GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องขอประท้วงจีเรื่องรีแล้วไม่คืนโซล ใครไม่พอใช้เข้า

โซลในเซิฟนรก ถือว่าเป็นผลพลอยได้จากการเติมเงินเซิฟหลัก
คงไม่มีการคืนหรือรีเซ็ตให้หรอกคับ มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว
เซิฟทดสอบไม่ใช่ทีวีไดเร็กซ์นะคับ ที่ไม่พอใจยินดีคืนเงินน่ะ
คุณใช้เงินไปแล้ว จะมาขอคืน ผมว่ามันแปลกๆนะ ที่ไหนเค้าทำกัน
สร้างเงื่อนไขขึ้นมาเอง ว่าคนขุดเท่านั้นเท่านี้จีต้องคืนโซล คิดได้ไงเนี่ย
ต่อให้ขุดให้ปั๊มเป็นพันผมว่านะ เค้าก็ไม่คืนให้หรอกคับ g#015

ลองได้ปะ woon_5555 woon_5555

แต่ถ้าไม่พอใจก็เซิร์ฟหลักเลยครับ อวตาล ดาวดึงส์ สวรรค์ ใต้ภิภพ นรกเล่นไป ทดสอบอย่าเคลียดเขาไม่ได้ให้เล่นจริงจัง

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
อยากได้คืนแนะนำว่าหาทางเป็นเทสให้ได้ครับก็แล้วคุณจะไม่ต้องใช้โซล  หากเป็นเทสได้แล้วเข้าทำการทดสอบบ่อย มีการรายงานต่อเนื่อง แล้วคุณจะได้สิทธินั้น เดี๋ยวนี้  woon_555

ปล.ผมไม่เติมโซลมาตั้งกะปี........จำไม่ได้แล้ว  woon_5555
ปล. 2 ผมก็ไม่เห็นว่าเขาขัดนะ อ่านภาษาไทยแล้วแปลให้ได้ใจความหน่อย เขามาแสดงความเห็นครับ

คุนแมวปิศาจนิขัดทุกกระทู้เลย

เขาอาจจะแนะนำมั้งครับ หรืออาจ เรียกว่าขัด( ขัดๆถูๆ )   woon_5555 woon_5555

อ้วกกกก '

• gengzenz •
ถ้าคุณจะเล่นนรก..
มีสิ่งหนึ่งที่คุณจะต้องทำให้ได้
ก็คือ 'ทำใจ'
 woon_yes

RESET

• **
การที่จะได้โซลคืน จะเป็นที่ช่วงเซิฟวุ้นนรกเขาจำลองเป็นเซิฟทดสอบอยู่ แล้วถ้าใช้โซลในช่วงนี้พอกลับมาเป็นเซิฟวุ้นนรกอีกที(ยังไม่รีเซิฟ)ก็จะได้โซลกลับคืน ผมเห็นมาบ่อยแล้ว

ทำไมไม่คิดมั่งว่าโซลที่มีในเซิฟวุ้นนรกที่เป็นผลพลอยได้ จากการเติมเงินเซิฟหลักที่ให้พวกคุณได้เข้ามาทดสอบมาใช้นี่ พอใช้มันก็ต้องหมด ถ้าไม่เติมเซิฟหลักที่นี่มันก็ไม่เพิ่ม หากอยากให้รีเซิฟแล้วโซลคืน คงไม่ต้องเติมเซิฟหลักกันหรอก คงไม่ต้องมีเซิฟหลักกันแล้วมั๊ง

RESET

• **
การที่จะได้โซลคืน จะเป็นที่ช่วงเซิฟวุ้นนรกเขาจำลองเป็นเซิฟหลักอยู่ แล้วถ้าใช้โซลในช่วงนี้พอกลับมาเป็นเซิฟวุ้นนรกอีกที(ยังไม่รีเซิฟ)ก็จะได้โซลกลับคืน ผมเห็นมาบ่อยแล้ว

EDIT

T0Nz

ถ้าเค้าไม่ขัด แล้วจะเข้าใจกันใหม ว่าเซิร์ฟนรกมีไว้เพื่ออะไร

หรือว่าเค้าขัด แต่พวกคุณไม่อ่านกัน

หรืออ่านแล้วเข้าหูซ้ายทะลุหูขวา

แล้วก็ตั้งกระทู้เงินโซลมาเรื่อย ๆ

เซิร์ฟหลักมีตั้ง 5 เซิร์ฟ   สวรรค์ ใต้ภิภพ ดาวดึงส์ อวตาร เหินหาว

นิมนต์หลวงพี่ทั้งหลายไปธุดงที่เซิร์ฟหลักเถ๊อะ

นมัสการครับ  woon_o_o

pzaza0005

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry woon_cry ผมขอแต่เวลาซื้อของมาแต่รีก่อนจาใช้คืนตามราคาของนั้นก็พอครับ (ของที่จีแจกไม่นับ)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ลุงแมวไม่ได้ขัด แต่คุณทำตัวน่ารำคาญเองมากกว่า woon_5555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

pzaza0005

• Newbie
  • *
ขอแค่คืนตามราคาของที่ซื้อแล้วรีก่อนได้ใช้ก็พอครับ

ถ้าให้ดีขอของห่อด้วย

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
เซิฟนรกจะไม่มีการคืนเงินโซลไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้นครับ ถ้าไม่ใช้ ก็ไม่หาย เข้าเล่นได้ตลอด
แล้วจากการรี ทุกอย่างจะหายไปทั้งหมด จะคงเหลือแต่เงินโซลครับ ถ้ารับไม่ได้ก็ หยุดเล่นครับ
ปล. ผมว่าหลายๆ ท่านก็อธิบายชัดแล้วนะครับ ถ้าอ่านดีๆ และคุณมีเหตุมีผลพอ น่าจะรู้เรื่อง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

แปลเจตนาการออกความเห็นผมให้เป็นแบบนั้นก็สุดแท้แต่คุณจะเข้าใจล่ะคับ
ประเทศนี้ประชาธิปไตยนะคับ มีสิทธิ์จะออกความเห็น แค่แสดงความเห็นส่วนตัว ขัดบ้างในมุมมองที่ดูขัดตา
คุณไม่พอใจผมคุณมีสิทธิ์จะว่า จะตำหนิ ถ้ามีเหตุผลพอผมก็ยอมรับเสมอ ส่วนความเห็นของผมใครจะรับไม่ได้ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร

การออกความเห็นที่ไม่ตรงกับความพอใจ มีความคิดหรือเหตผลที่ไม่เป็นไปในทางเดียวกันกับคนอื่น ก็จะถูกว่าเป็นพวกชอบขัด
อืม  ผมชอบขัดสินะ งั้นผมคงต้องขัดบ่อยๆแล้วล่ะ จะได้สะอาดซะที ตอนนี้ขัดยังไงก็ยังไม่เกลี้ยง เฮ้อ g#014

ป.ล.ที่ผมบอกในเรปแรกๆ ว่าต่อให้ขุดเป็นพันเค้าก็ไม่คืนให้ คุณมองและคิดให้ดีๆละกัน
คนๆเดียวปั่นไอดีมาขุดมาปั๊มงี้ ไม่ได้มีเหตุผลอะไรนอกจาก ขุดๆๆๆ ใครเค้าจะให้คุณเล๊าาาาาา g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แปลเจตนาการออกความเห็นผมให้เป็นแบบนั้นก็สุดแท้แต่คุณจะเข้าใจล่ะคับ
ประเทศนี้ประชาธิปไตยนะคับ มีสิทธิ์จะออกความเห็น แค่แสดงความเห็นส่วนตัว ขัดบ้างในมุมมองที่ดูขัดตา
คุณไม่พอใจผมคุณมีสิทธิ์จะว่า จะตำหนิ ถ้ามีเหตุผลพอผมก็ยอมรับเสมอ ส่วนความเห็นของผมใครจะรับไม่ได้ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร

การออกความเห็นที่ไม่ตรงกับความพอใจ มีความคิดหรือเหตผลที่ไม่เป็นไปในทางเดียวกันกับคนอื่น ก็จะถูกว่าเป็นพวกชอบขัด
อืม  ผมชอบขัดสินะ งั้นผมคงต้องขัดบ่อยๆแล้วล่ะ จะได้สะอาดซะที ตอนนี้ขัดยังไงก็ยังไม่เกลี้ยง เฮ้อ g#014

ป.ล.ที่ผมบอกในเรปแรกๆ ว่าต่อให้ขุดเป็นพันเค้าก็ไม่คืนให้ คุณมองและคิดให้ดีๆละกัน
คนๆเดียวปั่นไอดีมาขุดมาปั๊มงี้ ไม่ได้มีเหตุผลอะไรนอกจาก ขุดๆๆๆ ใครเค้าจะให้คุณเล๊าาาาาา g#015

[/quote #038