GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : กติกาและตารางนัดเวลาทดสอบผู้ผ่านเข้ารอบแรกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

บุคคลทั่วไป · 108 · 35489

highter0

• บุคคลทั่วไป
ชื่อตัวละคร :  devilluz
เซิร์ฟเวอร์ :  วุ้นใต้พิภพ
วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 17.30 น.

นัดไว้ก่อน มาได้ไม่ได้ค่อยว่ากัน = =

ลงบันทึกให้แล้วค่ะ ถ้าผู้เล่นไม่สะดวกเวลาดังกล่าวให้ PM มาแจ้งแหตุผลนัดเวลาใหม่ค่ะ(ก่อนวันที่ 8 กุมภาพันธ์) ถ้าเลือกเวลาแล้วไม่มาจะโดนตัดสิทธิ์นะคะ

ท่านเพา

• Full Member
ขอแก้ค่ะ
ชื่อตัวละคร : Sweetie.candy
เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ
วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 18.30 น.
เวลานี้ไม่มีให้เลือกนะคะ

ขอเปลี่ยนเวลาครั้งล่าสุดไว้ในเรปนี้แล้วค่ะ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=11962.msg229522#msg229522

highter0

ชื่อตัวละคร : KF.l3UDDY
เซิร์ฟเวอร์ : PK
วันและเวลา :12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 17.00 น.
เวลานี้มีคนเลือกแล้วค่ะ เลือกเวลาใหม่นะคะ

highter0

ชื่อตัวละคร : -ViViD-
เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้ภิภพ
วันและเวลา :  วันอาทิตย์ที่ 12 กุมพาพันธ์ 2555 เวลา 17.40
ลงบันทึกให้แล้วค่ะ

ท่านเพา

แก้ไขค่ะ

เวลาและวันที่ : วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ เวลา 17.30 น.

highter0

เปลี่ยนครั้งสุดท้าย
วันและเวลา : วันเสาร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 18.30 น.
แก้ไขเวลาครั้งสุดท้ายค่ะ เมื่อคืนอึนๆนิดหน่อย = =

วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ เวลา 17.30 น.

เวลานี้มีคนเลือกแล้วค่ะ เลือกเวลาใหม่นะคะ

ท่านเพา

ท่านเพา

เวลาและวันที่ : 12 กุมภาพันธ์ เวลา 11.50 น.

highter0

ตอนี้ได้อัพเดทตารางเวลาแล้วนะคะ และได้เพิ่มรอบของเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพวันอาทิตย์ขึ้นมาค่ะ ใครยังไม่ได้นัดเวลาก็สามารถตรวจสอบรอบเวลาที่เหลือในหน้าแรกได้เลยค่ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ชื่อตัวละคร :  Sweet_Berry
เซิร์ฟเวอร์ :  ดาวดึงส์
วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 15.10

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

highter0

ชื่อตัวละคร :  Sweet_Berry
เซิร์ฟเวอร์ :  ดาวดึงส์
วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 15.10
บันทึกข้อมูลให้แล้วค่ะ