GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมมิตติ้งพบปะทีมงานอสุรา @TGS 2012 ไบเทค บางนา

บุคคลทั่วไป · 109 · 40858

CacAloz

• Full Member
เพื่อนๆ ที่มีการฝาก ID กันลงทะเบียนนั้น ผมก็ขอเตือนผู้เล่นทุกคนนะครับ ระวังด้วยครับ

ปล. ไม่ยากมานั้งรับเรื่องแฮ๊ก  woon_cry

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

LaLaLalitaaaa

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าเซิฟเวอร์ อวตาร จะมีโอกาสได้ลุ้นรางวัล(หน้ากาก+หมวก)ด้วยหรือป่าวคะ เพราะปีที่แล้วไป ได้ทุกเซิฟยกเว้นอวตาร เสียดายมาก อุส่าไปร่วมงานทั้งที woon_angry

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy
แล้วเอาคอมลงทะเบียนไปเยอะๆนะคะ
ไม่เอาเครื่องเดียวนะ
แล้วมีจำกัดไหมว่าคนนึงลงได้กี่ไอดี woon_huh

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
อยากทราบว่าเซิฟเวอร์ อวตาร จะมีโอกาสได้ลุ้นรางวัล(หน้ากาก+หมวก)ด้วยหรือป่าวคะ เพราะปีที่แล้วไป ได้ทุกเซิฟยกเว้นอวตาร เสียดายมาก อุส่าไปร่วมงานทั้งที woon_angry
ถ้าปีนี้ไม่ได้งอล ทั่วราชอาณาจักร
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

pws5555

• **
งานนี้พลาดไม่ได้ครับไปแน่นอน เพราะบ้านผมอยู่แถวบางนาอิอิ woon_555 woon_555 g#008 ว่าแต่ว่าครับจีคนหนึงลงทะเบียนได้กี ID ครับ

CacAloz

ย้ำมีเครื่องลงทะเบียนแค่ 1 เครื่องเท่านั้นครับ

ปล.ลงทะเบียนได้ไอดีละครั้ง แต่ถ้าใครมีไอดีเยอะ ก็....ถามคนต่อแถวด้วยแล้วกันค๊าฟฟ  g#009

กราฟ ฟี้ >,<"

• Newbie
  • *
อุ๊ย ไกล้ๆ บ้านเรย เด๋วนั่ง BTS อุดมสุขไปลง BTS บางนา ฟรี !!!!~  woon_love woon_love woon_love

dearzabzaa

• **
อุ๊ย ไกล้ๆ บ้านเรย เด๋วนั่ง BTS อุดมสุขไปลง BTS บางนา ฟรี !!!!~  woon_love woon_love woon_love
อยู่อุดมสุขหรอ แถวไหนหละ ไปด้วยอยู่แถวนั้นเหมือนกัน  woon_5555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
หมดตังไปกับปีใหม่ ไม่มีตังช็อป (อยากได้หน้ากากอสูรกับตุ๊กตาเสือบอลลูนอ้ะ) woon_cry
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Sup'tar :))

• Baby ,,can't you see the look at my eyes ?
  • อาจจะมีพลังงานหรือวิญญาณอยู่ก็เป็นได้ ,, บรื๋อ อ อ ~~
    • https://www.facebook.com/namzaberry.suptar
หมดตังไปกับปีใหม่ ไม่มีตังช็อป (อยากได้หน้ากากอสูรกับตุ๊กตาเสือบอลลูนอ้ะ) woon_cry

นู๋มีตุ๊กตาเสือบอลลูนนะคะพี่อิฐ

มานอนกอดบ้านนู๋ไหม

namzaberry

can't love ,, can't leave !!