GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2555

บุคคลทั่วไป · 195 · 56690

highter0

• บุคคลทั่วไป

อันนี้สนับสนุนครับ ขอชื่นชม น่าจะทำแบบนี้ตั้งนานแล้วด้วยซ้ำ
ไม่มี VIP ได้ exp เต็ม แล้วมี VIP คือได้ exp เพิ่มขึ้น 25% แบบนี้ใช่มั้ยครับ ?

ในส่วนของ VIP ทางทีมงานได้มีการปรับลด EXP ที่ได้ จาก 25% เป็น 20% ค่ะ ถ้ากด VIP จะได้ EXP เพิ่มขึ้นมา 20% ค่ะ

สรุปคือ...
ไม่มี VIP ได้ exp เต็ม 100%
มี VIP ได้ exp เพิ่มขึ้นอีก 20% เป็น 120%
เข้าใจถูกมั้ยครับ?
ถูกต้องแล้วค่ะ

สะตอเบอเริ่ม

• Jr. Member
  • **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย

ขอบคุณจริง ๆ สำหรับแพทนี้(ถ้าไม่มีบัค)
ป.ล. รอดูดราม่าแหวนปราชญ์

Arm~_

• Newbie
  • *
  • ขอให้ผมโชคดี >--> นะเออ
ไม่ต้องทำเควสเปลี่ยนชีพ ว๊าวๆๆๆ ดีจังๆ

แหวนปราช - -****
เน่า
CuteFairy .. จงเดินไปทางสว่าง _!

Zz_____________zZ

• **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥

อาจารย์ ยุ่น

• **
อ่า....  ในแพทช์นี้ มีการปรับให้ NPC มีชีวิตด้วยนะครับ ตัวไหนขยับได้ใครรู้บ้าง  g#004

Sikarinth

• **

อันนี้สนับสนุนครับ ขอชื่นชม น่าจะทำแบบนี้ตั้งนานแล้วด้วยซ้ำ
ไม่มี VIP ได้ exp เต็ม แล้วมี VIP คือได้ exp เพิ่มขึ้น 25% แบบนี้ใช่มั้ยครับ ?

ในส่วนของ VIP ทางทีมงานได้มีการปรับลด EXP ที่ได้ จาก 25% เป็น 20% ค่ะ ถ้ากด VIP จะได้ EXP เพิ่มขึ้นมา 20% ค่ะ

สรุปคือ...
ไม่มี VIP ได้ exp เต็ม 100%
มี VIP ได้ exp เพิ่มขึ้นอีก 20% เป็น 120%
เข้าใจถูกมั้ยครับ?
ถูกต้องแล้วค่ะ

เยี่ยมเลยครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อ่า....  ในแพทช์นี้ มีการปรับให้ NPC มีชีวิตด้วยนะครับ ตัวไหนขยับได้ใครรู้บ้าง  g#004

อคาเดมี่ ทุกตัว ในเกมส์

ชอบอคาเดมี่ที่เดธ ท่าน่ารักมากกก  g#005

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย

NPC ขยับได้ หวังว่าผู้เล่นก็คงจะขยับได้ด้วยนะครับ
ขยับๆ หยุดๆ ค้างๆ นี่ ไม่เอาน๊าาาา g#036
ปลวกเฝ้าสุสาน

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
NPC ที่เป็นเควสลอกหนังนะ ใส่หน้าตาให้มันได้แล้วครับ มันอยู่มาสมัยดึกดำบรรพ์แล้ว กลัวมันน้อยใจ  g#014

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
ชุดนินจาอมตะ  แรร์แอส95 

เพิ่มหลบหลีก 65

เพิ่มความแรงโป๊ะเชะ 65 เปอร์เซน

เมื่อพรางตัวจะเป็นอมตะ เพิ่มความต้านทานทุกอย่าง 100 เปอร์เซนและเพิ่มความเร็วในการเดินสูงสุด

เมื่อใช้ทักษะแทงข้างหลังจะสร้างความเสียหายเพิ่มเติม 1000 หน่วย
สายรายงานเข้ามาไม่รู้จริงป่าว(แต่เรามี90 g#002เศร้า)
ถูกสอนให้โง่งมงาย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

เพิ่มความแรงโป๊ะเชะ 65 เปอร์เซน

เมื่อพรางตัวจะเป็นอมตะ เพิ่มความต้านทานทุกอย่าง 100 เปอร์เซนและเพิ่มความเร็วในการเดินสูงสุด

เมื่อใช้ทักษะแทงข้างหลังจะสร้างความเสียหายเพิ่มเติม 1000 หน่วย
สายรายงานเข้ามาไม่รู้จริงป่าว(แต่เรามี90 g#002เศร้า)
จิงขอรับ  woon_555

_xlXlx_

• Full Member

เบอ ง่อยเลย เจอ อมตะ
 g#002

Sikarinth

• **
NPC ที่เป็นเควสลอกหนังนะ ใส่หน้าตาให้มันได้แล้วครับ มันอยู่มาสมัยดึกดำบรรพ์แล้ว กลัวมันน้อยใจ  g#014

นึกว่ามันเป็นบุรุษลึกลับ แบบทีมงานตั้งใจให้พยายามมองเห็นยากๆแบบมีเควสลับ  ที่แท้ไม่ได้ใส่หน้าตา  ไม่ทีมงาน ก็บอกไปเลยมันลอกหนังขั้นเทพขนาดลอกหน้าตาตัวเองได้ g#004

highter0

• บุคคลทั่วไป

เบอ ง่อยเลย เจอ อมตะ
 g#002
อ่า... ความสามารถของไอเทมตัวนี้นะปัจจุบันไม่ใช่ความสามารถนี้แล้วจ้า ส่วนจะเป็นอะไร จะประกาศแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะคะ