GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศฉุกเฉิน ปิดเกมส์อสุรา !!~

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
ฟอรั่มนี้มันตั้งกระทู้ได้ด้วยหรอเนี้ย โอ้ยสนุกสนานกันใหญ่

ทีมงานปล่อยหลุดประจำ ทั้งในเกมส์และฟอรั่ม

เอ๊ะ หรือว่า มันตั้งได้นานแล้ว แต่เราไม่รู้

อะ ปั้มกันก่อนจะลงถัง ทีมงานก็แก้ซะนะ

ชื่อกระทู้นี้เป็นตัวอย่าง ของความวุ่นวายถ้าปล่อยทิ้งไว้

รวมถึงไอ้กระทู้ข้างล่างด้วย

ถ้าไม่แก้ไขให้เป็นไปอย่างที่ควรจะเป็น

ขนาดในถังขยะ ยังไม่ให้ตั้ง ไม่ให้ขุด

แต่ก็นะ ไม่งั้นจะเรียกอสุราหรอ ♫ ♪~♪   g#022

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานจะทำการลงโทษเจ้าของกระทู้นี้นะครับ

ทีมงานจะมีการติดหมุดโดยตรง และเป็นชื่อของทีมงานอสุราเท่านั้นนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2011, 13:09:01 โดย จีเอ็มเปเป้ »