GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่รู้ผิดป่าวนะ

sinmonza

• Newbie
  • *

ทีแรกกำลังด่ากับคนอื่นอยู่ แล้วโดนใบ้ไปเสร็จ  ก็เอาอีกตัวมา พิมทำนองว่า คิดว่ากรุจะหนีหรอ ประมาณนี้  อาสาก็รู้ว่าเป็นตัวที่ถูกใบ้ ก็เลยมาใบ้อีกที เป็นใบ้15นาที
"กรุ" นี่ผิดรำปล่าว คับผมก็ไม่แน่ใจนะ แต่ทีแรกรีบเกินไปเลยลืมกดขยายให้เห็นข้อความที่ด่า  woon_cry 

ปล. แค่เอามาให้ดูนะคับเพราะไม่รู้ผิดรำป่าว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อยากรู้ผิดไม่ผิด ลองไปใช้กับพ่อดู  g#017

✿´

• badguy.
  • Newbie
  • *
  • บางเวลา
ผิดไม่ผิด คุณรู้อยู่แก่ใจนะค่ะ ว่าตอนแรกเริ่มคุณไปคุยกับใครมาแล้วใครหยาบที่สุด  ไหนคุณบอกเคยเป็นจีอาสามาก่อน งั้นมาชี้แจ้งหน่อยเถอะค่ะ ว่า เวลาคุยกับพ่อแม่ คุณ ใช้คำว่า กรุ  หรือเปล่า

IIIsboomsIII

• Jr. Member
  • **
ก็อยากถามหน่อยนะครับว่า คุณไม่เคยใช้คำแบบนี้มาก่อนหรือป่าว   คุณบอกว่าคุณเคยเป็นจีเอ็มอาสา
แล้วไหนมาพูดคำหยาบ ผมเดินผ่านแถวนั้นยังรู้สึกแย่เลย  เอาเป็นว่าคุณรู้อยู่แก่ใจว่าใครผิด

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
 woon_5555 woon_5555 woon_5555
5555ขนาดนี้ก้น่าจะรุ้ว่าไคผิดนะลองไปให้คำว่า"กรุ"กับพ่อแม่คุณดิสิท่านจะว่างไง^^"
มึงมันกระจอก

nonzakung33

• Newbie
  • *
ผม อยู่ใน เหตุการ น๊ ผ ม เหน นายใช้คำว่า กู ก่อน ง่าา ใบ้ ไม่ผิดนะผม ว่า กูก็คือคำหยาบ  woon_yes woon_yes

• **
woon_5555 woon_5555 woon_5555
5555ขนาดนี้ก้น่าจะรุ้ว่าไคผิดนะลองไปให้คำว่า"กรุ"กับพ่อแม่คุณดิสิท่านจะว่างไง^^"

ผมเห็นด้วยนะครับ  ถ้ามั่นใจลองดูครับ แล้วจะรู้ว่าใครผิด

nano00643

• Newbie
  • *
'กรุ' นี่มันก็เป็นคำหยาบ ใช้ในที่ส่วนรวมมันก็ไม่ถูกอยู่แล้ว  woon_yes
ถ้าจะคุย กรุมึง หรือคำอื่น ๆ ที่หยาบคาย ก็เก็บไว้ใช้ที่บ้าน อย่ามาใช้ในเกมส์หรือที่สาธารณะ
มันส่อ,, g#017 นะคะ

✿´

• badguy.
  • Newbie
  • *
  • บางเวลา

อะ ตั้งแต่แรกเริ่มเดิมทีที่หยาบตัวอื่น ยังอุตส่าห์เอาอีกตัวมาด่าเขาต่อ ถึกจริงไรจริง นะคุณ Rye

• **

อะ ตั้งแต่แรกเริ่มเดิมทีที่หยาบตัวอื่น ยังอุตส่าห์เอาอีกตัวมาด่าเขาต่อ ถึกจริงไรจริง นะคุณ Rye

เห็นแบบนี้รู้รึยังครับว่าใครผิด  แล้วทั้งๆที่รู้ก็ยังจะมาโพสว่าจีเอ็มอาสาผิด แล้วใครเริ่ม?
ยังจะมีหน้าเอารูปมาให้ดู ไม่กล้าขยายช่องแชทเพราะกลัวคนอื่นจะเห็นว่าตัวเองพูดหยาบก่อนล่ะสิ

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า

เห็นแบบนี้รู้รึยังครับว่าใครผิด  แล้วทั้งๆที่รู้ก็ยังจะมาโพสว่าจีเอ็มอาสาผิด แล้วใครเริ่ม?
ยังจะมีหน้าเอารูปมาให้ดู ไม่กล้าขยายช่องแชทเพราะกลัวคนอื่นจะเห็นว่าตัวเองพูดหยาบก่อนล่ะสิ
สงสัยคงจะกลัวว่าถ้าขยายแชทคงเหนความจิงที่คนอื่นไม่รู้สินะ555555
มึงมันกระจอก

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

• **

สงสัยคงจะกลัวว่าถ้าขยายแชทคงเหนความจิงที่คนอื่นไม่รู้สินะ555555

g#037 g#037 g#037 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555 woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เลียนแบบเม้นเรา  g#002

อยากรู้ผิดไม่ผิด ลองไปใช้กับพ่อดู  g#017

✿´

• badguy.
  • Newbie
  • *
  • บางเวลา