GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

- รายงานการปฏิบัติงานของผู้สมัครจีเอ็มอาสา Jasper. ณ วุ้นสวรรค์ ●

'iam.

• 25.05.55
  • Full Member
ยินดีต้อนรับสู้บอร์ดรายงานการปฏิบัติหน้าที่
ของผู้สมัครจีเอ็มอาสา Jasper ณ สวรรค์

แนะนำตัวจ้า
ชื่อ : อุ้มค่ะ เรียกสั้นๆว่า อุ้มหมี ก็ได้ค่ะ แล้วแต่สะดวกเลย
ชื่อในเกม : Jasper. ค่ะ มี (.) จุด ด้วยนะ อย่าพลาดเชียว  g#002
อาชีพ : นัน คะ เรียบร้อยซะ
สิงสถิตวุ้น : วุ้นสวรรค์ ค่ะ :O

Detail.
ใน อีก 7 วันนี้ อุ้มจะทำหน้าที่ตรงนี้ให้ดีเท่าที่จะทำได้ ใครสงสัย หรือ มีอะไรที่จะติชมสามารถบอกในบอร์ดนี้ได้เลยค่ะ
อุ้มพร้อมรับฟังทุกความคิดเห็น

และ หาก 7 วันนี้ที่ทำการทดสอบจีเอ็มอาสารุ่นนี้ อุ้มทำอะไรขาดตกบกพร่อมไป หรือ มีกิริยา วาจา ที่ไม่เหมาะสมและไม่ควร ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ  g#006

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณทุกคนนะคะ ที่แวะมาเยี่ยมชมบอร์ดนี้ ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ :)

ไม่มีอะไรที่คุณทำไม่ได้ ถ้าใจคุณกล้าพอ #

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• แด๊นนนนน

Buzaba`

• แด๊นนนนน

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
เชียร์คนนี้ชื่อเหมือนกัน    ดีนะเราเปลี่ยนเป็นญาญ่า  g#008

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

Buzaba`

• แด๊นนนนน

'iam.

• 25.05.55
เชียร์คนนี้ชื่อเหมือนกัน    ดีนะเราเปลี่ยนเป็นญาญ่า  g#008

คนนี้น่ารักจัง ><

คนนี้ชื่อ เห็นหมี ?  g#005
หนูชื่ออุ้มหมี  g#002

Buzaba`

• แด๊นนนนน