GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2 (รอบแรก)

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
woon_shock woon_shock  ตกใจจังติดด้วยแหละ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
เอ๊ะ ปัญหาส่วนกิลหรือปัญหาส่วนตัว อุ๊บ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

ที่ดาวดึงส์ อย่ามีเลย ปัญหาเยอะ

ปัญหาเยอะ ยิ่งต้องมีเลยละ
ปัญหาที่ว่า มันก็มาจาก จีเอ็ม อาสา

อย่าเอาอาสาไปรวมครับ เพราะGM อาสาต่างคน นิสัยไม่เหมือนกัน ในโลกนี้ไม่มีคนคนไหน ดี 100% หลอกครับ  g#031

ส่วนที่GM อาสา ก็เหมือนผู้เล่นคนหนึ่ง ที่พิเศษ เท่านั้นแหละครับ  ยังไงเขาก็ต้องมีเรื่องส่วนตัวมั้งแหละ ถ้าไปกระซิบหรือไปง้ออะไร เขาบ่อยๆ เขาก็คงจะเครียดและแสดงพฤติกรรม ที่ไม่ดีมั้งแหละครับ

GM อาสา รุ่นที่แล้วเคยบ่นด้วยว่า " เซงชิบหๅยเลย ผู้เล่นซิบมาทั้งวัน"  g#004

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
แง้ ทำไมไม่มีชื่อหนูอ๊ะ !!

พี่ลินอ่ะ ทิ้งหนู หนูอ่ะลองสมัคร พี่ลินทำไมไม่สมัครเนี่ยยย

อ้าว จริงหรอ เค้าลืมส่งหรอเนี๊ยะ

แต่มะได้ทิ้งมะได้ลืมจ๋านะ อิอิ    woon_5555

muanglnw

• Jr. Member
  • **
สงสัยรอบนี้จีจะหมดตัวเลือกแล้วจริงๆถึงกับเอาอาสารุ่นที่.....มาใส่ ละเหี่ยใจ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ