GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ____ดีที่สุด______ (PK)

James

• Jr. Member
  • **
แวะมาขุดกิลพันคร๊าา

กิลนี้มีเด้กมาเรื่อยๆนะนิ จากการสังเกต
เห้นมีเด้กมาเเนะนำตัวเรื่อยๆเลย
อิจฉาๆ >,<"

woon_5555 woon_5555

คัยอะ woon_huh woon_huh

James

• **
แล้วโย ชื่อในเกมชื่อไรครับ
กลับจาก รร วันนี้งานเยอะมากครับ อาจจะเปิดตัวิ้งไว้นะครับ
ฟิกส์สิก เต็มสมองอะวันนี้ มาขุดด้วยครับ
แวะมาคุยๆๆๆกันบ้างนะครับบบบบบ
แหม!!ไอ้เด็กเรียน woon_sunny woon_sunny woon_sunnyขอให้สอบตกกกกกกกกกกก woon_sunny woon_sunny
แหมแล้วใครจะเหมือนมุงล้าาาาาาา เรียนคนละสายกับกุมุงก้พุดได้ดิ ไิอแสส
 woon_sunn woon_sunny woon_sunny woon_sunnyy
[/quoteฮิ้ววววววววววววววววววว]

Love 2pm _ ณ ใต้ภิภพ

• Newbie
  • *
โย่ว เเวะมาขดครับ g#031[/size

ชาวงนี้ ฝนอาจไม่ได้ เล่นนะ ฮุฮุ (เจอกันเมืองนอก)

Love 2pm _ ณ ใต้ภิภพ

• Newbie
  • *

ชาวงนี้ ฝนอาจไม่ได้ เล่นนะ ฮุฮุ (เจอกันเมืองนอก)

เข้ เขียนขุด เป็นขด ขอภัย ^^! woon_sad2

champpion

• Newbie
  • *

เข้ เขียนขุด เป็นขด ขอภัย ^^! woon_sad2
ฝนไปไหนอะ เควกเช่นมาร์ค ?

Fap Fap Fap ' OGC Ahh.. [z] !?

• Newbie
  • *
ชื่อ มาร์ค

ชื่อในเกมส์ -SalumMalayzZ-

อยู่จังหวัด อุดรธานี

ผมเป้นคน หนึ่งที่โง่ โดน แฮค ไปกี่รอบ ต่อกี่รอบ ก็ไม่จำ ชื่อใจคนง่าย ไม่โกงใคร รักเพื่อน ไม่ทิ้ง ใคร ใครที่อยากเป็นเพื่อนกับผม อยากมีเพื่อนที่ดี และชื่อสัตว์  ทักผมมาได้นะครับ ชื่อตัวละคร ด้านบนเลย ครับ

สิ่งที่ทำไห้อยากมาอยู่กิวที่ ดีที่สุดนะหรอ ก็คงเป็น การได้วอมัง เพราะ กิวของผมเอง ไม่มีคนวอถึงอ ก็ไม่มีหวังจะตีธงแตก ก็เลย อยากหาประสบการ กับกิวนี้เพราะกิวนี้คนวอเยอะ คุยกันปึกษากันได้ ( หัวหน้าสมาคน ดูแล สมาชิกดี เป็นกันเอง ) ประมาณ นี้คงพอนะ ที่จะเข้ามาอยู่ในสมาคน (ดีที่สุด) จะทำไห้ดีที่สุดครับ   ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไวกับกิวนี้เลย น่า

richer2

• Newbie
  • *
ในยุคนี้แล้ว  เราต้องพัฒนานะครับ   ในเฟซบุ๊ค ผมได้สร้าง  กลุ่ม สมาคม__ดีที่สุด__แห่งวุ้นใต้พิภพ แล้วนะ   คัยสนใจ ให้ แอดเพื่อนมาที่ผม แล้วบอกว่า อยู่ สมาคมดีที่สุด
ชื่อค้นหา   สุรพรชัย โพธิจันทร์   

ส้มมมมม.

• ...
  • **
  • ทำไมไม่มองมาว้ะ ทำไม.

pk-patrick

• Newbie
  • *
  • อุปสรรคทดสอบ " ความ แข็ง แกร่ง "
เด็กเยอะจัง !!!~  woon_555  ม่อง่ายดีนะ  woon_555 
เด็กคนไหนสนใจกิ๊กสาว มาโหลลล  woon_love woon_love    กรี๊ดดดด ~  g#006 g#006 g#039 g#039