GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสอสุราเว่อไปป่าวครับ

FUNG1

• Full Member

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
สรุปว่าคลาสสองมา ก็ยังตีบอสไม่ไหว (หรือผมกากเอง)

เอ่อ แล้วเควสเวล 55 ที่นางเนกอ่ะครับ เล่นเอาตีบอสเลยเหรอ เวล55 เองนะ โหดร้ายอ่ะทีมงาน woon_cry

credit by จีเอ็มเปเป้

•Baitong•

• วันเวลาเก่าๆไม่เคยหวนกลับ , มีเเต่เช้าวันใหม่ที่มาทุกวันทั้งปี , ซึ่งก็ดีเเล้ว
  • Newbie
  • *
แหม ก่ะแค่เซิร์ฟเวอร์ทดสอบน๊ะ !! ยังม่ะสมบูรณ์ เอาไรมาก เค้าทดสอบในนรกแล้วไปเอาลงเซิร์ฟหลัก !!!!

woon_5555 woon_5555 woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
สรุปว่าคลาสสองมา ก็ยังตีบอสไม่ไหว (หรือผมกากเอง)

เอ่อ แล้วเควสเวล 55 ที่นางเนกอ่ะครับ เล่นเอาตีบอสเลยเหรอ เวล55 เองนะ โหดร้ายอ่ะทีมงาน woon_cry
ของวอเวล 75 อิอิ ฆ่าบอส
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ