่มีคนขายตัวละครเยอะมาก ถึงเอามาลง ยังไงจีเอ็มก็ลบอยู่ดี ~  ถามที.... จีเอ็มเหมาะสมหรือ ไม่ ขอให้ท่านทีมงานน พิจารณา ปลดจีเอ็มอาสาเฟิร์ส ในเซิบวุ้นยสวรรค์ ให้ปลดจากการทำงานหน้าที่จีเอ็มอาสา เนื่องด้วยการทำผิดของ เกม

อุ้ย ติดภาพด้วยอะ แต่หนูไม่เกี่ยวน้าาา  woon_o_o

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

ยู้ฮู้ววว~~//

‘ Meole. ’

• เลิกเล่น

หึ พอดีัไปค้นตัวละครเจอ

http://forum.asura.in.th/index.php?action=mlist;sa=search

พิมพ์ึคำว่า tanawin

ลงไป พบว่าเจอคุณ"hommai" ด้วยอะ  woon_huh

ขอบอกก่อนแล้วกัน( พอดี ไปค้นเล่นๆ )

ว่าจขกท. ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆกับผมนะครับ

*** คนที่ไม่เกี่ยวข้อง

1. hommai

2.winniecc

3. ?

4.Golf Kung

ถึงค้นคำว่า tanawin เจอ ขอให้รู้ว่า 4 คนนี้ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผมใดๆทั้งสิ้น

นอกเรื่องนะ พอดี ไปค้นเล่นๆ ไม่เชื่อว่าจะเจอ จขกท. ในคำว่า"tanawin" ด้วยอะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ข้องใจครับ

เห็นๆอยู่ว่า มุมขวาบนมันล็อกอินไอดีเฟสนายชัดๆ พลังโจมตี แต่เท่าที่ผมดูมันก้อนานแล้วนะถ้าจะเล่นจริงก้อเล่นไปนานแล้วหละ

ถ้าไม่ใช่คุณพลังโจมตีก้อคงเป็นคนที่แค้นในกระทู้ที่อาสาเฟิสใบ้กระเทยถึกแหละนะ

g#004 g#004

ข้องใจครับ

เห็นๆอยู่ว่า มุมขวาบนมันล็อกอินไอดีเฟสนายชัดๆ พลังโจมตี แต่เท่าที่ผมดูมันก้อนานแล้วนะถ้าจะเล่นจริงก้อเล่นไปนานแล้วหละ

ถ้าไม่ใช่คุณพลังโจมตีก้อคงเป็นคนที่แค้นในกระทู้ที่อาสาเฟิสใบ้กระเทยถึกแหละนะ

g#004 g#004

อุ้ยแตก พอดีแค้นนาน  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 

ป.ล. หนีหน้า ลากระทู้นี้โลด

http://forum.asura.in.th/index.php?action=mlist;sa=search

ลงไป พบว่าเจอคุณ"hommai" ด้วยอะ  woon_huh

ขอบอกก่อนแล้วกัน( พอดี ไปค้นเล่นๆ )

ว่าจขกท. ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆกับผมนะครับ

1. hommai

2.winniecc

3. ?

4.Golf Kung

ถึงค้นคำว่า tanawin เจอ ขอให้รู้ว่า 4 คนนี้ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผมใดๆทั้งสิ้น

นอกเรื่องนะ พอดี ไปค้นเล่นๆ ไม่เชื่อว่าจะเจอ จขกท. ในคำว่า"tanawin" ด้วยอะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

วันแห่งการโกหก  woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ก็นะ ไม่กล้าแสดงตัว แต่ไม่รอบคอบเอาซะเลย  woon_5555

ยอมรับว่าไม่กล้าเอาตัวหลักมาโพสต์(กลัวโดนด่า) แต่ให้ กลับไปคิดแล้วกัน ว่ามันทำผิดหรือไม่

ข้องใจครับ

g#004 g#004

อุ้ยแตก พอดีแค้นนาน  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 

ป.ล. หนีหน้า ลากระทู้นี้โลด

1. hommai

2.winniecc

3. ?

4.Golf Kung

วันแห่งการโกหก  woon_555

โพสต์นี้ล้อเล่นนะ=__='

ไฟฉาย ,

• Jr. Member
  • **
  • .i. => olo

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
แล้วแบบนนี้หล่ะครับ  5555  #038

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

ไฟฉาย ,

• **

แล้วแบบนนี้หล่ะครับ  5555  #038

อันนั้น เป็นการคิดผิดของผมเอง จีเอ็มจะพิจารณาแบนมั้ยนิ  g#027 g#027 g#027 g#027  woon_cry woon_cry woon_cry  woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไฟฉาย ,

• **
สมน้ำหน้าไอ้ชาติหมา  g#009

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
หึหึ รู้อยู่แล้วล่ะ ต้องเป็นงี้ สันดานก็เป็นสันดานอ่ะจ้า
หน้าไหว้หลังหลอก โกหกยังไงก็รักษาไม่หายหรอกมันเป็นสันดาน

เฟิร์สอ่ะ ทำอะไรก็ยอมรับผิดนะ ไม่ชอบแถ เหมือนใครบางคน

ช่วงนี้โดนดราม่าบ่อย ไปสะเดาะห์หน่อยดีกว่า ทำบุญทำทานให้พวกขอส่วนบุญ
อยากดังได้หน้ากันจัง