GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพไรชนะทางเบอร์ กะพาราเหรอ

Lazy on pk

• Jr. Member
  • **
วอก็ดีไม่ต้องทำไรมากสั่งหมากัดโป๊ะ40kไม่นอนให้รุไป

Bad-Apple

• **
วอก็ดีไม่ต้องทำไรมากสั่งหมากัดโป๊ะ40kไม่นอนให้รุไป
ไม่สาปก่อน เหรอ เดียว พารา หล่นจากบนฟ้าเหยีบ ตายแบน คาพื้นนะ

Lazy on pk

• **

-Ai-

• Full Member
เซน สู้พารา สูสี

แต่เบอ นี้ ผมไม่รุ้จริง ๆ 5555

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
พารา ต้องเจอ เซนสายกระหรี่
เพราะมันไม่นับเกราะตายแน่ๆ พาลา
เซนก็เลือดเยอะหนา พอกันๆ ตีก็รัว เร็วก็เร็ว
แทงกระบี่ที่ละพัน ก็น่ากลัวละ woon_cry
ท่าทางจะเล่นมันจะสายนี้ g#015

HarryPotter7

• **
วอไง สาปๆให้หมากัด(ให้ลงลูกศรเวทให้เกราะแตกก่อนแล้วค่อยหมาเพราะเกราะแตกหมาจะตาย)
คิดเหรอครับว่าพาลาจะไม่เดินเข้ามาหาคุณ รัศมีเกราะก็จะเข้าหาตัวคุณด้วย ผมว่าเกราะแตกตัวเองตายก่อนมั้ง - - ดีไม่ดีเค้าโดดใส่
เสียชีวิตเอาง่ายๆ ยิ่งเจอสายกระบี่นี่เลิกคุยเลย เจ็ดเทพก็นอนแล้ว

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส

AsunAllI3araTz

ในเเบท วอ เทพ (วอที่พอตัวนะ) สู้ พาลาได้เเน่  g#031 วิไม้99 ก็เอาอยู่ละ

DevilDream

• **
วอไง สาปๆให้หมากัด(ให้ลงลูกศรเวทให้เกราะแตกก่อนแล้วค่อยหมาเพราะเกราะแตกหมาจะตาย)
คิดเหรอครับว่าพาลาจะไม่เดินเข้ามาหาคุณ รัศมีเกราะก็จะเข้าหาตัวคุณด้วย ผมว่าเกราะแตกตัวเองตายก่อนมั้ง - - ดีไม่ดีเค้าโดดใส่
เสียชีวิตเอาง่ายๆ ยิ่งเจอสายกระบี่นี่เลิกคุยเลย เจ็ดเทพก็นอนแล้ว

7เทพไม่นอนนะถ้าเกราะวัลคีรี่ แถมเพิ่มเลือดเราด้วย
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

banggieez

• **
พาลา  ต้อง เซนสายกระบี่ๆ

เบอ  ไม่รุ้จิงๆๆ เบอเลือดมันเยอะ  เอามันลงยาก

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เบอก็ต้องเจอกะวิมั้ง  g#034
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

FUNG1

เบอเจอเซนสายปืน หรือกระบี่ ใส่เกราะเบา95 ของหลบ หลบก้800กว่าแล้ว เบอเนตรก็ไม่ถึงหรอก